Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

LG Optimus G Pro •F240 L/S/K/E988•Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm Sử dụng-Nâng cấp-Độ-Mod!

Phung_Phiu
19/7/2013 12:40Phản hồi: 2.490
2.490 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chỗ camera vỏ nhổm bị xước có cạch nào khắc phục k
có ảnh hưởng gi k nhỉ
trinh khoi
ĐẠI BÀNG
9 năm
topic vắng nhỉ
em đang muốn mua LG G Pro F240, các bác tư vấn cho em xem nên mua ở đâu tin cậy được ko ạ
gataylx
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình mới đc cho con GPro F240L nhưng toàn tiếng anh. Mọi người chỉ mình cách chuyển sang tiếng Việt mà ko cần root máy có đc ko?
Các bác cho e hỏi sao con g pro của e không kết nối với máy tính được vậy ? e đang chạy rom gốc 4.4.2 ko biết bị lỗi gì 😔
Hi các bác. e bị lỗi nge gọi khi có cuộc gọi tới. âm lượng nhỏ wa'. Có cách nào khắc phục ko các bác
@Leetamgia mua máy mới 😁
thiep8x
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xin chào cac bạn .mình mới mua máy này f240l .mua lai . giờ thấy cứ mất sóng chập chờn .nó đang chạy rom 4.4.2 spinx v3b final gì đó . mình chưa có kinh nghiệm gì về máy này xin mọi người giúp đo
a ơi đt e đang dùng tự nhiên nó bị rung hết màn hình.. như kiểu bị lỗi màn a ạ. nó rung trên và ở dưới cùng sau đấy rung tiếp đến bên trong.. và trở lại dưới không rung nữa chỉ rung ở trên và bên trong màn hình thôi ak. e vẫn dùng đc nhưng nó nháy nhiều quá e muốn hỏi để bắt bệnh ak
a ơi đt e đang dùng tự nhiên nó bị rung hết màn hình.. như kiểu bị lỗi màn a ạ. nó rung trên và ở dưới cùng sau đấy rung tiếp đến bên trong.. và trở lại dưới không rung nữa chỉ rung ở trên và bên trong màn hình thôi ak. e vẫn dùng đc nhưng nó nháy nhiều quá e muốn hỏi để bắt bệnh ak
thangxd48
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bác nào chỉ giáo em kết nối con Điện thoại LG Optimus G Pro F240( rom hàn sẻng) với con đầu android box ATV3200 để chiếu lên màn hình TV em với chỉ giáo ẻm phát.

xin cảm ơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019