Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Lộ diện hình ảnh của Vietmap X3D

dihuta
31/8/2009 9:59Phản hồi: 52
Lộ diện hình ảnh của Vietmap X3D
Lộ diện thông tin về hình ảnh 3D sẽ xuất hiện trên phần mềm bản đồ Vietmap đã không ít lần, và Vietmap cũng đã từng nhắc đến việc này. Hôm nay lụm được một số hình ảnh về phiên bản Vietmap X3D trên điện thoại Windows Mobile, xin chia sẻ cùng bà con cô bác.

Lăng Bác

Nhà thờ đức bà qua một số ảnh chụp màn hình

Được biết phiên bản X3D này sẽ được Việt Map tung ra vào giữa tháng 09/2009, trong phiên bản này vài chục công trình ở dạng 3D sẽ được tích hợp trong phần mềm. Giao diện phần mềm cũng được chăm chút kỷ lưỡng hơn. Những tính năng mới khác trong phiên bản XD3 này sẽ được Vietmap tiết lộ trong thời gian ngắn tới đây.

Vừa qua Vietmap cũng đã công bố cập nhật dữ liệu cho phần mềm của mình đến 08/2009. Bà con cô bác sử dụng Vietmap (mọi thiết bị có Vietmap) có thể xem chi tiết ở đây.

[relate]vietmap[/relate]
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bản đồ hiển thị đẹp quá :p ........................................
binchip
ĐẠI BÀNG
15 năm
Giao diện đẹp thật!dùng đt du lịch wa màn ảnh nhỏ cũng quá hay!tiếc là ko dùng đc cho blackberry.
Bà con cô bác đang dùng OMNIAII -i8000 chuẩn bị down về dùng nhé ...Phờ- ri....

Thân mến
Vậy đàn anh OMNIA I i900 bị cho ra rìa à :p
Chính xác! Công nghệ mà bạn😁 Tre già thì măng phải mọc thôi!:D
BlackBerry có dùng cái này được không ? em chưa biết nhiều về cái này em đang dùng Google Map cũng được lắm
Haha, lại có thêm cái để nghịch rùi đây 😁
Mọi người hay phàn nàn thế này thế nọ . Nhưng em thấy họ rất nỗ lực để hoàn thiện sản phẩm và cập nhật công nghệ để thỏa mãn nhu cầu về cái mới của người dùng . Trong khi người dùng chúng ta đến 99% là dùng bản bẻ khóa ( em cũng vậy )
Người Việt thì nên cổ vũ nhau . Tiền đã không rồi thì chí ít cũng đc lời nói
Vietmap cố lên ! Cố lên nữa để em được dùng sản phẩm thật hay thật tốt và ....chùa ! 😁
Nói thế cũng nói đc:no6xn:
.....is too short.........
Hình ảnh đẹp quá, chạy trên HTC touch pro 2 thì chắc là tuyệt, không biết giá cả thế nào. Giá của Vietmap đang hơi cao nên dùng tạm bản dùng thử đã. Khi nào ra bản mới sẽ cân đối. Nhưng theo mình thì nếu nhiều hình ảnh 3D quá thì bản đồ sẽ rối, chỉ nên đưa những hình ảnh chính và quan trọng thôi.
Đang chạy trên Pro2 đây, cài đi cài lại không biết bao nhiêu lần, hôm nay treo máy tiếp, mai phải đi cài lại nữa, mua 50 đô, có phần mềm bản quyền nhưng cài lại vẫn đứng. không xài được bàn phím cứng.
lại ra cái X3D hả? trời đất ơi! làm ơn làm phước hoàn thiện cho cái bản 3D chạy cho tốt giùm cái đi, hôm thứ 7 rồi đi An Giang tìm cái Ngân Hàng Việtcombank tìm hoài không ra. đành phải hỏi bác xe ôm. mới cập nhật xong chạy loạn xà ngầu. trưa mai phải tới thăm Vietmap nữa rồi.
thainguu
TÍCH CỰC
15 năm
hâm mộ Winmo quá! ko biết khi nào em mới có thể nâng cấp lên Omnia!
Cái này chỉ có bản đồ HCM thôi hả bạn?
Đủ tất cả tỉnh thành trên cả nước luôn! Chỉ có các nơi nổi tiếng mới làm 3D
Cái này đẹp quá đi nhẩy! Chỉ chờ dihuta thôi 😁:D:D
xEza
TÍCH CỰC
15 năm
Phát triển luôn cho BB và IP đi, ủng hộ phần mềm Việt. (Tự hứa sẽ ko chơi crk) 😃
lauxanh
ĐẠI BÀNG
15 năm
e thấy dân sài đt vọc thường ở hcm nhiều..mà ở đây thì đa số biết đường hết rồi...đi thì xách xe chạy chứ cần gì bản đồ mà phát triển cho dử....ko biết đường thì sài bản đồ bt củng đc mừ heheh
ý kiến thôi...
Vietmap không chỉ dành riêng cho thành phố mang tên Bác đâu bạn, mà đầy đủ các tỉnh thành. Khi bạn đi du lịch hay công tác sẽ thấy những tiện ích mà nó mang lại 😃
cái cách vietmap cập nhật dự liễu mới đáng nói,hô hô,ai xài rồi mới bít,
bingoo511
TÍCH CỰC
15 năm
rất đẹp 😃 nếu có bản trên Palm thì dùng ngay :p hihi
Đĩa vietmap cho i8k em còn chưa bóc ra nữa😁 chờ em này thế nào cài luôn vậy. Vẫn chưa biết port của i8k như nào để tim cách cài r12:D
Dark9x
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mấy pác cho em hỏi em đã đăng ký VM cho HTC giờ em đổi máy SS thì có đăng ký lại đc key trên cho ss k >....?
Đăng ký lại thì có khi được mà không có xài được... hihi.
Bữa vô tình thấy tay to dihuta ngồi test cái này 😁
hongphat85
ĐẠI BÀNG
15 năm
Chừng nào mới có trên Blackberry ta ?
Theo dự kiến khoảng 06 tháng nữa có pác ạ 😁
hay thật, trong tương lai cái này còn xài được nhiều việc nữa
Cái này phải dùng màn hình 3.5" trờ lên mới thích, mới dã

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế