Link download trực tiếp BlackBerry Desktop Manager và các loại ROM (OS)

dihuta
2/3/2008 11:33Phản hồi: 627
627 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mọi người ơi! sao mình down phần mềm manager cho máy bb 7230 của mình mà không cài được nhỉ! mọi người mách mình với.
bạn nên xem lại topic này từ đầu nhé. BDM thì bạn cài lên PC để quản lí việc kết nối, cài đặt soft vào BB nhé. Còn bản rom thì bạn cũng cài vào BB để up vào BB.
Bác ơi, cho em hỏi 6230 có UP ROM cao được hơn không hả bác, của em 4.0 thì phải ạ, thanks các bác
6230 rom chỉ nâng cấp đến bản 4.0 thôi. Hiện RIM không còn viết OS cho các dòng máy trung và cổ nữa.
Alo, em khong download duoc pac oi
Các bác có đường link down 8100C_PBr4[1].2.1_rel179_PL2.3.0.85_A4.2.1.168_SmarTone thì cho em xin,thanks các bác nhiều!
Sao em nhấp vô cái link tải BB Détop Manager dẫn đến trang ifile.it rùi làm sao nữa. Không tải được, giúp em.
Em cũng vậy, dù đã đăng kí tài khoản tên ifle.it mà vẫn chưa down đc, bác nào down đc, hướng dẫn lại em vơi!
trên này ko cần đăng kí tài khoản, bạn nhấp vào Requesticket ở ngay phía trên tên của file, sau đó sẽ hiện lên ô để bạn đánh mã ở bên tay phải, đánh xong bạn ấn enter thì sẽ hiện lên chữ Download ở vị trí của chữ Requesticket bạn chỉ việc ấn vào chứ Download là được.
các bác cho e hỏi,desktop manager 4.6 có kết nối được với 8700g ko?e down về nhưng lúc hiện media lúc thì mất mà chỉ đọc đc mã pin thôi.e xài 87 cũng lâu nhưng mới lên tinhte nên kinh nhiệm ít.xin chỉ giáo !cảm ơn nhiều!
các bác oi em vua lay con bb729 đang thử dùng bác nao chỉ em xem nen cài rom nao cho hay zoi
OS 4.5.0.44 mới cho BB 8310. Link các bác down ở dưới nhé:

BlackBerry Desktop Manager

Dear các huynh,
Cái laptop của em đang dùng HĐH Windows Vista. Các huynh cho em hỏi với HĐH Vista thì có cài được BB Desktop Manager ko? Em cài mãi mà ko đc. Giúp em với.
Tks
Thôi chết em ròi, em cũng giống bác Hotdogs, cũng Win Vista, mà em lại đang Dow BDM bản 4.3 về. Nếu ko cài đc chắc chết mất:sad9cd:
em cung ko down BDM dược. huhuhu
Bác nào tốt bụng up hộ em cái BDM 4.5.0.16 với. Down trên Blackberry.com như khẹc, tốc độ chậm, hơi tí là mất kết nối, bực ko chịu được. 😔
anhtuhn
TÍCH CỰC
16 năm
Bác nào down đc up lên hộ em cái bản BlackBerry Desktop Manager 4.5.0 B16 English - With Media Manager ! Down hoài không được , toàn bị giới hạn tốc độ khoảng 22kb/s xong rùi die luôn !

Hay Mod up lên đi !

Thanks nhiều !
anhtuhn
TÍCH CỰC
16 năm
Tìm hoài mới thấy anh em down tạm :
Tiếc là Desktop Manager 4.5.0 B16 English No Media Manager ! < Tốc độ trung bình 100kb/sec >

DOWNLOAD
Help !

Tôi cài BB 8820 xong rồi, đến lúc nó hỏi cái gì đó, xin lỗi là ko nhớ được chính xác, vì PC chạy Vista luôn có chế độ bảo mật khi cài chương trình mới chống virus nên tôi đã chọn "No", nên giờ card nhớ bị vô hiệu hoá rồi, biến thành USB thuần tuý, ko thể copy/del bất kỳ File nào lưu trữ tại đó nữa bằng phần mềm BDM, chỉ lấy thẻ ra, đưa vào đầu đọc chuyên dụng mới có thể ghi vào hay xoá đi. Đã cài lại toàn bộ máy cũng ko được, ai có thể chỉ giáo giúp, xin cấm ơn.
Các pro ơi giúp mình với: mình dùng 8100 bản rom 4.2 cũ thì chụp ảnh và các pm # thì bình thường , mới up bản rom 4.5 thì chụp anh chất lượng tệ ko chịu được, vừa tối vừa xanh . Cài từ điển việt anh hơn 1mb thì được, anh việt hơn 5mb thì ko thể cài được (mặc dù bộ nhớ máy còn hơn 9mb). Cài theme được nhưng vào mục theme thì không thấy đâu cả, softreset cũng lỗi ko dùng được, cài bộ gõ tiếng việt theo đúng trình tự cũng ko sử dụng được ...vv. Nói chung là dù bản rom chính thức của bác REEVEMAX thì xảy ra những lỗi trên . Các Pro có thể chỉ cho mình nguyên nhân và cách khắc phục ko?
Mình dùng BB 7230 thì Cài BDM 4.3 có xài đc ko?
longcat
ĐẠI BÀNG
16 năm
Không có vấn đề gì đâu. Tớ đang dùng BDM 4.3 trên nền Vista bình thường. Chúc may mắn!
bác Long ơi! bác có thể send mail cho mình cái BDM 4.3 được không? tks bác nhìu! mail của mình sonha8_2@yahooo.com
Các bác ạ. E vừa mới uprom con 8100 của e từ 4.2.0.67 lên 4.2.1.108. Vâng ạ, tình hình là cháu nó bây giờ toàn báo lỗi kết nối thôi ạ. E mới dùng cháu này nên không biết Rom nào ổn nhất, mong các cao thủ chỉ dùm e ạ.
antichrixt
ĐẠI BÀNG
16 năm
Em dùng 108 chả thấy cái lỗi kết nối quái nào hết, GSM, GPRS, EDGE đều chạy ro ro. Phải cái lỗi lặp chữ khi sms khó chịu quá, chả nhẽ lại up lên 4.5 dở hơi hay down xuống 4.1 cọc cạch :mad:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019