Lộ diện XPERIA P với mặt nắp lưng màu hồng

Duy Luân
10/7/2012 15:8Phản hồi: 107
Lộ diện XPERIA P với mặt nắp lưng màu hồng

Trong một sự kiện gặp gỡ khách hàng tại Trung Quốc, Sony đã tiết lộ về một chiếc XPERIA P vớp lớp vỏ sau cũng bằng kim loại như bao người anh em của mình nhưng khác ở điểm nó được sơn màu hồng. Đại diện của Sony tại sự kiện này cho biết đây là phiên bản chính thức và dự kiến sẽ bán ra trong thời gian tới, không phải giống như mẫu XPERIA P màu cam giả đã từng xuất hiện trước đây. Được biết cấu hình bên trong của nó hoàn toàn giống với XPERIA P màu đen, đỏ, bạc đã bán ra từ nhiều tháng nay. Đáng tiếc rằng người này chưa công bố chi tiết về giá, thời điểm bán cũng như những thị trường nào sẽ được Sony phân phối XPERIA P hồng.

XPERIA P màu hồng (phải) bên cạnh XPERIA P đỏ
107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuanthat
TÍCH CỰC
12 năm
Ghét cái viền dưới máy quá!
@tuanthat Cái viền đó hay và đẹp mà bác
@tuanthat cùng quan điểm
@tuanthat Điểm nhấn của Xperia P đó thím! Thím nói vậy là chưa xài qua rồi! Thím thử tìm trên thị trường xem có Phone nào thiết kế nhựa trong cảm ứng đẹp như P chưa? Tui là fan IP, cũng đang xài 1 em P bạc! Nghe thím nói vậy thấy nhức răng quá!
tuanthat
TÍCH CỰC
12 năm
@kieuphong2381 đang có 1 con Arc và Xs đây bố trẻ! Đúng là trẻ ranh, đừng áp đặt suy nghĩ của mình lên người khác!
P/s cũng đang có con Ip4 đây! Khỏi khoe!
@tuanthat giống mình 😃
Đẹp, phong cách cho nữ tính cute quá. thêm một hàng mới cấu hình khủng của SAMSUNG đây: http://vnwave.com/index.php?threads/chiếc-tablet-đầu-tiên-của-samsung-nổi-bật-với-cấu-hình-cực-kỳ-mạnh-mẽ.289/
@trucemnguyen vào đây ném đá hội nghị à. Lại nhân viên của Sam đi phát tờ rơi à.
thích hợp cho mấy hot gơ ^^
yeusaigon
TÍCH CỰC
12 năm
Phú hợp với phái nữ xinh đẹp. phái nam mà dùng ... có vấn đề, hì hì
sanphamdoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con gái cầm thì đẹp
bjboyn00b
TÍCH CỰC
12 năm
Giờ mình mới để ý kỹ cái thiết kế này, thiết kế giống TIVI của SONY, cũng có 1 vạch nhựa trong suốt. Lấy ý tưởng từ TIVI.
hoangha_f
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bjboyn00b nhiều người nói cái viền đó đẹp, tạo điểm nhấn cho máy nhưng mình thì thấy nó chính là 1 điểm trừ của sản phẩm.
@hoangha_f Mình thì lại thấy nhờ cái viền đó mà đt sony đẹp hơn hẳn những ĐT khác, mà chắc một phần vì kiểu dáng góc cạnh vuông vức của S,P,U khá nam tính nên các bạn nữ không thích.😃
0915550390
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ban đầu nhìn đẹp nhưng ảnh sau nhìn lại thấy đỏ quá chắc do cam của SONY ăn màu đỏ n.
Mấy máy nhật có màu phớt hồng rất đẹp hi vọng em này cũng có màu như vậy để mua cho vợ 1 cái
Dòng Xperia của Sony (trước là Sonyericsson) ban đầu thiết kế hay thế, nhìn ấn tượng, bản sắc riêng, như con X8 này (nhỏ gọn, màn hình điện dung đơn điểm nhưng dùng rất thích...

Thế mà xem thiết kế về sau này có những con như Xperia dòng P này. Nhìn thử xem:

Không biết các bác thấy thế nào chứ em thấy khó chịu như mọc cái nhọt dưới mông ý... :mad:
@c0mmand0 từ lúc lên android còn ngon hơn 😆
chicoptm
TÍCH CỰC
12 năm
@thyutinh hình như có mà bác, nó còn cả chống bụi và chóng nc, cam 13px.. chuẩn bị bán rồi, lộ tin tức lâu rồi mà, kiủ dáng thì là của arc
thyutinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kiji1340 bác ạ....
1 phần làm lên vẻ đẹp của arc chính là 3 nút nổi phía trước đó bác, nhưng vì làm = nhựa mạ nên rất dễ bị bong tróc mà thôi.
về tính thẩm mĩ, mỗi người khác nhau, cá nhân em thấy em arco s này ko đẹp = arc bác ạ......
windy.1911
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thyutinh Đồng ý với chú là Acr nâng cấp vỏ kim loại và cấu hình lên thì hoàn hảo..^^
an12toanhvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
e thấy ở nhà e anh chị bố mẹ toàn khen mỗi cái nhựa trong suốt đó hi
zippi
TÍCH CỰC
12 năm
cái viền ở dưới đẹp chứ các bác @___@

mình nghĩ là số đông sẽ thích cái viền đèn led đó 😁, cái đó ko phải là miếng nhựa để chơi đâu, đó cũng là phím cảm ứng mà
kanvnn2454k
ĐẠI BÀNG
12 năm
@zippi Cai do khong phai cam ung dau ban...cam ung nam o phia tren...sory vi dang online dien thoai,khong go dah duoc
@kanvnn2454k cái đó là viền cảm ứng đó bạn, con xS mới cảm ứng phía trên.
@kanvnn2454k Không phải đâu. Phím cảm ứng của P nó nằm ngay trên dải trong suốt đấy, nhạy lắm đó. XS thì mới là mấy chấm nhỏ bên trên.
nói thật đừng ném gạch chứ nhìn cái viền giống như trâu lành thành trâu què,ý kiến riêng thôi muh
an12toanhvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
e thì thấy dàn cảm ứng nó nhạy dã man , ngang với màn hình luôn , hi vọng 1 thời gian nữa vẫn nhạy , so với phím cảm ứng thì chưa thấy máy nào nhạy bằng
Đúng là đồ dành cho đàn bà và ... Chỉ được cái lòe loẹt😁
ubuntu_lula
ĐẠI BÀNG
12 năm
@0904234xxx Còn một giới nữa mà bác!Cao Thái Sơn mà nhìn thấy cái này chắc thích lắm chưa kể đông đảo ae vozer 😆
@ubuntu_lula Chuẩn mem 😁
@ubuntu_lula nhắc đến thằng đó mà phát gớm. @.@ dạo này trên báo còn tin Hot là ..hôn nhân cho người đồng tính. gay với les.bựa ko chịu dc.
@wildwildwind mình cũng cực bựa bọn đó.
hahaha chắc là có ý đồ lộ diện
Em thấy cái viền đó đẹp đấy chứ sao các bác cứ chê nhỉ 😔
Theo ý kiến chủ quan thì em thấy thiết kế của Xperia P là đẹp nhất dòng Xperia bây giờ rồi 😁 Tuy có ít điểm nhấn nhưng xét tổng thể cả mặt sau và mặt trước thì là đẹp nhất. :D
qua tay sony tyiết kế đẹp hơn hẳn. viền dưới trông đẹp và sang hơn.
màu hồng này thì nam cầm miễn bàn. @.@
mua cho bạn gái xài dc ko nhỉ ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019