LG sẽ ra mắt G3 vào ngày 27/5 và 28/5

Blaze1st
30/4/2014 8:30Phản hồi: 124
LG sẽ ra mắt G3 vào ngày 27/5 và 28/5

LG ngày hôm nay đã gởi thư mời đến giới truyền thông về sự kiện ra mắt sản phẩm mới nhất của họ. Mặc dù không tiết lộ cụ thể tên của thiết bị đó, nhưng với gợi ý "in đậm chữ G trong từ Great", cùng với hàng loạt tin đồn gần đây, thì LG không còn nghi ngờ gì nữa sẽ cho ra mắt G3 - thế hệ kế tiếp của chiếc G2 hiện tại.

Với một số thông tin rò rỉ trước đây thì bên cạnh việc được nâng cấp cấu hình, G3 sẽ có một số thay đổi ở thiết kế như cụm phím điều khiển mặt sau được thiết kế lại đẹp và tinh xảo hơn, G3 cũng sẽ có phiên bản màu vàng như nhiều smartphone khác. Có một chi tiết mà LG dường như cũng gợi ý qua thư mời đó là chất liệu nhôm (tấm nền của thư mời được làm kiểu nhôm phay xướt), chính vì vậy có thể hy vọng phần thân hay viền của G3 sẽ được cấu thành từ nhôm.

Sự kiện LG ra mắt G3 sẽ được diễn ra ở 6 thành phố: San Francisco, New York và London vào ngày 27/5, còn Seoul, Singapore và Istanbul là vào ngày 28/5. Tinh Tế như thường lệ sẽ tường thuật trực tiếp buổi lễ này.

Một số thông tin rò rỉ về LG G3
124 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hóng
rất hóng em này!!!!!
Pop-up
TÍCH CỰC
10 năm
có khi nào dùng chiếc Isai lần trước không nhỉ. Cá nhân mình thấy viền mỏng vậy và lắp lưng của Isai rất được đấy chứ.o_O
Câu nói mà mình thích nhất của Ralph Waldo Emerson là câu : "Genius always finds itself a century too early" (Tạm dịch là : Thiên tài luôn thấy mình sinh ra sớm hơn 1 thế kỷ) 😃
bkpro185
TÍCH CỰC
10 năm
Giá mà kết hợp đc htc và lg
Thử tưởng tượng htc one có viền mỏng như g2 và cụm phím đặt hết mặt sau thì sẽ là thiết kế hoàn hảo nhất trên smartphone
@bkpro185 HTC học ở LG cái giá, chứ về phần cứng thì LG chỉ...dành cho nữ, không đa dạng người dùng như thiết kế của HTC
LG ngày càng được lòng người dùng nhỉ? Đặc biệt từ LG G2- phần cứng tốt, phần mềm nhiều tính năng hay mà giá lại mềm nữa
@pham_phuc1992 sao phần cứng của LG lại dành cho nữ vậy bạn? cấu hình của nó cũng thuộc hạng đầu bảng. Thiết kế thì mình thấy nam hay nữ dùng cũng đều được...và mình ước mình có 1 con LG G2 để dùng
70211119
ĐẠI BÀNG
10 năm
@bkpro185 phím mặt sau công nhận dùng sướng thiệt! ^_^
@bkpro185 Thiết kế ra cái gì đó hoàn hảo thì sau này liệu có còn gì để bán nữa nhỉ
G2 thiết kế với rất nhiều nét cong, nếu G3 cũng cong kiểu như thế em nghĩ vỏ làm bằng kim loại thì rất khó chế tác do yêu cầu độ mỏng của thiết bị di động
chắc chắn thiết kế cùng phần cứng tốt hơn S5 rồi. Màn hình LG thì thôi khỏi nói
@anhtuanngoc Mình đang dùng g2 màn hình True Hd trả có gì để nói cả , 1 câu là tuyệt

