Lộ diện một loạt các smartphone Lumia chưa ra mắt với nhiều kích cỡ màn hình khác nhau?

Blaze1st
6/7/2013 17:6Phản hồi: 224
Lộ diện một loạt các smartphone Lumia chưa ra mắt với nhiều kích cỡ màn hình khác nhau?
cac_dong_nokia_lumia_cu_se_dung_cap_nhat_ban_windows_phone_7_8_0.jpg
Có vẻ như Nokia sẽ ra mắt một loạt sản phẩm Lumia trong thời gian tới (ảnh minh hoạ)

Nokia đang làm rất tốt việc đưa dòng smartphone Lumia tới nhiều người dùng thuộc nhiều phân khúc khác nhau, và trong thời gian tới có lẽ họ vẫn sẽ tiếp tục chiến lược này, bởi trang MyNokiaBlog ngày hôm nay đã tiết lộ rằng Nokia đang ấp ủ khá nhiều sản phẩm Lumia và dự kiến sẽ ra mắt trong tương lai không xa. Theo đó, blog này cho biết Nokia đang phát triển hai chiếc tablet Lumia với hai kích cỡ màn hình khác nhau: một là 10,5" (dày 8,5mm) và một có màn hình 8,5", cả hai được cho là sẽ có phần thân làm bằng nhôm nguyên khối, sẽ xuất hiện trên thị trường với 6 màu khác nhau: Vàng, hồng, xanh lá, đen, trắng, xanh dương. Bên cạnh đó, chúng được dự đoán sẽ dùng công nghệ camera mới nhất của Nokia - có thể sẽ xuất hiện trên chiếc Nokia EOS sắp tới đây.

Chưa hết, MyNokiaBlog cũng tin rằng Nokia đang nghiên cứu và thử nghiệm một số mẫu phablet có kích cỡ màn hình nằm trong khoảng từ 6" đến 7", và nếu mọi chuyện suôn sẻ thì thời gian ra mắt dự kiến sẽ rời vào khoảng giữa tháng 6 năm sau (2014). Cuối cùng, đề cập đến loạt smartphone Lumia trong tương lai, nguồn tin cho rằng Nokia đang sẵn sàng cho ít nhất 6 thiết bị, cụ thể như sau:
  1. Nokia Lumia 525 với màn hình 4,5";
  2. Nokia Lumia 625 với màn hình 4,6";
  3. Nokia Lumia 725 với màn hình 5";
  4. Nokia Lumia 825 với màn hình 5,2";
  5. Nokia Lumia 926 với màn hình 5,5".

224 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrworld1993
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tự nhiên to thế :eek:
Phan_Quan
TÍCH CỰC
11 năm
Màn hình càng to ra nhĩ
Cái 525 chắc là bản nâng cấp của 520.
Hy vọng Nokia thiết kế lại mặt sau đẹp hơn tí,cộng với màn hình nâng lên 4,5 inch và giá bán như 520 thì ngon !!!
@phuocthanh234566 chỉ cần pin tốt hơn và camera đẹp hơn thì 4tr củng quất. Hjx.
viaipi
CAO CẤP
11 năm
@SpamProfessional Chip snap 800 và ram 1g nữa chứ, keke

