LG mở kho phim 3D dành cho các Smart TV 3D Cinema

TDNC
18/4/2012 2:39Phản hồi: 43
LG mở kho phim 3D dành cho các Smart TV 3D Cinema
Ngày 16/4 vừa qua LG đã chính thức mở cửa kho phim 3D mới của mình có tên là 3D World. Người dùng khi sở hữu các Smart TV thuộc dòng Cinema 3D năm 2011 và 2012 của hãng có thể vào kho phim này và mua các nội dung 3D bao gồm phim ảnh, phim giải trí, thể thao, tài liệu, phim dành cho trẻ em... Đối với các Smart TV năm 2011 của LG, người dùng cần phải tải ứng dụng 3D World về, còn các máy 2012 thì 3D World sẽ tự xuất hiện trong màn hình Dashboard của TV.

Ngoài ra, LG còn cho biết sẽ tiếp tục liên kết với một số hãng cung cấp nội dung 3D nữa để tăng thêm số lượng phim. Việc ra mắt 3D World giúp người dùng có thể trải nghiệm nội dung 3D một cách dễ dàng và thoải mái hơn, thay vì phải tìm kiếm phim 3D từ nhiều nguồn khác nhau như trước đây rồi mới xem được trên TV.

Theo Engadget
43 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vitquay02
ĐẠI BÀNG
12 năm
Free film hay mua thì thanh toán kiểu gì nhỉ?
@vitquay02 Trên đã ghi rõ phải có 2 điều kiện: sở hữu các Smart TV thuộc dòng Cinema 3D năm 2011 và 2012 và mua
Cái này coi 3d thì quá đã
coi nhức mắt thấy mồ, từ khi mua tới khi bán mình đụng tới các chức năng 3D này có khoãng chục lần. có lẽ đây là chức năng nhãm nhất trên Smartphone 😔
kienvunb
TÍCH CỰC
12 năm
@zodanh2102 Híc, người ta đang nói tới tivi 3D mà, sao lại lôi Smartphone dô đây?
@zodanh2102 bác nói sao chứ , xem 3D là tuyệt nhất rồi
671988
ĐẠI BÀNG
12 năm
@zodanh2102 3d trên đt sao bằng 3d trên tivi được!! bác mua tivi 3d về xem là thay đổi suy nghỉ ngay
@zodanh2102 đọc lại bài đi rồi khoe là có smartphone 3D vẫn chưa muộn mà
Hix ! Cái Màn hình 😔 !
tminhnam
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái màn hình design đỉnh quá.
tv của mình không phải smart TV hu hu
không biết giá có dắt khgong
docomo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhà có mỗi con samsung cùi dùng bóng đèn hình mua từ 3 năm trước 😔
Tha hồ mà lựa chọn phim coi
một hướng đi mới hy vọng mang lại hiệu quả 😃
Thế này mỗi hãng có một kho riêng cho mình thì mệt đây, muốn xem phim này thì mua máy này và ngược lại.
1bộ phim 3D full hd tầm hơn 30GB mà coi live thì chắc chết ưa
Vào đó tải về hay coi trực tuyến hả các Bác ? Samsung với cả LG thiết kế nhìn sang trọng và đẹp nhỉ.
@seal team six mình nghỉ là coi trực tiếp bạn ah! vì nó cũng như phim thường(mình vẫn xem) nếu mình mua hoặc mướn rồi thì đang xem nửa chưng muốn dừng lại lần sau xem tiếp từ đoạn đấy nó ghi nhớ cho mình(chỉ những phim tốn tiền mới dc thế) ,chứ tải về thì thùng fuy nào chứa cho nổi,hiiiii
Bao giờ mới có tiền để mua phim đây. Thà down về cho lành. 😃 Vừa nhanh vừa không tốn kém
Hay lắm!!!! Về nhà đăng nhập vào con 50" và thưởng thức ngay thôi!!! ^___^
colinjsit
TÍCH CỰC
12 năm
Không biết có Sex and Zen 3D k nhỉ!? ;)
@colinjsit Chắc phải gửi yêu cầu đến LG đó bạn haha..... 🆒. Mình bị cân nên coi 3D nhiều cũng nhức mắt phết
@colinjsit bác này cứ đùa.
mấy mẫu TV này đẹp nhưng mà giá còn cao quá, phải thừa nhận là các thế hệ TV hiện nay nâng cấp nhanh quá, người tiêu dùng ko chạy theo kịp, mà các nhà sản xuất cũng khó khăn trong khâu giải quyết hàng tồn.
hameha
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hiện h trên thư viện của nó cũng hơi nhàm, có mấy cái thế giới động vật là hay, mạng cùi mà buffer cái đống 3D này giật lắm 😁
obix
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn mấy cái TV viền mỏng mà không cầm lòng được mà 😔(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019