Link Down Các Game Nặng iPad( link Direct nhé ) !

Thảo luận trong '[iOS] Trò chơi' bắt đầu bởi Tommy297, 3/7/12. Trả lời: 475, Xem: 98549.

1. dig31

dig31 Thành viên

thank bac nhe :D
    a tien the em thay co tro giong giong maple story(hinh nhu cung ten la the,neu co bac up cho em voi nhe.cam on bac nhieu lam :)

2. timatkien

timatkien Thành viên

máy chưa jb có chơi dc hok bạn ? :( nhìn thèm quá

3. promike007

promike007 Thành viên

phải jb mới chơi được chớ bạn. Hiện nay tất cả các idevice đều jb được mà bạn.

timatkien thích nội dung này.
  4. Tommy297

Tommy297 Thành viên

Bạn cho mình chính xác cái tên nha,mình thì cũng ít chơi game lắm nếu chơi thì cũng ko hết đc,bạn thik game nào cứ post lên đây mình sẽ Up Direct link cho bạn Down !!!

5. promike007

promike007 Thành viên

chính xác là Maple Story Edition thì phải. Nhưng mà chỉ có phiên bản cho iphone, ipod thôi.

6. thanggnutx

thanggnutx Thành viên

Làm sao để bắt được link IDM nhỉ? Nó toàn down thủ công nên lâu lắm. Tìm đường dẫn để add vào IDM mà ko được? Đã thêm đuôi ipa trong option.

7. promike007

promike007 Thành viên

bạn copy link qua IE thử xem sao.

8. dig31

dig31 Thành viên

Maple Story Edition bac a,cha biet co ban cho ipad ko nhi

9. Tommy297

Tommy297 Thành viên

Cho mình xin cái link cho chính xác đi,chứ mình tìm ko thấy đúng tên đó !!!

10. promike007

promike007 Thành viên

Up Olympic Zombies Run đi bạn ơi. Mấy game nào liên quan đến olympic thí up hết nha bạn.

11. dig31

dig31 Thành viên

12. dig31

dig31 Thành viên

sac,cai link no lai down duoc :)),cam on bac nhe chac ko can nua dau a ^^

13. kenshiro777

kenshiro777 Thành viên

Bác chủ thớt Pro thật, a e muốn game nào là up game đó lên liền,bái phục!!;)

promike007 thích nội dung này.
  14. Tommy297

Tommy297 Thành viên

15. promike007

promike007 Thành viên

http://www.tinhte.vn/threads/1409753/

16. Tommy297

Tommy297 Thành viên

promike007 thích nội dung này.
  17. Tommy297

Tommy297 Thành viên

18. Tommy297

Tommy297 Thành viên

Đó chỉ là 1 thôi,cái mình mang đếm cho mọi ng là DIRECT LINK ( bấm vô Down ) chứ hok phải như các site sharing phải có Acc hay phải đợi mới Down dc

kenshiro777 thích nội dung này.
  19. promike007

promike007 Thành viên

Nếu được thì bạn hãy thường xuyên cập nhật bảng xếp hạng app trên appstore của apple. App nào hay thì bác up lên đây cho ae chơi.

20. kenshiro777

kenshiro777 Thành viên

Bác có ý định Up Phim k? Bên kia có một topic của gamezin up phim hay lắm nhưng xài sever fshare,có nhiều mem tinhte ở nước ngoài k có dk mua acc vip nên rất khó down,chỉ bik ngó thôi:(
    Nếu up game chán rồi mà bác có ý định lập topic up phim với Direct link thì cho a e tinh tế cảm ơn nha:p
    Mình k ở việt nam nên rất thích topic nào có direct link giống của bác,down bằng mấy sv kia 1ngày/app -Đuối!!