Link download Firmware dành cho iPad (+iPhone, iPod)

dihuta
15/5/2010 1:0Phản hồi: 28
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

love456
TÍCH CỰC
14 năm
Firmware iPad1,1_3.2_7B367_Restore.ipsw
Link Mediafire (Part1; Part2; Part3)
Link Multiupload (Megaupload; zShare; Uploading; Badongo)
nhatrangpda
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác ở Bên cạnh NHÀ TRẮNG, tức là hàng xóm của em rồi 😁
Thanks bác.
cho hỏi down firmware 3.2 này để làm gì vậy? trong khi apple không cho restore
về fw củ
links,download tot quá cac bac oi,cam on cac ban da cung cap
thanks các bác, rất tiện
davidtrieu
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình lên web đó down về bằng ie7 và dùng soft idm để down. hoàn tất mình k đổi đuôi được vậy bro. mình rename file đó thêm .ipsw vẫn không đổi sang file. mình vẫn là file zip nó có thêm .ipsw sau cái tên thôi. mong bạn giúp đỡ
hoangcao243
ĐẠI BÀNG
14 năm
trong phần folder properties bỏ cái hide extension đi thì sẽ sửa được đuôi.
đúng rồi đấy
Các bạn cho mình hỏi, Ipad của mình mua có firmware 3.2.2 rồi, liệu mình có thể down firmware 3.2 về để jailbreak ko?
Câu trả lời là không nhé bạn,fw 3.2.2 bây giờ bạn có nước đợi tool jb thui
ciao2me
ĐẠI BÀNG
14 năm
sao trang web đó không có ios 3.2.1 trong khi lại có 3.2 với 3.2.2, mình đã tìm lung tung trong room dành cho ipad cũng không thấy. có bác nào có ios 3.2.1 thì cho mình xin với nhé, link trên google không hiểu sao down rất chậm.
em dung ip 2g, firm 1.1.4, cac ba c chi giup co the nang cap le duoc ban nao a
bạn cài itune 9 restore cái này là ok ko cần unlock gi hết
http://www.mediafire.com/myfiles.php
babylove124
ĐẠI BÀNG
13 năm
minh down FW 4.1 itouch xong về file nó là itune musíc player chứ k fải là apple device software update file vậy ? đuổi tên thêm .ipsw cug4 k đc... đổi thành .zip cug4 vậy... đuổi típ thành .ipsw.zip cũng vậy ....vậy winrar thì ra 1 nùi file trong 1 folder j đó chứ k fải là 1 file .ipsw
cam on ban da cung cap
IP 2g có nâng cấp lên firmware 4 được không hả các pro? thks.
cho em xin link FW iphone 3gs 4.3.3 đi cả nhà, tks. Link media nha
Cho em hỏi .. vì máy em 3gs fw 4.1 đang bị dính lỗi 1002 khi restore , có người đã hướng dẫn em tìm , em copy nguyên văn " mình nghĩ restore bằng FW custom BB iPad thì có thể sẽ được,bạn tìm fw cutoms bb ipad hay nhờ thành viên nào buiding hộ nhé "
em có tìm rồi nhưng không biết phần này lắm , em cũng không biết ipad mấy nữa ...hjx ... em mới sử dụng ip , anh chj nào có link cho em với , mong được giúp đỡ .... e thanks nhieu nhieu ..
May minh la ipad 2 4.3.2 minh down fw 4.3.3 ve up co bi mat app khong? Sr vi minh dug ipad ko wen danh tieg viet.
cho mình xin cái link down iphone 4.3.3 đi bạn..link die rồi..thanks
conghuu2911
ĐẠI BÀNG
13 năm
iPad 4.3.3 (8J3) và 4.3 (8F190) khác nhau ở chỗ nào nhỉ? Hôm nay biết là lưu SHSH đã muộn nhưng cứ thử dùng TU, vậy là có bản SHSH 4.3.3 (8J3) nhưng không có 4.3 (8F190). Giờ iPad 3G có restore bản 4.3.3 (8J3) này được không? Có gì khác không? (máy mình hiện tại là 4.3 (8F190))
traila1
ĐẠI BÀNG
13 năm
bac cho em hỏi ipad của em là Wifi +3G dow bản gì bác wifi GSM hay CDMA .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019