Sent from my LG-D802 using Tinhte.vn mobile app
okono
TÍCH CỰC
10 năm
G2 mặt trước đẹp chứ mặt sau và hông nhìn xấu quá.
Hy vọng G3 cải thiện được.
Pop-up
TÍCH CỰC
10 năm
Dù không liên quan gì nhưng mà có anh em nào cũng đã cài ff 29 như mình chưa? Sao tt không thấy ý ơi gì nhỉ, mình tải về dùng đc 2 ngày nay rồi 😁
@Pop-up ừ, chức năng đồng bộ bằng tài khoản firefox, giao diện mới, mà mình cũng chưa thấy bài trên dân trí nữa
le1707
TÍCH CỰC
10 năm
Nêu làm bằng Kloại thật thì Ss năm nay se là hãng có smp tệ nhất . Tiện ích hơn One nhưng tốc độ va độ sang trọng k bằng . Nhanh hơn Z2 nhưng đa nhiệm lại kém hơn . Tiện ích bằng G3 nhưng sang trọng thì thua ...
@anhtuanngoc mời bác xem lại báo cáo,thị trường. 2012/2013 LG ở vị trí thứ 3 thế giới. mìnhblaij lo ngại,cho Sony HTC và Nokia.
@Hungdunghcmc Bác nói về thị phần còn em nói tới vấn đề lợi nhuận. One M8 bán ra khiến tình hình tài chính của HTC dần cải thiện còn Nokia về với MS thì tương lai khó biết trước được khi mà WP tăng trưởng tốt tại những thị trường đang phát triển. Vì vậy LG mà tiễn được mấy hãng kia là hơi khó chưa kể sự vươn lên mạnh mẽ của các nhà SX TQ nên vị trí thứ 3 của LG giữ được cũng là một thành công rồi
luluknight
ĐẠI BÀNG
10 năm
@anhtuanngoc cho mình xin cái báo cáo về lợi nhuận?
@anhtuanngoc Hiện nay quý 1/2014 thì LG đã tụt xuống thứ 5-6 rồi bác. Hi! Thay thế cho các vị trí 3-4 là Huawei và Levono, chính vì thế mà mình nói các hãng như HTC Sony còn khó hơn nữa do tụt hạng sâu và đều. one M8 hiện là máy ngon, nhưng ít nhu cầu. Theo mình là khó. Ngoài ra nó sẽ mất sự hấp dẫn ngay khi các máy khác xuất hiện ngay trong tháng 5, 6 này thôi. Mà là dự đoán thì dự đoán thôi. Hi!
nam_72
TÍCH CỰC
10 năm
Thấy có vẽ hấp dẫn
lovestone
TÍCH CỰC
10 năm
Dùng G2 ngon quá không biết có nên đu theo G3 không ? mới mua cuối năm ngoái thôi. sau G2 thì LG làm mình mong đợi sản phẩm mới cứ như trước đây đợi S4, S5 vậy.
cá nhân đánh giá rất cao về lỗ lực của lg. hiện tại theo mình nghĩ thì chỉ có lg là hãng đang đi đúng hướng trong cuộc chiến smp.
detno29
TÍCH CỰC
10 năm
@ngayhuanluyen Gớm, tiếng Việt còn không sõi thì lấy tư cách gì đánh giá nỗ lực của một công ty.
@detno29 thứ nhất trên tg ko có luật phải giỏi tiếng việt mới đc đánh giá ng khác,vật thể khac.
thứ 2 tôi nói ý kiến cá nhân, b chưa bao h có ý kiến cá nhân à, tôi chẳng quan tâm đúng hay sai
thứ 3 bạn nghĩ b la ai là cái gì, bạn lấy tư cách gì mà đánh giá cmt của tôi.
Mong g3 ra để còn có lý do phân vân vs ip6 😃

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
asimo7777
TÍCH CỰC
10 năm
Yêu quá đi mất
Anh chờ em. G3 à ^_^
Dùng G2 thấy quá tốt .Phần mềm,pin,giá nên ko hóng nữa.
Chẳn lẻ rút cọc Z2, chờ G3 ra rồi tính sau.
gacon2009
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phuocxuan2004 Chuẩn cmnr

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019