LG giới thiệu Optimus LTE 2 với 2GB RAM và pin dung lượng cao

vuhai6
4/5/2012 0:25Phản hồi: 454
454 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

máy đẹp nhưng 2 mẹ đằng sau xấu quá.............
Cảm thấy ấn tượng hơn s3.
@CAOPHUC ấn tượng hơn là phải thôi, vì samsung ra quá nhiều mẫu smartphone, đến liệt kê cũng ko kể hết đc, nên ra cái mới nó ko còn là bất ngờ nữa mặc dù cấu hình cao thật
cứ thế này thì ko biết nên chọn con smartphone nào đây, có khi dùng 1280 cho lành, ko bị lạc hậu với tốc độ kinh khủng như smartphone 😆
watch2629
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thiết kế manly màn 4,7 true hd IPS cpu 4 nhân 2g ram...chắc cài được cả WIN 8 với game PC luôn ấy 😃 ! trải nghiệm mới.
mjnhduc9xcb
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu mà giống LG optimus hd 4X thì lại 4 nhân à 1.5ghz và ram 2GB @_@ trùm vậy. giá nhiu ????????
thiết kế đẹp hơn S3
S3 nhìn mặt trước giống G.nexus ko lõm.
mặt sau thì xấu kinh khũng 😁.
chán vãi, camera thiết kế xấu + cái loa với cái LED 2 bên nhìn mất cảm tình :D
nói chung con này nam tính , thiết kế vuông quá đẹp.
jackieTong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn máy to quá
nonamed
TÍCH CỰC
12 năm
Hàng LG tốt, bền, đẹp. Nhưng ko thích cái giao diện của LG
Vuông vức quá nhỉ.
nhìn thì thích, nhưng ko biết bao h mới đc cầm trên tay TT
prin77
CAO CẤP
12 năm
Đẹp..:X..!..giao diện nhìn cũng nhẹ nhàng...thích..!
Thích kiểu vuông vức như thế này hơn, Galaxy S3 cấu hình khủng nhưng thiết kế bo tròn và cong nhiều, cá nhân thấy không mê lắm😔
chồng dùng LG LTE2 vợ dùng galaxy SIII, người ta gọi là cặp đôi hoàn hảo, còn đứa con cho ngồi gặm iphone 5X
@heaven tad Thêm đứa cháu cầm cái One X vuốt vuốt nữa đi bac:p
duy2
TÍCH CỰC
12 năm
@heaven tad đây là bức tranh gia đình có phúc, vì có " con hơn cha"
đó giờ tớ xái khá nhiều dt LG, mấy đứa bạn cứ hỏi hok hiểu sao đi xài ba cái dt LG cùi bắp đó!? thích thì nhích chứ sao! chắc sắp nhịn ăn nhịp uống dài dài nữa rồi đê :p
RAM 2G 😕
Vũ trang kinh thật, ngag con laptop của mình o_O
cái đế sạc không dây xấu quá 🆒
Snapdragon S4 MSM8960 là chip 2 nhân mà. APQ8064 mới là chip 4 nhân. Mà cũng lạ, chip khủng thì các bác cứ chê là thừa thãi, tốn pin,... Thế mà ram khủng 2gb thì ai ai cũng ca tụng =.="/ 1gb ram trên S2 mà mình game, app linh tinh mãi mà chả hết. Mà dung lượng ram cao cũng tốn pin đấy =))
Thế mới biết Samsung nó quảng cáo rầm rộ quá. Thực tế cũng mấy nổi bật. Như LG đấy, im ắng là thế mà bụp phát cho ra con này. Ôi 2G ram, pin 2150mAh. Quá tuyệt.
brucelee16
ĐẠI BÀNG
12 năm
dep hơn s3 nhung ko biết cấu hình thế nào thôi bang s3 hoac thua xíu là múc em này thât vong s3 tran trề ah ip5 khi nào ra vây các bác nam nay toan bom tấn thôi
@brucelee16 cấu hình có phần hơn SIII ấy chứ, ko biết camera mấy chấm thôi còn lại chip cũng hơn ram cũng hơn độ phân giải màn hình cũng hơn nữa
iphone5 chạy dài, đến lúc ra đc con iphone5 ram 1gb chắc là có LTE3 với SIV ram 4gb rồi 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019