Lộ diện nhiều hình ảnh của Moto G2: màn hình 5" 720p viền mỏng, camera 8MP, loa kép

Duy Luân
26/8/2014 22:18Phản hồi: 47
Lộ diện nhiều hình ảnh của Moto G2: màn hình 5" 720p viền mỏng, camera 8MP, loa kép
Tài khoản Facebook Hellomoto mới đây đã hé lộ nhiều chi tiết về chiếc Moto G2Motorola được cho là sẽ ra mắt tại triển lãm IFA 2014 vào đầu tháng sau. Theo đó, G2 sẽ sử dụng màn hình 5" độ phân giải 720p, lớn hơn so với mức 4,5" của Moto G đời đầu tiên. Ngoài ra phần viền màn hình của máy cũng mỏng hơn, camera nâng cấp từ 5 megapixel lên 8 megapixel, thiết kế loa kép ở mặt trước (giống chiếc Moto X+1 bị rò rỉ), khe thẻ nhớ microSD (giống bản Moto G 4G). Phần nắp sau của G2 có thể tháo rời để dễ dàng tùy biến theo ý thích của người dùng. Tin đồn trước đây còn tiết lộ rằng Moto G2 sẽ dùng vi xử lý Snapdragon 400, RAM 1GB, hỗ trợ 2 SIM và camera trước 2 megapixel.

47 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

earl_grey
TÍCH CỰC
10 năm
Giữ màn hình 4.5 như con cũ rồi gắn thêm khe thẻ nhớ còn hơn.
từ dạo về chủ mới tui mất hết cảm tình với nó
Giờ cái j cũng là những phải 5" to nó mới sướng nhỏ quá nó không phê
@kieuminhtien994 "...
to nó mới sướng nhỏ quá nó không phê "
😁:D:D
@hieuphan06071985 Klq nhưng mình hiểu ý bác😔
@Navy_Seal 90 cái đó chỉ đúng với con trai, còn với con gái mà to quá khác nào thả gầu xuống giếng ko chạm thành giếng hả bác :oops::oops::oops::oops::oops:
Tại sao cứ là 1 g ram nhỉ. Ko lên nổi ak
@thanhlv
@Bacutri bây giờ android ram 2gb sắp thành tầm trung rồi 😁 đua cấu hình kinh thật
@thanhlv Hoàng Hà moblie bán chính Hãng Moto G 4tr bác nhé !!
@quangtaiqn hoàng hà hết hàng lâu lắm rồi bác ak 😆 ko có hàng mà bán đâu 😃)

P/S: dùng mấy con moto G, moto x hiệu năng tốt, độ ổn định cao mà giá thì hạt rẻ 😁
trongk37c
ĐẠI BÀNG
10 năm
Máy to hay nhỏ mình vẫn thấy có cảm tình với máy hơi vuông vức một chút hơn ! bo tròn làm cho máy bầu bầu và cảm giác to ra
@trongk37c em thấy con G của em rất thon gọn mà bác 😁
Theo cảm nhận của em thì cầm máy trên tay đẹp hơn nhiều so với xem hình :D
Thiết kế đẹp 😃
Hay ghê! Cài xong nó đồng bộ hết mọi thứ của bản 32 cũ. 😃
Chữ G ngày càng đáng giá nhỉ? Trùng với 1 điểm trên người phụ nữ mà ai cũng ham hố
midakt
ĐẠI BÀNG
10 năm
@__D@rk_VIP__ Đúng là "không còn gì để nói" như chữ ký của bác
butchithan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thích nhất là loa của Moto, ấm & thanh phê luôn, ước gì mấy hãng khác cũng trau chút âm thanh như vậy 😔
nhìn cái máy màu hồng bóng ve ka lơ
duongtrandl
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mới tiễn em G, có lẽ lại cưới em G2 này thôi. Vẫn thích G hơn X 😁
Trừ em 360 ra thì không mê đc e nào của moto
V’t
TÍCH CỰC
10 năm
Aginomoto 😃
Bản nâng cấp vẫn thế, vẫn màn hình 720p, vẫn con chip s400 và vẫn ram 1G. Android chứ có phải wp hay ios đâu mà ram 1G. Mình dùng moto G thấy màn hình đẹp có đẹp, pin tốt cho tốt, nhưng hiệu năng vẫn kém quá

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
Chumrauden
ĐẠI BÀNG
10 năm
Rất thích thiết kế của mấy con Moto, chỉ tiếc giờ nó là của TQ 😔
f.torres190
ĐẠI BÀNG
10 năm
:v dải loa bum bủm j đó nhìn thối như cái tên ý, chán, giá mà giữ nguyên thiết kế G, mở rộng màn hình và thêm thẻ nhớ là đẹp nhất.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019