LG Fantasy xuất hiện trong thực tế, có thể là LG Miracle

Duy Luân
12/2/2012 23:17Phản hồi: 46
LG Fantasy xuất hiện trong thực tế, có thể là LG Miracle
Vì một sự lầm lẫn mà một ai đó đã đăng tải những bức ảnh của chiếc [TAG]LG Fantasy E740[/TAG] trên một trang web bán hàng của Rumani. Ngay sau đó, những hình ảnh này đã bị gỡ xuống nhưng một số người đã nhanh tay lưu lại trên máy của mình. Chiếc máy này vẫn là máy mẫu với dòng chữ "Not for sale" trên đó nhưng nó vẫn hoạt động được. Thực chất đây là chiếc máy LG Miracle bị rò rỉ một vài ngày trước. Nhìn hình thì có thể thấy được hai ứng dụng ScanSearch (ứng dụng tìm kiếm thông minh, có tích hợp nhận dạng hình ảnh, tương tác thực tế) và SmartShare (trước đây là PlayTo, ứng dụng giúp chơi nội dung đa phương tiện không dây từ máy tính đến điện thoại), từng xuất hiện trên [TAG]LG Optimus 7[/TAG]. Theo những thông số kỹ thuật rò rỉ thì đây là một chiếc điện thoại tầm trung với CPU Scorpion 1Ghz, màn hình NOVA độ phân giải 480 x 800 kích thước 4". LG Fantasy E740 hay Miracle được kì vọng sẽ ra mắt công chúng trong quý 1 năm nay, có thể là tại triển lãm MWC.

Cấu hình rò rỉ của LG Fantasy E740 (Miracle):
  • Vi xử lí: Scorpion xung nhịp 1Ghz
  • Màn hình: NOVA, 4" độ phân giải 480 x 800
  • Bộ nhớ trong: 8GB
  • Kết nối HSPA, NFC
  • Máy ảnh: phía trước: VGA, phía sau: 5 megapixel, quay phim HD 720p

46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Camera sau lồi lên hơi xấu, ko có Flash Led. Camera trước dặt vị trí ko hợp lý lắm, lệch sang phải nữa thì đẹp hơn.
Viền hơi dày.
Nút Home xấu.
Bạn này chắc chuyên đi thiết kế cho các hãng nè. Coi có 5 tấm mà nói như cầm máy trên tay.
LG đã lỡ nhịp với Android. Hi vọng sang WP sẽ khác.
ra nhiều wp đi nhá, cho em có cơ hội lựa, chứ giờ ít quá đi.
Mình thấy nắp lưng em này đẹp, màn hình màu hiển thị thấy trong và THẬT hơn. Để ý 1 vài mấu LG đời trước thấy màu tái tái em này phải nói là màu đẹp :cloud9: nhưng nhìn trước có vẻ hơi giống samsung 😕 nhưng nói chung em này Good
Công nhận là cái nắp lưng có vẻ được mặc dù chưa biết nó làm bằng chất liệu gì. Tiếc là camere không có Flash. Với cấu hình này chắc máy cũng không quá chát.
thấy đâu giống cái LG Miracle vài ngày trước đâu....! con này đẹp hơn....! một trong nhưng đt wp đẹp của LG....!
cũng chưa có gì nổi bật lắm nhỉ ...bao giờ WP7 2 nhân ra đời nhỉ
bjboyn00b
TÍCH CỰC
12 năm
WP chỉ cần 1 nhân mà hiệu quả vẫn rất tốt ;)) .
weixiao
TÍCH CỰC
12 năm
Màn Nova thì chất mà ko có thẻ sd mà 8G thôi e là hơi ít
Hình mờ quá, nhìn hoa cả mắt. Mình không thích các nút biểu tượng cho lắm
thiết kế cũng bình thường, không có j đặc biệt
xmen533
TÍCH CỰC
12 năm
nếu mua wp thì mình sẽ chọn HTC titan hoặc lumia của nokia,em này ngoại hình không ấn tượng.Cấu hình thì tầm trung,camera không flash nữa ..thiếu tính cạnh tranh
Sau 1 thời gian xài HD7 thì đã quyết định cho em nó ra đi, cái Zune muốn xem phim phải convert rất mệt mỏi, mấy cái ô vuông thì lúc đầu nhìn tiện chứ cỡ 1 tuần thấy chán ngấy, quá to tốn diện tích, phần mềm chạy nhạc của WP7 cũng chán, ko giữ phím tăng giảm âm lượng để next/pre được, chỉnh sửa ảnh cũng ko có nhiều app hay lắm. Đợi WP7 của Nokia rẻ rẻ thì mua thôi.
E này thiết kế tạm dc mặc dù so với nokia và htc thì ko bằng nhưng lg giá sẽ mềm hơn nhiều 😃
ý kiến cá nhân e là quá xấu so với cho phép😃
nhìn không bắt mắt lắm nếu mua wp mình sẽ chọn dòng lumia đẹp và chất hơn nhìn con này cứ sao sao y
mặt sau xấu quá
lại không có đèn flash T_T
Có gì nổi bật đâu mà phải úp mở thế LG? Sự kiện được mong đợi nhất là iPad3 và iPhone5 kia.
Chưa có game và ứng dụng nào cho dt va mtb chạy hết công suất của cpu 2 nhân,1 nhân vẫn ổn,vừa ktế và ít tốn pin nữa.Wp làm mình phải chú ý rùi đó

Gửi từ GT-I9001 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
chưa có gì nổi bật lắm nhỉ .
sao vẫn là camera 5Mpx nhỉ, độ phân giải không cao lắm
Thiết kế kiểu này coi chừng Nokia Lumina lấy hết khách mất.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019