[LG PRADA 3.0 - P940] •• Hội "Em j♥u Thời Trang & Công Nghệ" :: Giao lưu - Chia sẻ kinh nghiệm ••

HoliCf
11/5/2012 18:53Phản hồi: 8.760
8.760 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ma
máy m v10f báo có update mà ko được.bản update có 7mb nên chắc ko phải ics
mềnh mới nhập hội với các bác, trước xài KE850, h xài P940 :">
mới lấy ở hnammobile xong 😁
Làm sao mở 3G cho LG prada 3 nhỉ
lấy cái sim 3G viettel vào mà mãi ko vào đc 3G
chỉ đc wifi
@intermilanfc Bạn vào phần setting/network/mobile network/access point/ add thêm 1 cái vpn vào cấu hình mạng nào thì bạn xem trên mạng .cấu hình xong khởi động lại là dc
@sekeleton dùng viettel nha
cho mình hướng dẫn chi tiết đi 😁
B cài cấu hình rồi dùng bt mà
cắm sim vào
chả thấy nó nói j`
nói chung ko vào đc 3G
chỉ đc wifi, tắt thử wifi mà mất mạng =.='
adidas1976
ĐẠI BÀNG
12 năm
@intermilanfc Nếu là sim 3G thì bạn cần cấu hình lại tọng VPN, còn sim ĐT bình thường kích hoạt sẵn 3G thì máy tự nhận

Thế này v10o là hình như ko có giống ai hết hả ta?
phankhang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Máy của mình đang ở fw có số hiệu v10 g , thỉnh thoảng có hiện tuợng treo khi có cuộc gọi đến , tức là nút " trả lời" và nút " từ chối" đều không bấm được , không biết có bác nào giống mình không , chưa biết khắc phục như thế nào
@phankhang Bạn thử reset về mặc định xem
đã có bác nào cài recovery chưa.có rồi thì up hướng dẫn nhé.ko thì để m làm chuột bạch 😁
@v0tinhc0ngtu BÁc làm chuột bạch thử đê.hehe rùi up kinh nghiệm cho a e với :X
ok.vậy đêm nay làm chuột bạch vậy
làm đc rồi, mừng quá, sao nó ko tự động cho đỡ khổ nhỉ 😆
@intermilanfc Tự động bác nhắn tin CAUHINH gửi 107 là được mà
có bác nào còn thức ko.đang update 1 bản 192mb ko biết là j đây 😁
chán chết...vẫn ko phải là ics mà là bản v10L...thôi đi ngủ
sao mình ko thấy update j` nhỉ, nó báo ngày 4-6 nhưng check vẫn ko có j`, bản đang dùng là V10o 23-3-2012
NguyenNhim
ĐẠI BÀNG
12 năm
Của e đã lên v10l từ tháng 4 rồi mà.đang chờ 6-6 xem là bản nào .cơ mà cũng chưa hy vọng ics 😆. E dùng thấy quá ổn r.lên nữa chắc cũng k ảnh hưởng j lắm
chờ tới 17-6, xem lúc đấy có ICS ko 😆
@intermilanfc máy m báo 9.6 có cập nhập tiếp b ah
3845#*940# cái này ấn kiểu gì mà mình ấn cứ bị từ chối

@NguyenNhim máy mình chả hiểu sao ấn thế nó chả hiện lên cái gì, hay update rồi ko hiện nữa nhỉ 😁
HoliCf
TÍCH CỰC
12 năm
@truongcan123 😁 Bác FW bao nhiu mà ko bấm đc ? Bác ở đâu nhỉe ? HCM hả ? Lâu roài ko về lại Hội . Đang xài bt ngon lành chờ ICS hehe
@HoliCf mua ở TRần Anh, Hà Nội
Long_DN
ĐẠI BÀNG
12 năm
@truongcan123 Bác facory reset lại máy xem nào. Máy e bản hàn mà vẫn vào đc cơ mà.(chưa root)
phankhang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đã xài thử pin dung lượng cao 3.500 mA , kết quả rất tốt xài bình thường đã 02 ngày rồi mà vẫn còn 66% trong khi pin gốc xài không được 01 ngày . Chỉ sợ không biết có ảnh hưởng gì đến máy không nữa . Thứ hai là máy khá nặng và dày nên khá xấu , chống chỉ định cho các bạn yêu cái đẹp
@phankhang mặt sau bị lồi lên mất cân đối, ko nhất thiết pải dùng nếu đi xa nhiều, bác dùng ít mua làm gì
phankhang
ĐẠI BÀNG
12 năm
@truongcan123 Tất nhiên là dùng nhiều mới mua

Dùng ít thì sao pin gốc không xài được 01 ngày ?
@truongcan123 E thấy nó xấu ko chịu nổi hik hik........sao ko có viên pin nào nhã nhặn hơn nhỉ...;))
vầ nhân tiện đây m tạm biệt mọi người trong box.m vừa chính thức chia tay em nó chiều nay vì ko thể kiên nhẫn ngồi chờ cập nhật nữa.mặc dù em nó xài rất thích nhưng tính mình lại hay nghịch ngợm nên đành chia tay em nó để cưới galaxy nexus
tuananpr
ĐẠI BÀNG
12 năm
@v0tinhc0ngtu chia tay em nó bao nhiu thế bạn, thấy em nó rớt giá nhìn tiếc đứt ruột!
vdupham
TÍCH CỰC
12 năm
Tiếc là em này không thấy room cook đâu cả , chắc developer không biết custom em nó làm sao , giao diện prada đẹp thiệt đó nhưng mình port nó qua Captivate và dùng khá mượt mà , hi vọng tương lai em này có cộng đồng thật sự rông lớn như mấy em android khác , tiếc cho một siêu phẩm thật sự .
máy mình dạo này hay bị đơ pải tháo pin

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019