[LG PRADA 3.0 - P940] •• Hội "Em j♥u Thời Trang & Công Nghệ" :: Giao lưu - Chia sẻ kinh nghiệm ••

HoliCf
11/5/2012 18:53Phản hồi: 8.760
8.760 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bác nào còn hộp em LG Prada có thể thỏa thuận bán lại cho mình không. Có tí yêu cầu là nhìn cũng mới chứ cũ là em không chơi đâu.
Chỉ hộp thôi bạn. Ah nếu bạn còn LG Prada giá tốt thì inbox mình (full box, phụ kiện)
Bước 2 : Sau khi vào Device Test thì dò menu xuống - kiếm Sound Test > Audio CAL Tool
> SetGain
(Mấy bước này nó ko cho chụp màn hình nên mình ko chụp đc .. chỉ biết đọc tên các chỉ mục cho mấy bạn tìm .. mãi đến lúc vào trong SetGain nó mới cho chụp lại 😁)
- Bước 3 :

- Nhìn 2 hình trên các bạn cũng đã hiểu :D Cứ thay đổi thông số theo hình lần lượt (THÔNG SỐ TRÊN HÌNH LÀ "MÌNH ĐÃ THAY ĐỔI" RỒI NHA)
- Ko nhất thiết phải chỉnh thông số y chan mìn
.....

Không nhìn thấy hình ở bước 3; bác nào còn thông số giúp với; con prada của mình sau khi up rom tự nhiên thấy loa ngoài nhỏ tí ah 😔((
thanks
tgthao111
ĐẠI BÀNG
9 năm
@manh1982 ai có thể giúp mình root LG prada Ku5400 v20i ko :( mình bó tay rồi :(
cho minh hoi 2 laoi nay khac nhau gi khong ? cac phim phia duoi man hinh do. co loai 4 phim ( co thê phim tim kiem ) .co loai thi 3 phim la sao vay ?
thank !
@tran thien chi 053 3 phím hàng xách tay xách chân HQ hoặc nước khác.
4 phím bản quốc tế, hoặc chính hãng LG Việt Nam.
Khác nhau: tiền nào của đó.
@kurt_nightmare vây nên mua kai nao dung ben hon ban ?
@tran thien chi 053 Của bền tại người.
Mình đang dùng cái K5400 thấy cũng ngon, chả vấn đề gì mấy. 2 Pin + dock sài tẹt ga cả ngày, hết lại thay.
phucng
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác nào biết pin dung lương cao hơn có the nắp vưa e này không ạ.,máy pin yếu quá.
@phucng DLC hình như chỉ lắp đc cho máy công ty còn hàng xách tay thì do cái cam hơi bị lệch vào trong xíu nên chưa thử 😁
luisbjn
ĐẠI BÀNG
9 năm
có bác nào giải quyết được lỗi charging slow trên Prada chưa ạ, máy e là Su540 😔((
Bác nào ở Hải Phòng dùng lg prada muốn lg su 640 lte1 ko ạ ?
Con P940 của mình up rom stock 20D, rồi zip CM10 thì có sóng đt. Nhưng up rom stock 20G, rồi zip CM10 thì lại không có sóng. Hic. Bác nào giúp với.Vì
Bản 20D hay bị lỗi khởi động lại.
Con P940 của mình up rom stock 20D, rồi zip CM10 thì có sóng đt. Nhưng up rom stock 20G, rồi zip CM10 thì lại không có sóng. Hic. Bác nào giúp với.Vì
Bản 20D hay bị lỗi khởi động lại.
Hi mình đã khắc phục đc all
[E="qwedn123, post: 40498748, member: 831429"]cho hỏi con prada của em nó bị lỗi gì mà loa ngoài và loa trong cùng bị 1 lúc. cứ bật nhạc lên nghe hay làm bất cứ gì 1 lúc khoàng 3 phút là nó mất âm thanh. ko nghe nhạc hay gọi điện gì có tiếng. rồi ko sài để im chục phút thì bật lại thì nghe đc mấy phút rồi lại mất tiếng. ko biết đó là lỗi gì ạ.em nghỉ nó bị hở chỗ nào đó. ai biết ko ạ[/QUOTE]

Mình cũng bị bệnh này, bác nào đã,từng dùng thì giúp mình với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019