Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Lộ diện hình ảnh adapter với cổng kết nối 19 chân dành cho thiết bị di động đời mới của Apple

Duy Luân
5/8/2012 13:22Phản hồi: 213
213 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dr.tuyen82
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chân kết nối thì có j to tát đâu.lại thêm rắc rối cho những người dùng máy cũ thôi.
ko có cách thiết kế nào khác để cái chân sạc nó gon hơn a?hay là apple cố tình chơi trội
V2TV2T
TÍCH CỰC
12 năm
Vẫn chưa chịu dùng chân microUSB à cứng đầu nhỷ
Qua cái này mình nhận thấy đc vài điều.
iP mới chắc chắn dùng cổng sạc nhỏ hơn, cái màn hình có vẻ vẫn giữ nguyên kích thước.
và sẽ có 1 chiếc ipad 7"
tuoitre1803 Thành viên
Iphone 5 mang nhiều sự cải tiến thì em cắm cái sổ đỏ ở nhà cũng chơi 😔

(bai phuc bac )
Trên blog của nó và trên video nói fake nặng nhé, mấy bạn xem video sẽ rõ.
tác giả vào trang web của Apple US, nhưng phần màu sắc (Colour) lại dc ghi là Colour thay vì Color, vì chi có từ Colour mới dc dùng ở Apple UK thôi.

Apple hot quá, có mỗi thay đổi cái cổng kết nối mà tốn bao nhiêu giấy mực
tommycat
TÍCH CỰC
12 năm
ko hứng thú với IPHONE...ko có gì mong chờ cả...hí hí
chippro 2.0
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nói đến tinhte.vn là ai cũng biết đến trận chiến giữa apple và samsung cùng các đội quân fan cuồng của hai bên.(Hãy đến với tinhte đễ biết trận chiến giữa apple vs samsung ác liệt thế nào)
mình cảm thấy như hiện tại cổng sạc đã đẹp lắm rồi.lúc sạc nhìn pro thật
mấy cái cổng micro úb nhỏ gọn như mà lúc lắc nó khật khưỡng lắm
kiendt2110
ĐẠI BÀNG
12 năm
kiểu tối ưu máy về thiết kế -> các kết nối chuyển đổi nhiều dây ( MB2012)
Em hỏi không phải, nhưng nếu thông tin này là thật thì cái điện thoại đang cắm đầu chuyển trong hình là iPhone thế hệ tiếp theo, đúng không nhỉ ? 😃

-Land-
dungkk93
ĐẠI BÀNG
12 năm
góp ý mà gạch đá tứ tung, chịu thua!
Ko lẽ cái j cũng phải tumg hoa vỗ tay à
@dungkk93 Góp ý vô box riêng của mod và amind đi, chứ nói ở đây chả đc gì
Cái này là đồ chuyển từ cổng kết nối cũ sang 19 chân chứ có phải là đầu 19 chân đâu các bạn trẻ
không biết chừng nào iphone mới ra đây, kiểu dáng như thế nào vậy ta ?
Lừa tình dễ mà có chuyện hé lộ tí gì. Các bác hơi đâu mà cứ phải đoán già đoán non. Mai mốt ra một cái y chang iPhone 4/4S thì sao?! Hehehe
Theo em thi thiết kế của iPhone 4/4s quá tuyệt rồi. Em ko nghĩ là Apple sẽ ko thay đổi thiết kế đâu. Có thì chỉ sử dụng kim loai lỏng thôi.
Yang.zeze
TÍCH CỰC
12 năm
Theo mình nghĩ
Ra cái sạc nhỏ hơn cho new iphone thì iphone 4s trở lại sẽ ko dùng được vậy thì apple càng bán chạy các loại cổng sạc à
Sạc giống nhau 4s>thì đi đâu :
A ....mày có sạc iphone ko
B....ko
A.... Mi cũng dùng iphone mà
B.....ko tau dùng the new iphone mà lỵ
Mỗi cái cổng 19 cẳng thôi mà cũng tốn mất vài chục bài rò rỉ :p
Sản phẩm hot đúng là có khác. Vài bữa nữa sẽ có bài "tổng hợp thông tin chính xác rò rỉ về cái dây sạc mới của apple" cho coi và sang năm sẽ có riêng 2 mục thông tin rò rỉ iphone mới và rò rỉ phụ kiện của apple 😁:D:D

Đôi khi chúng ta cứ "ngỡ" mình bận rộn lắm nhưng kỳ thực ngồi ngẫm lại: "Nếu ta quyết định mua iphone mới thì kiểu gì họ cũng phải bán cho ta cái dây sạc mới và adapter mới thôi" :rolleyes: cái dây đó còn 4 chân như usb thì chưa chắc đã chết ai mà :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019