LG tiết lộ dự án Optimus 3D 2 siêu mỏng cho năm 2012

yugilord
5/9/2011 21:51Phản hồi: 92
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lg ngày càng hoàn thiện và khẳng định thương hiệu
Mình có bố thằng bạn cấp 3 làm phó tổng giám đốc LG VN. Ông từng làm câu, phân khúc của hành điện tử HQ là rẻ hơn của Nhật và đánh vào người có mức thu nhập trung bình. Do đó các sản phẩm của LG không thể sống quá 5 năm, không phải vì họ không thể sx bền hơn mà lý do duy nhất là tiền nào của đó. Từ đó đến giờ cứ LG là mình sợ hic!
đẹp quá hehehe.lại còn không cần kính nữa chứ
như arc là tuyệt rồi
ceddtu
TÍCH CỰC
13 năm
mình đang dùng sony chưa dùng đt lg bao giờ nhưng mình thấy Lg ra sau mà làm đc vậy là quá tốt rồi, bây giờ người ta mới bắt đầu xây dụng thương hiệu ở dòng smart phone, còn mấy hãng khác ra trước lâu rồi, tất cả mọi thứ đã đi vào khuôn khổ rồi, ai lại so bì như thế.
Sản xuất thất bại thì đâm ra chê, ăn không được thì chê nho xanh. LG bây giờ bon chen ra màn hình Amoled mà, chê giả tạo thì sản xuất làm gì?
Mình thử dùng LG rồi, nói chung chán, không bằng Samsung với iPhone dc. Con Optimus 3D được mỗi cái là xem được 3D mà thôi, PIN và cảm ứng kém hơn SS và iphone
Thà chú cứ tăng thêm 3ly cho anh mà pin thêm 3 ngày anh sẽ vui biết chừng nào. Cứ đua mỏng hoài rồi mỏng như cái bánh quy luôn đụng tới còn run tay chứ nói gì an toàn.
Dù sao có cải tiến thì cũng vỗ tay hoan nghênh cho em nó chứ không nó chửi mình hẹp hòi....hehehe
birdinblack
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này là mỗi người 1 cảm nhận thôi, đối với mình thì có thể do dùng quen máy LG rồi nên thấy màu màn hình S2 nó lòe loẹt quá, còn bạn mình thì nó lại bảo nhìn màn hình mình mờ mờ, ko thể cứ lấy ý kiến chủ quan của mình để đánh giá cái khác được. Còn hàng của LG có dùng tốt hay ko thì theo đánh giá của mình là tốt, chỉ có phần dịch vụ sau khi mua là hơi chán thôi, mãi vẫn chưa thấy update cho máy gì cả, mấy bạn chưa dùng hàng tốt LG đừng có vào đánh giá nó chỉ như hàng tàu hoặc là mấy cái loại giẻ rách ko đáng quan tâm. Mình là fan của Nokia nhé, ko lại bảo fan LG bênh vực.
Mong sẽ đúng như dự đoán của các chuyên gia, 7mm đối với ĐT 3D sẽ thành sự thật.
lại các bác Hàn Quốc...
Thật ra thì chất lượng lg mà chạy android thì ok, hdh của hãng là không hâm dọa rùi, nó hay đứng hình và chậm nữa.
Điều gì xảy ra khi Apple làm iPhone và iPad siêu dày --> các hãng khác sẽ như thế nào nhỉ? Không dám tưởng tượng nữa =))
Nhập nhoạng lên ngôi , ông già suy thoái . !
kicu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác để chế độ sáng tự động mà còn mờ tịt ngoài nắng thì Mắt các Bác có vấn đề rồi đó.
Cái này ảo vãi , phó tổng mà đi nói thế có bố thằng nào nó nó dám mua, đã làm phó tổng nó không nói tốt cho hãng mình thì thôi đòi nói xấu đi :banghead:
Cũng phải thôi, trình của bác chỉ ngồi chơi với mấy cái đt vớ vẩn thôi. Bác cuhiep còn đánh giá con LG 3D tốt hơn con GS2 nữa kìa.

Ko biết bác cầm con 3D chưa mà biết cảm ứng nó kém hơn.Từ dòng Đt từ 8tr trở lên thì gần như cảm ứng nó gần như nhau khó mà phân biệt đc cái nào nhạy hơn cái nào rồi.

Cho mình xin cái link nói SS là hãng số 1 thế giới. Không phủ nhận màn hình Amoled đẹp thật nhưng cũng hơi lòe loẹt
Màn IPs của LG và màn SAP của SS là 2 màn đỉnh cao hiẹn nay và bắt đầu tỏ ra vượt trội so với SLCD, ngay như qHD của SLCD còn đuối so với màn hình thường của họ, nên khi lên HD, thì có lẽ SLCD không còn chỗ đứng nữa. Cảm giác về màu sắc độ tương phản, và góc nhìn SAP ngon, còn màu trắng màn hình đẹp, màu hài hòa IPs ngon, dễ chịu. Chán nhất là màn hình HTC theo công nghệ SLCD nhưng không cải tiến như SE, vì màn HTC hơi bị chói mắt khi nhìn lâu. Riêng cảm ứng của OP 3 D có thể nói là tuyệt, vượt mọi mong đợi của mình về em này khi biết nó dùng Froyo, như vậy có thể hy vọng tuyệt hơn khi nâng cấp lên 2.3.3. Tóm lại, op3d cảm ứng tuyệt vời, màn hình tuyệt đẹp, 3D ngon, giá cũng tuyệt và hoàn toàn hài lòng, he he....!
Nói không phải với các bác chứ em chỉ thích màn hình sáng đẹp, rõ nét chứ không khoái vụ 3D vì dù gì đi nữa cái màn cũng bé tí teo và qua cái thời xem fim trên máy điện thoại rồi, chơi game thì như SS S2 và Retina đã là quá đinh rồi. 3D chỉ làm giá thành đội lên thui......
không thích dòng cao cấp của Lg. chỉ thích mấy e trung cấp thôi, cảm giác bỏ tiền mua hàng cao cấp không đáng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019