[LG PRADA 3.0 - KU5400] Chia sẻ kinh nghiệm Version 2

keta124
10/1/2013 3:43Phản hồi: 7.398
7.398 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

May ku5400 jo cua minh pin kem lam dug co dc 1h 3g.pjo thay pin j ha ae.mua o dau.cho m sin sdt
"tao tuyến, post: "May ku5400 jo cua minh pin kem lam dug co dc 1h 3g.pjo thay pin j ha ae.mua o dau.cho m sin sdt
bạn mua pin này nhé, đảm bảo dùng dai hơn hẳn pin cũ, dùng 2 năm ngon lành
http://pda-accessory.net/index.php?route=product/product&path=36_50&product_id=656
giá 300k hơi cao so với pin gốc nhưng dùng được lâu gấp đôi pin ốc
Các pro giúp em với.ku5400 của em dạo này lag lag ghê.em muốn reset máy mà em gà quá.đọc nhiều hướng dẫn mà thấy mơ hồ lắm.bác nào rành hướng dẫn cụ thể giúp em vs ạ.factory reset đấy là gì và làm ntn.còn cả reset sao k mất dữ liệu hay fai sao lưu dữ liệu như nào?
Help help.thanks all ạ.
keta124
ĐẠI BÀNG
10 năm
Gọi tuanpin, ship tận nơi
mấy pro có ai có file flash wa cwm mở màng hình bằng phím tăng giảm âm lựơng vs khóa màng hinh bằng 2 chạm k cho em xinh vs .thank
m.n cho e hỏi ké tí...lg prada bị hỏng phím giảm âm lượng thì sửa hết khoảng bn ạ?
keta124
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Meosting1109 Lộc Mobile - 172 Vương Thừa Vũ, Q.Thanh Xuân, Hà Nội
04.6689.6789 - 0166.5538.6789

Phone hỏi kỹ thuật bên này xem. Họ sửa khá ổn
các cao thủ cho em hỏi. em cài diver tất tần tật. sao máy k nhận ổ cứng nhỉ. cắm vào nó không có phản ứng j. mặc dù đã chọn mass storage. vs lại sao con em bắt wf kém vậy nhỉ. 2 dt để sát nhau cái bình thường cái không có sóng
Bác nào ở Hp có nhu cầu giao lưu prada vs Lg Su640 LTE1 ko ạ
Bác nào ở Hp có nhu cầu giao lưu prada vs Lg Su640 LTE1 ko ạ
minh co con 20f nhung sao minh khoi phuc cai dat goc cua may khong dk vay> ai chi giup voi
help e lam toi buoc 5 thi phai dung lai
http://F:\DCIM\Camera
help e lam toi buoc 5 thi phai dung lai
http://F:\DCIM\Camera
Các bạn giúp mình với .Mình vào phần tin nhắn thì không thấy hiện bàn phím hiện lên , chỉ hiện cách nhập bang giọng nói , không ấn vào được chữ chon.Nói chung bây giờ máy mình bàn phím không hiện, chỉ hiện cách nhập bang going nói thôi ạ.Ai biết cách khắc phục xin bảo cách khắc phục với ạ.Máy em là prada 3.0.
@Windows Phone Bác vào Setting/Language & input bỏ kiểm ở ô Google voice typing là ok 😃
Chào tất cả mọi người . Tình hình là máy mình bị lỗi lúc khởi động ( cái logo prada cứ hiện lên cả nghìn lần ) hỏi người ta bảo hard reset nhưng máy mình không lên thì sao mình tải rom mà cài lại được . Ai có kinh nghiệm help với !!!
Chào tất cả mọi người . Tình hình là máy mình bị lỗi lúc khởi động ( cái logo prada cứ hiện lên cả nghìn lần ) hỏi người ta bảo hard reset nhưng máy mình không lên thì sao mình tải rom mà cài lại được . Ai có kinh nghiệm help với !!! 😔:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(
Kd
Kdz lại dc ma
Hard reset bằng phím cứng cũng dc
Lâu rồi k dùng lên k nhớ
nhobaby
ĐẠI BÀNG
8 năm
Máy mình bị liệt phím nguồn và pin bị chai.
Cần thay lại phím nguồn và kiếm cục pin trâu hơn thì tới đâu nhỉ. Mình ở HCM

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019