Lộ diện hình ảnh và cấu hình của Sony XPERIA ST21i

Duy Luân
27/4/2012 23:8Phản hồi: 173
173 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huytrane
ĐẠI BÀNG
12 năm
ram 512 mà chạy 4.0 được àh trời
SE K800i
TÍCH CỰC
12 năm
@huytrane Gia đình Xperia Android được lên ICS đa phần là ram 512mb mà bác.
Kiểu dáng con này mập mập, nhưng nếu giá trên 5tr thì mua Xperia mini thì hay hơn
thô và xấu quá
nếu cái giá khoản 4T++ thì thôi thà chọn SE walkman live , x10 mini có vẽ hay hơn ..
haizz cứ ra đủ kiểu đánh đủ đường nhưng Sony vẫn lận đận
chắc mua revo h_k_phone còn ngon hơn
@kevotinh1510 H'K'Fan kìa! Lượn đi cho nước nó trong cái!
@sagitarius93 mình trước đây cũng anti hàng tung cửa, hàng tung cửa mang nhãn Việt, nhưng gặp nhiều con, phải nói là không tệ, hoàn cảnh đưa đẩy nên dùng fpt (hàng tàu mang nhãn fpt) thấy cũng tốt, mình chẳng là H'K'Fan:eek:
nam_luna
TÍCH CỰC
12 năm
sao không chạy được :| nếu đã muốn tích hợp cho cấu hình này thì chắc chắn sony đã tùy biến lại ICS
Nếu như con này ra mắt để cạnh tranh với One V hay SS Ace 2 , .... thì em nghĩ nó tiêu chắc rùi , phần cứng ko = , "mặt tiền" cũng hk dc chau truốt mấy nếu ko mún nói là hơi thô so với những con khác....
@nhocpin.alone Em này để đấu với L3 cùng Y và Pocket,chứ One V và Ace 2 nên đấu với Sola hợp hơn(phần cứng 1V rụng chắc! )
@sagitarius93 Mình neo cũng đủ chấp 2 em này chứ chưa cần đến sola (Sony ericsson với sony 1 nhà cả mà, các bác đừng phân biệt 😁)
Mong giá em này thấp thấp, hơn L3 vài trăm thôi để bù cho cái dáng _ _
Cungx chẳng hiểu để lên đc 4.0 ngoài nhà sx cho phép thì yêu cầu là gì. Những con Neo với RAY chip sao so với SGS 1 đc nhưng chắc ss bỏ quên đứa con lầm nên tên tuổi dòng galaxy rùi cũng nên. Nhưng chẳng qua mún lên cho = a =e chứ rom COOK xài còn sướng hơn
SONY ƠI, HY SINH CHÚT CHÁO ĐI, LÀM CÁI GÌ NGON BỔ RẺ LẤY LẠI TÊN TUỔI CHỨ
mua hàng sony thì đc up rom đều đều.... còn samsung thì thôi rồi sx ra xong thì bỏ mặt
mr.tuanboho
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao kon này nhỳn xấu vậy taz 😁
dongthong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sony ra con này chắc ế quá
Blue_Gene
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sony cần phải đánh mạnh hơn nữa vào phân khúc trung bình và thấp
Tự dưng để cạnh con kia để hạ thấp sản phẩm mình xuống àh 😁
Chả có gì nổi bật so với mình con bình dân khác, xấu nữa
cạnh tranh vs Lumia 610 đây mà. Nhưng ICS vs WP nó khác nhau xa =)
quá xấu
Cấu hình này choi ICS đc chứ sao k mà các bác cứ nguy hiểm nhỉ 😁 quan trọng biết cách tối ưu hay k thui :p
chắc là khi design máy này thằng đó bị sony nợ lương nên cay cú.cái máy xấu mù:mad:
Con Sony xấu nhất mình gặp trong vòng 2 năm trở lại.
là 1 fan SE mình đánh giá đây là cái Xperia có thiết kế tệ hại nhất mình từng biết. chẳng có nét đặc trưng gì cả, trong hao hao mấy cái HTC nữa chứ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019