Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

LG G Watch R có giá 299 Euro, bán vào tháng 10

sonlazio
28/8/2014 23:22Phản hồi: 80
LG G Watch R có giá 299 Euro, bán vào tháng 10
LG toàn cầu không công bố giá của G Watch R, chiếc đồng hồ thông minh gây ra rất nhiều hứng thú trong ngày hôm qua nhưng LG Đức thì có. Giá của sản phẩm này ở Đức sẽ là 299 Euro, cao hơn 100 Euro so với bản G Watch thường và bán vào tháng 10. Thông thường, giá châu Âu luôn cao hơn Mỹ nên chúng ta có thể dự đoán G Watch R ở thị trường thế giới sẽ rơi vào 299-349$ chứ khó lòng cao hơn vì giá dự kiến của Moto 360 là 250$.

Một trong những lý do có thể dẫn đến giá cao của LG G Watch R là vì nó sử dụng màn hình P-OLED mắc hơn cũng như khắc phục được nhược điểm mất một phần diện tích phía dưới chứa các linh kiện của Motorola. Hiện tại chúng ta vẫn chưa thể kết luận được gì cho đến khi có giá chính thức ở thị trường quốc tế hoặc Việt Nam.

Tham khảo: LG Germany
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giá cũng không rẻ. .😃
TqTTpT
TÍCH CỰC
10 năm
chưa thấy có video quảng cáo nhỉ, chả hiểu cái này sử dụng ntn 😁
mackenty
ĐẠI BÀNG
10 năm
đồng hồ cơ tầm giá này thì khá sang rồi.mà bán lại không mất giá,không biết đồ điện tử sao đâyo_O. em nó giá sẽ đi về đâu 😁
Phải công nhận em này đẹp quá. Đẹp hơn cả 360 của Moto. 😃
cvthang
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giá chat thế, đang định làm một em mà chắc suy nghĩ lại quá. Giá tầm 250$ thì đẹp
Vì nó giống đồng hồ bình thường nên nó đẹp 😁
jiji75
TÍCH CỰC
10 năm
Chủ thớt đánh nhằm 299-349 USD rùi!Nếu như giá tầm 200 thì em cũng sẽ cưới em này ngay!Nhìn quá đẹp
lesud
TÍCH CỰC
10 năm
vãi cái giá, 300 Euro thì quá khủng
mcshane
TÍCH CỰC
10 năm
Thích sony smart watch mà giờ này sony còn chưa ra smart watch 3 thì sao cạnh tranh lại được
Nếu là đồng hồ từ hang chính thống sản xuất thì tốt quá
:rolleyes::rolleyes: Đáng đồng tiền bát gạo. Nhìn thiết kế đã phê rồi.
ericcold190
ĐẠI BÀNG
10 năm
:3 xd về vn tầm 10tr =)))
Lừa Gạt , tính chơi nổi giống Anh Hết Tiền Chơi và thím Sorry đây mà :eek:
lom-com
TÍCH CỰC
10 năm
@trungakira Vì em Làm Gái thích ăn Hủ Tiếu Chó cho nên thích chơi chung í mà😁:D
minoan
CAO CẤP
10 năm
So với gear s của Sam thì mình chọn gear S, em này thiết kế không hiện đại gì cả
Nhiều bác vỡ mộng. :p
Tào lao. Lg ảo tưởng ak. Công nhận thích lg lắm. Mà giá ảo quá.ra ko bán được cho ko thèm lấy
@duy cường kim giá đó hợp lý rồi bạn ạ ! bạn khó kiếm được cái đồng hộ ngon như thế mà giá thấp hơn đâu. Chính bạn mới nên bớt ảo tưởng đi là vừa.
@quangtaiqn Vậy bạn xem doanh số nó nhé. Công nhậ nó đẹp thiệt nhung với giá đó ko ảo mới lạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019