LG đã bán được 5 triệu điện thoại LTE trên toàn cầu

Didu
15/8/2012 7:21Phản hồi: 123
123 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hamyty
CAO CẤP
12 năm
Vn đâu có 4G đâu nhiều người mua đt 4G làm gì ta B-)
mình góp vào con số đó 1 em lte 1 và 1 em lte 2 hí hí
XOng !!! Vậy là sau Samsung sẽ tới lượt LG lên thớt của Apple. chú LG nên chuẩn bị tinh thần đi là vừa.
dragond10
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em LTE TAG lên 4.0.4 chính thức rồi mà. op 2x thì 1 -2 tuần nữa , cũng bt đâu chậm lắm, HTC DHD còn fải đợi tháng 11 nữa kìa.
@dragond10 Đống Samsung, HTC Dual-Core lên hết rồi, Sony thì cũng lên hết cho hội năm ngoái. Trong khi bé LG vẫn còn làm mình mẩy với 1 đống Op3D, 2x các kiểu. LG hậu mãi chán nhất quả đất
lviv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đang có 1 em LTE II, nói thật chứ ai chưa dùng đến thì chưa biết được cảm giác của em nó thế nào. Ngoài 1 từ "Tuyệt" mình không còn gì để nói thêm nữa!
trungbinh#
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lviv Bạn làm tôi không những thèm mà còn khát nữa. ( đang mong LTE2).
CHUẨN BỊ APPLE KIỆN NGHE KON
Mua hàng LG thì đừng mong bán lại dc giá cao + úp rom chậm quá >> nhác mua
khoái nhất e 3D MAx2
Mình cũng đang dùng em lu 6200 của lg,cảm nhận của mình khi sử dụng em này thấy rất kết,thứ nhất về thiết kế rất đẹp và chắc chắn,thứ 2 cấu hình của em nó thì thôi rồi,
Kết luận hàng nào cũng có cái hay của nó,nhưng chủ yếu phụ thuộc vào túi tiền. Lg vừa đẹp vừa cấu hình mạnh giá lại phù hợp,thế là ok

Sent from my LG-LU6200 using Tinhte.vn
boygabg
TÍCH CỰC
12 năm
LG bị người dùng kì thì chỉ vì cái logo (LG) Thui chứ hàng của LG mình thấy rất tốt.nếu nó đổi tên+nâng giá sản phẩm lên là lại nhìu người dùng ngay mà
Bán cỡ đấy được rồi LG ơi, bán nhiều nữa coi chừng bị kiện 😁
Dùng LG thì xác định 1 điều là sẽ không lên được phiên bản Android mới nhất, trừ khi mua máy mới sản xuất sau khi phiên bản đó được công bố 😔
@KILLER1006 Lầm nhe bạn. LG cập nhật 4.0 rùi nhé, sở dĩ ra ver sau các hãng khác vì ng ta muốn chậm mà chắc, trong khi các hãng khác ra ver sớm mà toàn bị lỗi 😆. Còn LG ra ver sau mà chưa thấy ai phản hồi lỗi gì. Bạn không xài LG chẵng qua bạn ko biết nhiều về nó thôi, Bên HQ Samsung là 1 vì thương hiệu nó ra đời trc, sau đó là LG nhá.
@KILLER1006
chất lượng phần cứng của LG nói thẳng ra thì ko thua thằng nào cả, mẫu mã cũng đẹp. Chỉ có điều chế độ BH với công tác sau bán hàng của nó thật sự là kèm, với lại ĐT rớt giá khủng khiếp quá, mua về xài 1 hơn tháng, bán lại lỗ cả gần 50% thì ai mà xài @@ :mad:
baolong2426
ĐẠI BÀNG
12 năm
Uhm mình cũng đang wan tâm tới e Prada đây này nhưng còn đang phân vân ko biết có nên mua hàng xách tay ko nữa
Không có ROM chính hãng thì vẫn có ROM ngoài để up mà các bác?
Lâu lắm rồi chả dùng con nào của LG... mà số mình thế nào ấy, mua điện thoại của hãng nào thì nó bết bát ngay, mua Moto thì nó bán cho gu gờ, mua HTC thì thấy nó suy sụp... kiểu này dễ phải mua TÁO quá
đang xài đây :p
Để dùng mình cho sony 1 phiếu.LG 1 phiếu.đang dùng su6400 rất hay,2pin thoải mái chơi,chán a ss nhất.htc kênh kiệu,đắt lòi ko lâm nguy mới lạ.
tonnie
TÍCH CỰC
12 năm
Mình đã ủng hộ LG 3 sản phẩm rồi
F160S LG LTE 2
F180L LG VU 5"
Ku5400 LG PRADA
mình thấy LG cũng đẹp ko thua sony ấy chứ, nhưng mà khi hư đi sửa vất vả vô cùng @@, hùi xưa xài con chocolate kiếm mua cục pin mún khùng lun @@
bonbon09
TÍCH CỰC
12 năm
@NhiepPhong2707 mình thấy LG giờ khác xưa rồi, thiết kế đẹp hơn sony , mấy thằng sony con nào cũng na ná giống nhau mà kiểu dài nên thích lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019