Listen it: Từ điển StarDict và học ngoại ngữ trên Android

umbrellatech
2/7/2011 13:11Phản hồi: 140
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bạn nhớ update ListenIt phiên bản mới để nhận dạng được từ điển âm thanh nha ListenIt4_02.apk
xitolala
ĐẠI BÀNG
12 năm
không fit màn hình 540x960 bác chủ ơi
Mình mới fix lại cho full màn hình. bạn xitolala cài lại dùm mình hén. Thanks!
Lotu$
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hay ghê đánh dấu phát
Đã upload 4 bộ từ điển âm thanh.

Mình nghe thử thì thấy giọng đọc bộ WyabdcRealPeopleTTS và Webster Voice Package - English như nhau.
Lúc nãy em kích vào link http://www.mediafire.com/?93jzrr3zhvcil
thì mãi không đến được file Dowload mà chỉ toàn vào các file trong tài khoản của em, Vào bằng trình duyệt khác thì nó đòi đăng nhâp.
Giờ mình phát hiện ra là mediafire nó đổi dấu ? trong link thành # , ai bị như mình xóa đi và chèn ? vào như cũ là ok ngay nhé
cupidon192
ĐẠI BÀNG
12 năm
tuananh2803: Bạn đừng ấn trực tiếp vào link, copy và paste vào thanh địa chỉ. Hoặc bạn click trực tiếp vào link va thay đổi dấu # bằng dấu ?
Mình down listenlg4_data về nhưng trong đấy ko có file data. Mình tự tạo một folder data rồi copy file nghe mp3, kar vào thì mục listen ko thấy bài nghe đã copy Hix.

Ai biết chỉ mình với
  • Trong đó mình đã up các bài luyện nghe lên đó, bạn download các tập tin .zip về rồi xả nén ra. Copy các thư mục đã xả nén vào thư mục langlisten/data trên thư mục gốc của thẻ nhớ thiết bị android.
đánh cái dấu
anhkhan2009
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chào bác Umbrellatech, em cài bản mới 4.03, lúc trước thì sài bình thường không có vấn đề j. Nhưng sau khi em dùng đt vào store online để tải dữ liệu thì nó báo ko thể kết nối tới sever, sau đó nó force close, em đã gỡ ra và cài lại, kể cả restore lại rom, nhưng khi cài vào lại và mở chương trình lên thì nó báo lỗi java.io.EOFException rồi thoát luôn. Mong bác giúp đỡ.
Cảm ơn bác và Chúc sức khoẻ.
Online Storage mình đang fix, chưa sử dụng được chức năng này. Ứng dụng hiện tạm thời cài đặt offline. Bạn xem hướng dẫn ở trang 1 để cài đặt.
Thân!
nguyenbaanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cai len ice cream sandwich bi forclose
xenggl
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình hỏi là ứng dụng có hổ trợ màn hình ngang không ? Vì mình dùng htc chacha ,nếu phải quay dọc lại thì chữ bé quá nhìn không thấy !
Ngoài ra , mình cài đặt lần đầu thì thao tác cụ thể :
- Cài file apk
-Down , giãi nén và cho vào thư mục gốc thẻ nhớ : Listenit4_data_noListening.zip
-Down trong trong phần realvoice ( chọn 1 trong 3 ) sau đó chép vào dict/sound
Như vậy là đủ các chức năng chưa ? hay còn phải thêm thao tác nào nữa để đầy đủ chức năng : Grammar ,Listening,Quiz,Wordstudy - 5 mode ,widget ?
Mong các bạn giãi đáp giúp mình ! Mình xin cãm ơn 😁
Phần mềm hay. Nhưng có cách nào để chỉnh cho các nút bấm điều hướng to lên được không, mình cài thấy các nút bấm nhỏ xíu, bấm toàn nhầm thôi
Chương trình hay quá, tích hợp n in 1, tuy nhiên máy của em là Sony ARC S, sau khi cài thì các nút bấm nhỏ quá, có bác nào biết cách khắc phục ko, giúp em với
Hay là màn hình của em phân giải 854x480 nên các nút nhỏ thế nhỉ, bác chủ chỉnh giúp em với
kennyvinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình dùng Sony S. Khi chạy chương trình Menu rất bé. Không thể thao tác. Ví dụ như Grammar: tên các bài bé kinh khủng. 😔. Nhưng khi chọn vào 1 Unit nào đó thì hiển thị bình thường(chữ lớn hơn 1 chút).
Mình cũng không hỗ trợ xoay màn hình ngang đúng không bạn?
Cái này mình thấy hay ở cái phần Grammar và listening, tuy nhiên chưa sử dụng phần listen. Vì khi vào giao diện bé tí thế kia thì không muốn thử nữa.
mong bạn sớm khắc phục. Thanks
giúp mình với các link mediafile bị lỗi hết rồi thì phải
phần mềm hay nhưng cài rắc rối quá, bác tổng hợp hết các bài nghe vào luôn file data để tải và cài luôn 1 lần

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019