LG tung đoạn video tiết lộ về G Watch R - một chiếc smartwatch có mặt tròn

Blaze1st
24/8/2014 10:40Phản hồi: 57
LG tung đoạn video tiết lộ về G Watch R - một chiếc smartwatch có mặt tròn

Đoạn video mới đây từ LG đã bất ngờ tiết lộ cho chúng ta về chiếc smartwatch tiếp theo của hãng, và nhiều khả năng nó sẽ có tên là "LG G Watch R". Theo những gì quan sát được từ video, chiếc đồng hồ này sẽ có mặt hình tròn - điều này thật ra cũng đúng với chữ R (Round) mà nó được LG đặt tên. Có một chi tiết khá thú vị ở video đó là LG đã đưa luôn toàn bộ thiết kế mặt trước của G Watch R, tuy nhiên nó xuất hiện và biến mất rất nhanh, vì vậy bạn nào không thấy được có thể nhìn hình chụp được ở phía trên. Có vẻ như G Watch R sẽ có viền kim loại, mặt đồng hồ xen lẫn giữa cổ điển và hiện đại.

LG sẽ tổ chức sự kiện giới thiệu chiếc đồng hồ mới của họ ngay trước thềm IFA 2014 sắp tới đây. Tinh Tế sẽ đưa những thông tin mới nhất đến với các bạn.

57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Claw
TÍCH CỰC
10 năm
Vòng Tachymeter quá xấu

Các số trên mặt dial chưa hợp lý. Hy vọng đây chỉ là hiển thị do phần mềm và có thể có lựa chọn khác
CatOv3Mouse
ĐẠI BÀNG
10 năm
LG càng ngày càng chất 😁
@CatOv3Mouse Chỉ mong Táo ra iwatch.
kimlee_hl92
ĐẠI BÀNG
10 năm
Viền có vẻ hơi dày, đồng hồ thì viền càng mỏng càng đã 😁
khoi.ng
TÍCH CỰC
10 năm
@kimlee_hl92 Viền thế mà kêu dày sao? Màn hình muốn chạm khung bảo vệ lun mà còn chê dày thì bó tay rồi
htorancel
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kimlee_hl92 Theo bạn thì đồng hồ Rolex viền dầy hay mỏng sẽ đẹp ??? Một em Turbilon sẽ chả bao giờ như một em Longin Classic.
c.bony
TÍCH CỰC
10 năm
ngon, cứ hình tròn là thích, hi vọng năm sau pebble ra ver mới hình tròn
Chưa biết hình thù thế nào mà một số người phán như biết rồi! Chỉ giỏi chém gió!
cổ điển nhưng đẹp quá
mình vẫn trung thành và chờ moto 360!😁
làm luôn 6 kim đi, nhìn cũng đẹp ghê
Từ từ sẽ ổn
Quá ảo.
Cảm quan ban đầu là đẹp nhỉ
tin ko liên quan: mới đây samsung đã lặng lẽ lên kệ galaxy mega 2 tại malaysia !😁
@Moto 360 So sánh với Zenfone 6 thì hình như giá Zen6 vẫn ngon hơn nhỉ?
So sánh Snapdragon 400 với Atom Z2580 thì chẳng thấy khác biệt gì cả. Đôi khi Atom không gây lag so với S400.
Chụp thiếu sáng thì Zen 6 vô đối thật...
Giá tầm 100 mẽo kim thì làm em. Hơn thì thôi 😁. Smart watch thực ra cũng ko hữu dụng lắm
Tôi và mãi mãi như vậy Moto 360
solar.dx
ĐẠI BÀNG
10 năm
LG nhanh thật,đợi ông MOTO mà lâu qua,
Nhìn có vẻ đẹp đấy, cơ mà không biết giá sao nhỉ, khả năng đắt hơn cái gear 2 neo vài triệu rồi.
@Quanpavel90 mình nghĩ là không đâu, LG chắc phải để từ ngang tới thấp hơn 😁:D:D.
Nếu SS làm mặt tròn thế nào cũng có bác vào ném đá.he
@conankcbn7 Bạn cần phân biệt giữa "đăng kí bản quyền" và "cấp bằng sáng chế"
@phuctran.iuerd tại mấy đồng chí cứ kêu sao chép, mới cóp nhặt. mở mắt ra xem thời gian đăng kí rồi hãy nói
@phuctran.iuerd Không cơ quan cấp bằng sáng chế đồng hồ hình tròn cả. Chỉ có kiểu dáng tính năng đặc biệt thì mới đăng ký được và phải chứng minh rõ ràng
@hupximup hình như bạn chưa hiểu ý mình nói :3 Bạn đọc lại cái mình quote ở cmt trước của mình nhé :3

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019