Lộ diện hình ảnh Ascend W1 và W3, hai mẫu Windows Phone 8 sắp ra mắt của Huawei

Duy Luân
19/11/2012 10:39Phản hồi: 173
173 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

toanhsgb
ĐẠI BÀNG
11 năm
rẻ cũng khong mua đâu, nhìn thấy cái chữ huawei chuối quá, CỨ LÚA MÌ 920 MÀ ĂN
Hàn tàu, ừ thì hàng tàu ko tốt bằng hàng nhật nhưng mà dỏm cách mấy thì VN cũng ko làm nổi.......
Đang chờ 1 dt nào đó 100% made in VN mà chưa có cái nào............
@CrystalShield Vì bạn bảo VN không làm nổi như TQ, nên tôi đưa ra những điều đó cho bạn để biết VN có nên làm như TQ hay không.
@CrystalShield Theo bạn thì cái này cũng 100% là tàu khựa ah. Mình nghĩ chắc cũng có phần của nhật hàn hoặc nước khác vào đây. Vì mình nghĩ thằng TQ chưa sản xuất được cái màn hình độ phân giải cao đâu. Chí ít thì linh kiện nó cũng mang chữ samsung, sharp hoặc gì gì đó ngoài huawei.
@DOCCOCAUBAI303 bạn đoán sai ý nghĩ của mình rồi.

Nhưng mình ko quan tâm là có nhật, hàn hay ko. mình chỉ quan tâm khi nào VN làm dc như TQ.
@CrystalShield Đi sau người ta thì cũng từ từ. TQ độc lập năm 49 còn ta năm 88 mới chính thức độc lập (sau chiến trường cam). Cũng đừng so sánh chi với Hàn vì nó độc lập 2 miền năm 53. Bây giờ để làm được một cái smartphone made in VietNam Made by Việt Nam thì chỉ còn trong chờ vào Viettel. Điện thoại phổ thông thì Viettel đã sản xuất tại VN.
Hy vọng là năm sau sẽ có một cái made in Việt Nam do Viettel sản xuất. Và lúc đó bạn cố gắng ủng hộ một cái cho thành quả của VN là giúp đất nước lắm rồi. Đừng ngồi đó cứ so sánh với Trung Với Nhật với Hàn.
Thấy thương hiệu nghe lạ lạ mà cũng chạy wp8 đang tính đợi nó ra nếu giá cả hợp lý thì mình cũng định mua về dùng thử wp8 cho biết thấy các bạn nói vậy nên thôi 😁.
trông giống optimus 4x hd vs htc titan quá
htc 8X fake! 😁 không biết em yêu lumia 920 của mình có bị nó fake không! bọn này nguy hiểm vãi
Trước nhái LG, sau nhái HTC. Đúng là Tàu khựa.
Không chơi với em này,hàng TQ không cần biết chất lượng thế nào
đợi mãi hông thấy em lumia đâu hết
đặc htc 8 seri
có cảm giác không tốt về hàng china, sợ rằng bất cứ tin nhắn hay nội dung thoại sẽ được điện thoại Huawei lưu và gửi về cho sào huyệt của bọn chúng. rồi trong điện thoại có một loại chất cực độc làm người dùng bị ngứa... ghê quá
helloweenvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
weo weo nghe đã nản rồi @@
Imdie
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình nhìn cái w1 mà liên tưởng tới cái điẹn thoại đồ chơi hồi còn nhỏ. Nói chung la xấu...................
Hàng anh khựa à. Tốt bố cũng dele dùng.
mặt trước là 4x mặt sau là onex. vãi hàng tàu khựa.....
dlcr
TÍCH CỰC
11 năm
xấu không có gì để tả
mrlingling
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác dùng máy này quay clip độc là 1 lúc sau ko up cũng tự có trên baidu ngay đấy 😆
leetran72
TÍCH CỰC
11 năm
Nhìn xấu vậy :|
nthkmf
TÍCH CỰC
11 năm
Nhìn xấu nhưng được hơn con Avis của SS!
salemnb
ĐẠI BÀNG
11 năm
y.
thamkt82
TÍCH CỰC
11 năm
Đẹp quá ..... Giống cái mặt thằng Tập Cận Bình ......
Dạo này mấy anh í PR cho Tàu quá ....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019