[LG OPTIMUS L7 P705]Stock Jelly Bean/Root/Recovery/CM10 thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm dùng máy

aminana
16/3/2013 15:43Phản hồi: 6.313
6.313 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

m
mình làm dc mà. bạn tải bằng fifox xong òi, nhìn lên góc pên trái có cái hình mũi tên òi pause lại , chuột phải copy link òi save qa idm
aminana
TÍCH CỰC
11 năm
Lỗi này do bạn copy link trong web rồi vì file là đuôi kdz trong khi file bạn tải lại là html bạn phai cho mozilla dowload khi dowload mozilla luôn có 1 thư mục dowload nhỏ ở góc màn hình bạn copy link trong thư mục đó sẽ ra file đuôi .kdz

Gửi từ LG-Optimus L7 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk2
Maddock
ĐẠI BÀNG
11 năm
chủ thớt copy cái link rồi gửi mình đi
aminana
TÍCH CỰC
11 năm
@Maddock Mình online mobile nên ko có link bạn cứ làm như mình hướng dẫn là thành công 100% nhé

@aminana bạn cho mình hỏi? factory data reset là sau mỗi lần up rom là phải làm factory data reset nữa hả? hay là mình chỉ làm 1 lần được rồi.
Maddock
ĐẠI BÀNG
11 năm
chủ thớt copy cái link rồi gửi mình đi chứ mình đã làm cách đo rồi mà vẫn bị cái lỗi như trên... tức thât
Maddock
ĐẠI BÀNG
11 năm
chủ thớt copy cái link rồi gửi mình đi chứ mình đã làm cách đo rồi mà vẫn bị cái lỗi như trên... tức thât
Maddock
ĐẠI BÀNG
11 năm
ok! dù sao cũng tks 2 bác nhiều
@Maddock anh em diễn đàn vs nhau cả mà. giúp dc cái j thì giúp
máy ko pít pị sao mà up rom hoài ko dc. chán ghe. tối ra quán net ngồi up xem .
có ai up được v20D chưa cho xin một vài ý kiến
sau nó chậm quá zậy có cách nào nhanh hơn không chủ thớt
@phanvandanghang bạn kun bị vậy à. z mà mình tg? mạng chứ. load lâu qá .lẹt tẹt nãy h dc 2%. chắc đợi đến tối qá
tới 3% cái báo không tải được
@phanvandanghang mình kun vậy.chắc do link òi. bạn aminana ơi giúp vs.
bạn cho mình hỏi? factory data reset là sau mỗi lần up rom là phải làm factory data reset nữa hả? hay là mình chỉ làm 1 lần được rồi.
bạn cho mình hỏi? factory data reset là sau mỗi lần up rom là phải làm factory data reset nữa hả? hay là mình chỉ làm 1 lần được rồi.
Bạn tạo tài khoản trên yandex là được. Mình down được trên 150kb, khoảng 30phut la xong
@ltc3011
Factory data reset mỗi lần uprom là tốt nhất.
aminana
TÍCH CỰC
11 năm
Chắc do.link nhiều người dow quá nên nó chậm.đó tối mình mới dow đc xong mình up lên Google Drive cho anh em dow max luôn

@aminana CẢM ƠN BẠN TRƯỚC NHA
zzmmzz
ĐẠI BÀNG
11 năm
tạo tài khoản yandex rồi vào mail, chọn phần download rồi tải về.
Tốc độ ổn định 64 kb/s.
Thấy có bài http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=2254308 hướng dẫn cải thiện l7, đang test thử, nếu ngon sẽ chia sẻ với anh em
@zzmmzz đọc xong không hiểu j hết??? cách khó làm qá
nó củng còn chậm lắm tải được chút lại đứng
thì ra phải đồng bộ tải nó mới nhanh được
Mình đg dinh mua con nay mong aem tư vấn với... Cảm ưng có mượt ko ak.. Chup hinh cũng ok chứ. Pin có hao ko.... Mong aem tư vấn để gia nhâp hội . Cám ơn
aminana
TÍCH CỰC
11 năm
@LaiVanSam1110 Nếu cùng giá tiền thì l7 là sự lựa chọn tốt bạn nhé pin trâu cảm ứng nhạy và sắp đc lên 4.1.2 chính hãng nếu dùng rom châu âu thì đã lên 4.1.2 rồi

aminana
TÍCH CỰC
11 năm
Bạn nào tải v20d chưa up lên google drive đi hôm qua.mình cũng ko tải đc IDM cứ 1 lúc lại reset lại file

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019