Link download FW iPad > 6.1.3, iTunes, tools Jailbreak (update 20-3-2013)

cydiatoday
12/11/2012 6:28Phản hồi: 342
342 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dragon82
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bản này chưa JB được bạn nhé, chờ đợi tiếp thôi

Ko upgrade được lên 6.1 hay 6.1.2 đâu, vì các bản này bị khoá hết rồi, chỉ update lên 6.1.3 được thôi, nhưng chưa JB đc
Tốt nhất là giữ nguyên và JB đi nhé
Đen quá bao giờ 6.1.3 mới JB đc đây, em có đọc cái này nhưng không biết có bác nào test back cho ipad 3 chưa, nhiều công đoạn quá, em gà mờ nên ko dám thử. key words
" hướng dẫn quay về IOS 6.0 " (sorry vì newbie nên chưa post đc link)
htac68
ĐẠI BÀNG
11 năm
E giờ đang dùng ipad2 5.xxx đã jb, giờ chơi 1 số game bắt lên 6.xxx mới cài đc 😔 vậy e có lên đc 6.xx mà vẫn có jb không ạ.
E bây giờ đang dùng ipad 3 wifi lỡ tay up lên 6.1.3 nhưng bây giờ muốn down xuống 5.1.1 (e có lưu shsh 5.1.1) làm cách nào ở dùng cái j ạ. e gà lắm
@squalldzung Không được đâu dù có shsh.
okokdi_96
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chào bác chủ , e nghe nói sắp có IOS 7, e dùng ipad mini muốn nâng lên thì nên update hay restore qua itune ạ ( và nó có bị mất dữ liệu ko ạ). Thank bác!!!
Đợi bản chính thức ra thì update xem nếu không ổn thì về dfu restore mới.
Cần backup lên iCloud và computer trước.
Máy ipad 2 mình đã JB(có cái cydia) mà mình cập nhập cái firmware 6.1.3 qua phần cài đặt nên h mở máy lên là cái cái biểu tượng iTune vs lại cái phích cắm chĩa vào đó.
Mình phải khắc phục lỗi nãy làm sao ?
noname_9x
TÍCH CỰC
11 năm
Các anh cho em hỏi ipad 3 đang ở 5.1.1 đã jb giờ em muốn restore thì làm thế nào ạ. Em cám ơn.
cho em hỏi giờ 6.1.3 đã có cydia chưa vậy mấy bác?đợi mãi mà không thấy.chán thật.biết vậy dùng bản thấp hơn.up lển giờ thấy nãn 😔
Jakelong22
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho mình hỏi. máy mình đang ở 5.1.1 đã jb thì có lên 6.1.2 được hay không hay là bắt lên thẳng 6.1.3 hoặc 7.0? Máy em chưa lưu shsh, mà chỉ update chứ không restore.
khi ios7 ra mình lỡ đua đòi lên, sau khi sử dụng thì máy lag và ngốn pin kinh dị, mình đang tìm cách xuống ios6 các anh cho mình xin cái FW của ipad mini Wifi ! mình thử nhiều link rồi nhưng nó vẫn kiên quyết không cho mình xuống ios6 ! MÌNH VÔ CÙNG HỐI HẬN KHI LÊN IOS7 😔 xin chân thành cám ơn
thank ..... bài viết rất hay và hữu ích
E đang dùng ipad1 4.3.3 đã JB giờ e muốn lên 5.1.1 thì sau này có về 4.3.3 lại dc ko b chủ ( nếu có lưu shshs4.3.3)
bemyself_hp
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có link như này thì e đang ở fw 5.1.1 có thể lên 6.1.2 để jb mà không phải lên ios 7 phải không ah?
socute_no1
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các pro cho em hỏi. Em dùng ipad 3 chót lên ios 7 bây giờ muốn về ios 6.0.1 thì down firmware về và restore qua DFU mode ạ?
Chú ơi cho cháu hỏi cháu mới tậu ipad 4 hôm vừa rồi nó ở sẵn 6.1.3 (chưa jailbreak được), trong mục update ota tự dưng nó download firmware 7.0.2 về làm cháu mất toi 2gb mà bản của cháu là 16gb thôi nên giờ còn rất ít.

Cháu tìm hiểu qua thì thấy vào 1 số mục để xóa nhưng toàn phải Jaibreak thôi. Vậy có các nào xóa hoặc chí ít là chặn update ko vì cháu sợ ng khác bấm nghịch update lên 7 thì rất dở vì cháu ko thích giao diện 7 tí nào cả.
laodai766
ĐẠI BÀNG
11 năm
Apple chỉ cho phép up lên bản mới nhất mà thôi, không cho phép restore lại bản cũ dù có shsh nữa! các bạn nên lưu ý nhé
tuanthienct
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy em ipad new đang ở 6.1.3(10B329) xuống 5.1.1 được ko mấy anh Bác pro

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019