LG G2 giảm giá 1 triệu cho bản 16GB, HTC One Max chính hãng cho đặt hàng với nhiều khuyến mại

Thảo luận trong 'TIN TỨC - GIỚI THIỆU' bắt đầu bởi sonlazio, 18/11/13.

1. BlackAndWhite113

BlackAndWhite113 Thành viên

Vẫn thích thiết kế của One Max. Nhưng không kham được cái giá tận thu của nó. :eek: Cất xong mẻ vó này mấy anh TaiWan chơi hay nghỉ đây:(
  2. BlackAndWhite113

BlackAndWhite113 Thành viên

Phải nói là LG gần đây đang có những bước nhảy mạnh dạn, xa hơn so với bước rụt rè trc kia. Cánh cửa cho LG mở rộng thêm, người dùng sẽ khó khăn hơn trong việc lựa chọn:p Nếu chon android 1 chiếc G2 sẽ khiến ta hài lòng hơn những sản phẩm khác cùng phân khúc
    killedderick151 thích nội dung này.
  3. TITAN61188

TITAN61188 Thành viên

Lg màn hình đẹp thật hơn mà giá rẻ , so sánh 2 đoạn phim phát từ s4 và g2 thì càng yêu e lg... con htc one max chắc tg mình là hãng đt lớn nên mơ mộng quá bán thế bảo dân công nghệ mua thì chju bên trong và giá ko xứng
    derick151 thích nội dung này.
  4. TITAN61188

TITAN61188 Thành viên

Bác nào bảo g2 xấu cầm bản trắng thấy thiết kê tách bạch, phần sau khoái camera với đường vân. Ko mua ss vì trùng lặp thiết kế và màn hình ko đẹp đó là cảm nhận của mình khi so sanh.htc thì sợ khoản nóng máy và sập tắc tử như hồi trước còn cả hg đợt 1 tungquo đợt 2 taiwan nên cach. Còn update rom cá nhân mình senso của nó dấu notifi nên gét luôn...
  5. killed

killed Con rùa

Chắc bồ xài nhiều quá nên thấy vậy thôi, chứ mình thì dư cả đống luôn. Tuy nhiên mình có tìm hiểu là đặc thù bộ nhớ flash dung lượng cao thì tốc độ sẽ nhanh hơn so với bản dung lượng thấp nên mình lấy luôn con 32GB dù chỉ: nghe, goi, nhắn tin, lướt web, facebook :D

Đúng chất, ngày trước mình là người rất ghét LG vì chất lượng, còn 2 năm lại đây thì tin dùng (LTE Tag F120S, Prada 3.0 P940, LTE L6200, LTE Su640, L7, L7 II Dual, và giờ là G2 cho sim chính và LTE3 F260S cho sim rác) :D

HTC giờ mình thấy nản rồi, đặc biệt cái kỳ thị sắc tộc bằng mã vùng khi chia CID với vụ S-On/Off đáng ghét

Mình thấy con trắng đẹp nên dớt con trắng, ai dè vài ngày sau đi coi lại thì thấy màu đen sao .... cũng đẹp quá xá :p

Gửi từ LG G2 bằng ứng dụng Tinh Tế
    newhire thích nội dung này.
  6. newhire

newhire Thành viên

G2 mà 16GB lại ko có thẻ nhớ thì quá ít.
  7. chonvuituoixuan

chonvuituoixuan Thành viên

Làm gì có hàng Android nào 'sách' tay mà giá dưới 10tr.
    Ông xạo quá.
  8. uocnguyenbuon

uocnguyenbuon Thành viên

one mã có hơn G Pro đâu mà gần 20tr.Chấc mới ra quăng bom chơi,thàng sau chắc down k phanh
  9. vingal

vingal Thành viên

Mua ở đâu vậy bạn?
  10. mrlongtt

mrlongtt Thành viên

android rớt giá lẹ quá
  11. salemetaplas

salemetaplas Thành viên

Do ông kém và quan hệ chưa đủ mạnh.
  12. emkieu_anh_vanyeu

emkieu_anh_vanyeu Thành viên

Thái Nguyen gần HN,phi xe xuống thăm thủ đô 1 bữa luôn :)
  13. Love.Rain

Love.Rain Thành viên

Có thể bạn chưa biết. Ở những nước có nền kinh tế kém phát triển thì htc là lựa chọn thứ yếu do giá máy quá cao. Còn ở các nước phát triển như mỹ mấy năm về trước thì htc luôn chiếm thị phần cao nhất đấy. Bên đó ip chỉ dành cho người thu nhập thấp thôi. Từ năm htc ra đời bạn kể đc ra 1 smp đình đám nào mình sẽ kể cho bạn 1 smp của htc có thể làm lu mờ nó
  14. HN1512

HN1512 Thành viên

nhưng đôi lúc nó cũng thật sự quá lớn đó bạn...thời buổi kinh tế suy thoái thì nó thật sự lớn hơn tình yêu công nghệ nhé.
  15. dodo

dodo Thành viên

Ko phải mình bán G2 rồi khen G2 Đẹp thế này thế Kia (vì mình đang dùng G2) .Note 3 mạnh đến cỡ nào hay Sony Z...Z mạnh cỡ nào đi đi chăng nữa thì nhìn cái màn hình của G2 là mấy anh đó còn phải học hỏi thêm
    Mình công nhận hàng Lg thương hiệu chưa bằng những hãng khác,nhưng mấy bác xem lại những đột phá của Lg những năm gần đây như thế nào .
    Đúng là Lg úp FW chậm hơn những hãng khác,nhưng mình tin tưởng G2 sẽ lên thẳng 4.4 (mà mình cũng chẳng quan tâm) 4.2 đã đủ rồi .Pin khủng là chuẩn+ màn hình đẹp + kiểu dáng mới lạ (ko ốp lưng mới thấy điều đó)
    Nói chung: Mỗi cây mỗi hoa,mỗi nhà mỗi cảnh .
    Riêng mình G2 là Ok (giá rẻ+cấu hình mạnh) Tuỳ mỗi bác thôi,đừng trách mình chém gió chém bão
  16. vitara29y

vitara29y Thành viên

Mình đang dùng G2 chính hãng thấy pin dùng lâu nhất trong nhưng con SP mình đã dùng, N8, IP4, IP5, LG LTE2, HTC One, S3.
  17. hais

hais Thành viên

Mình đoán là lúc khen màn hình G2 thì mấy bác cho độ sáng tối đa, còn lúc khen pin thì độ sáng trung bình. G2 thì công nhận màn hình có chút gọi là long lanh nếu chỉnh độ sáng lên tối đa (còn gọi là đẹp nhất thì chưa chắc, vì đó là do nhìn nhận của mỗi người), nhưng nếu để mặc định chừng 60% như mấy dt khác thì cũng tối thù lù!
    giaoit thích nội dung này.
  18. Azion

Azion Thành viên

không khác gì bản quốc tế,pin thì thấp hơn tí và có khe thẻ nhớ,rom gốc hàn có hỗ trợ tiếng việt luôn,chạy mượt,pin trâu,màn hình phải nói siêu đẹp:)
  19. TITAN61188

TITAN61188 Thành viên

Pin g2 Đây mình dùng lúc 7h sáng ra chợ chơi game và nghe nhạc chưa kể fb 8h tối 10% pin

File đính kèm:

20. kientrunganh73

kientrunganh73 Thành viên

sao các bạn để màn hình sáng thế nhỉ, mình dùng LTE 3 sáng có 30% mà thấy sáng lắm rồi