LG Optimus 4x HD sẽ được bán ra vào tháng sau tại Châu Âu

vuhai6
15/5/2012 4:11Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

capuccino
ĐẠI BÀNG
12 năm
LG à? chỉ up thôi. 😃
zinboxkv
TÍCH CỰC
12 năm
màn hình 4.7' có khủng quá ko nhỉ
@zinboxkv Chip lõi 4 phải màn này nó mới tận dụng được hết các tác vụ như chơi game, duyệt web, xem phim 😁
Rất buồn vì LG updates chậm os và ít đc súpơ...😁 chứ ra toàn hàng khủng ko ak
Thích con này hơn, vì màn hình, viên pin và thiết kế, cảm thấy tốt hơn s3 và one X.
Mỏng nữa, nhẹ nữa, đến lúc bị móc túi vẫn nghĩ DT còn trong túi🆒
Đẹp quá, pin cũng đẹp thật,hiccc
Dùng Optimus2x và NitroHD. Mình thích màn LG nhất. Ngoài màn hình ra thì cái gì LG cũng kém cả.
@tuanda82 Mấy em LG năm ngoái nói chung trang bị pin yếu. Nhưng vận hành, độ mươt thì các sp của HTC năm ngoái đều xếp dưới LG. Cơ bản chỉ là HTC có design và Sênse trông bắt mắt hơn. Còn LG có tật chậm cập nhật firmware, cải tiến đươc cái này thì tốt, hi!
quá đẹp theo mình thì con này đẹp nhất của lg từ trước đến giờ.
Đẹp ngang ngửa Prada!!! vote 1 phiếu choLG.Dạo này toàn sản phẩm chất
Thiết kế nam tính, pin tốt, đẹp, và đang chờ cái giá hợp lý....;)
Vì cái logo 😃 LG mà mình không bao giờ xài LG. Xấu xấu và xấu + thương hiệu xoàng... mà lúc nào cũng khoe "mặt tiền". Hãy nhìn Apple mà học hỏi LG nhé
@BlackBerrySaiGon xong có thằng lại bảo "giống iphone quá" thì chết mất 🆒
Quyenit92
TÍCH CỰC
12 năm
@BlackBerrySaiGon gì mà thưỡng hiệu xoàng hả bác????LG cũng nổi tiếng đấy chứ,giá rẻ ,thiết kế đẹp,mấy ai chê thiết kế của nó đâu
@BlackBerrySaiGon Bác này lại cuồng IP rồi. LG và AP đều là thương hiệu. Đó là cái Logo để phân biệt của hãng nào chứ có phải dể xem cái nào oai hơn cái nào đâu. Bác toàn nghĩ theo hướng tiêu cực
@BlackBerrySaiGon ip có gì hay để học vậy bạn sản phẩm nào đi ra cũng toàn bị lỗi ko pin thì sóng+wifi
@BlackBerrySaiGon Apple có cái đéo gì học và hỏi hả , học theo apple màng hình 3.5 học theo đi dìm hàng các hãng khác à , học theo đi kiện để thắng lấy tiền của người ta à nếu kô muốn nói ( apple đói quá muốn đi xin tiền người ta mà sợ nhục nên đi kiện ) . Những cái tui nói ra có cái gì đáng học kô hả thằng bợ đít .
Em này màu trắng đẹp vãi đạn luôn 😁
Đẹp, mạnh mẽ! Đàng xài em 2x, chắc kỳ này chờ e nó về double lên 4x! 😁
công nhận máy này nam tính và đẹp.con này sẽ hơn one x 😁
Thiết kế đẹp...sang trọng! phần cứng tốt...nhưng mà xài hàng LG nhìn vào cái logo thấy nó chuối quá...phải chi mà LG thiết kế lại cái logo cho sang sang chúto_O
đẹp đấy mà vẫn thích s3 hơn ,ra cellphone coi mà mê chết đi được,con này thấy đẹp nhất của lg từ đó giờ
không nổi bật hơn Sámung Galaxy hế S3 cho lắm,chắc giá cũng thôi
Mong LG chăm chút phần mềm cho em này kỹ một tý là Ok rùi 😁
mình thấy xấu lắm sao bằng s3 dc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019