Sent from my LG-E400 using Tinhte.vn
đoạn tình với meego để đi theo em m$ này liệu có phải là hướng đi đúng,thích nokia nhưng thật sự chưa yêu nổi wp8,nói thật với meego mình còn có cảm tình hơn
dù sao vẫn đợi 1 ngày nokia trở lại và lợi hại hơn xưa😁
@phamhongsonmkqn Noki mà không bỏ meego và simbi thì giờ chắc chết theo nó rồi.
@phamhongsonmkqn được cái giống mình:D
@phamhongsonmkqn H này mà còn mee với chả go gì nữa trời.
Mong a nokia thành công. Và mong nokia đuổi thằng ceo hiện tại đi cái. Cái vụ ném iphone làm mất cảm tình tới giơ.
@trandinhdoan91 Window 8.1 có rất nhìu tùy biến!! Tại sao bạn ko nghĩ là microsoft sẽ cho bạn dc tùy biến nhiều hơn trên WP 8.1, còn nếu bạn chưa biết Window 8.1 cho tùy biến thế nào thì cài sử dụng thử nhé!!!
BelaVampire
ĐẠI BÀNG
11 năm
yêu nô
tienviet24
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nokia đang trở lại thật rồi!Mong sao cấu hình và giá cả hợp lý là OK.
Bao giờ mà chỉnh âm thanh từng thành phần được thì hãy nói chuyện 😁
@langthang_demsaigon Cái này của bác MS ko phải Nô , đậu xanh rau má thằng MS :mad:
Tung nhiều sp cạnh tranh với SS trên mọi phân khúc... hihi 😃
Hy vọng Nokia bán mình để có nhiều film coi... Nokia chạy Android 😃
@thtri74 hi doi di nokia k bao gio san xuat android
Nói thật wp màn hình to hay nhỏ thì vẫn trải nghiệm như nhau và giao diện gần như bố cục y chang nhau, nhìn hoài chán lắm.
@something4nothing biếp tiếp thu thay đổi là tốt sao cứ phải gato thế nhỉ? con cú có gai à
mà bác dẫn link cho mình xem elop chê màn hình to ở đâu nào
mình chỉ biết trong quá khứ do chip làm trên dây truyền 40nm gây nóng nên ông ấy chê đa nhân thôi chứ k hề chê màn to?
dẫn link hộ mình cái coi bác nổ?
leo7
ĐẠI BÀNG
11 năm
@something4nothing nhà bác có chó ko ? bác quăng góc nào vậy 😁 nếu có thể thì cho e xin cái mặt bằng nhà bác e qua ''giao lưu'' ^^
@something4nothing có nhiều người ko có thói quen ngắm cái đt như bạn đâu
viaipi
CAO CẤP
11 năm
@jackie.stupid Chắc nhầm với jobs của apple, phát biểu màn hình 3.5 thao tác 1 tay là đủ

Sent from my LG-E400 using Tinhte.vn
qúa ngon rồi. Nô đang trở lại chăng
RIM
CAO CẤP
11 năm
Hóng e phablet 926 thôi 😃
@hypous cái đó do ứng dụng hỗ trợ kém thôi. i os 7 vs wp 8 cũng 9/10 vs nhau, nhưng ios 7 chạy trên ipad thì ko biết chứ trên ip5 mà thao tác nhanh là nó lag lag..........................còn wp thì cứ bấm thoải mái, vẫn mượt chán, nhưng cũng có lúc bị đơ, hehehehe
RIM
CAO CẤP
11 năm
@something4nothing Thì vẫn biết thế nhưng mình khoái màn hình to 😃
tuandat91
TÍCH CỰC
11 năm
@something4nothing Bác thử đi so sánh android với win 8 . Sau này WP8 Và Win 8 hợp nhất thì Android về chuồng mà núp nhé.
@something4nothing phải chăng bạn là thánh vì chỉ có thánh mới biết nokia đang làm gì với 926
Hay vãi
Theo đó, blog này cho biết Nokia đang phát triển hai chiếc tablet Lumia với hai kích cỡ màn hình khác nhau: một là 10,5" (dày 8,5mm) và một có màn hình 8,5", cả hai được cho là sẽ có phần thân làm bằng nhôm nguyên khối, sẽ xuất hiện trên thị trường với 6 màu khác nhau: Vàng, hồng, xanh lá, đen, trắng, xanh dương. Bên cạnh đó, chúng được dự đoán sẽ dùng công nghệcamera mới nhất của Nokia - có thể sẽ xuất hiện trên chiếc Nokia EOS sắp tới đây.

Thấy ham rồi. Rất tuyệt nokia.
Năm sau hãy ra nha Nokia, v cấm đổi đt mới trong năm nay rồi.
@ncdangson bác này có hiếu mới vợ quá 😃
@van_quymobile bạn chưa có v thì đừng nói như vậy. Khi đã có gia đình, dù bạn là ng làm ra tiền nhưng tiền đó là của gia đình,bạn mua 1 thứ gì đó thì vợ và con bạn phải nhịn 1 thứ gì đó. Bạn ko nghĩ đến điều đó thì đừng lấy v.
@ncdangson chú nghĩ a năm nay bao nhiêu tuổi mà chưa có vợ cần dăng ảnh vợ và 2 nhóc lên ko 😁 đàn ông vô vàn nhưng kẻ uỷ mị mà quan trọng là có tiền ko thôi ko có thì ok có thể nhịn nhưng nếu khá giả mà nhịn hay vì con vợ thì nản quá
No cũng đã và đang ra nhập vào hội các bà thím mắn đẻ của Sam, sony, LG, HTC.... rồi. Chúc cho No có một sự trở lại ấn tượng hơn xưa
Cũng bấy nhiêu điều ấy

Gửi từ MT15i của tôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019