Lộ hình ảnh thực tế của Oppo Find 7

vuhai6
14/3/2014 9:12Phản hồi: 140
Lộ hình ảnh thực tế của Oppo Find 7
Một vài hình ảnh vừa mới lộ diện được cho là chiếc điện thoại sắp ra mắt Oppo Find 7, nó có thiết kế giống với hình ảnh render mà chúng ta đã thấy mấy hôm trước. Oppo cho biết Find 7 sẽ có 2 phiên bản với độ phân giải màn hình khác nhau, và những hình ảnh dưới đây là của phiên bản màn hình FullHD 1920 x 1080. Nguồn tin cũng cho biết thêm sơ qua về cấu hình của máy, theo đó máy sẽ được trang bị chip Qualcomm Snapdragon 801 (MSM8974AB), với 2GB RAM và có 16GB bộ nhớ trong. Đặc biệt là camera trước có độ phân giải 5 megapixel, và theo những thông tin mà mình biết được thì camera sau sẽ là 13 megapixel.

Có vẻ như thiết kế Find 7 sẽ vẫn mang phong cách của Find 5, tuy nhiên màn hình lớn hơn và viền màn hình thì mỏng hơn. Cạnh dưới màn hình sẽ được làm mỏng đi khác nhiều, trên đó là cụm phím cảm ứng. Phía dưới cùng sẽ là đèn báo dạng thanh chạy ngang cạnh màn hình.

640x359xOppo-Find-7-leaked-photo-1.png.pagespeed.ic.RvsGCmBmAO.jpg 700x375xOppo-Find-7-leaked-photo-4.png.pagespeed.ic.gwAtPqfSPD.png 700x393xOppo-Find-7-leaked-photo-2.png.pagespeed.ic.WQNdlcvh9U.jpg 700x393xOppo-Find-7-leaked-photo-3.png.pagespeed.ic.gSTQd3DuUB.jpg

Nguồn: Gizchina
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không mua !
@boygabg Không mua có lẽ vì hàng tàu + lùm xùm bảo hành. Và không mua còn có lẽ thiết kế quá tầm thường.
jimmymouse
ĐẠI BÀNG
10 năm
@boygabg Tôi tự chỉnh được theo ý mình, phù hợp nhất với công việc nên ko cần color os của bạn Ok? Khoe có one để làm gì? Để chứng minh là cái color os ngon nhất quả đất trong làng android cho thuyết phục hả bạn?

Tôi rất tiếc là tôi thừa tiền mua bất cứ con oppo nào nhưng chất lượng oppo có tiếng nát nhé, màn cảm ứng gì bh 3 tháng.

Thích thì cứ dùng oppo, còn chúng tôi sẽ luôn nói "KHÔNG"
@jimmymouse cái này là dân Việt nó lừa dân Việt mà thôi, lôi đi lôi lại cái tin này chỉ bêu xấu dân mình. mấy vụ sai sót trong cskh của các hãng đầy ra đấy nhưng mà oppo bị lôi lên là do dân mình nó ghét khựa thôi 😆)))
jimmymouse
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Mr Jerry Biết thế. Nhưng cái vụ bảo hành màn kia kìa. Chất lượng oppo nó ở chỗ đó đó. Ý tôi là thế. Ai xem tự hiểu chứ.
Công nhận giao dien androi tàu xấu thiệt a!
@ngaythu6-lamuor Nếu để ý bạn sẽ thấy những sản phẩm của zing có giao diện na ná như những thứ bạn nhìn thấy ở giao diện android này
@ngaythu6-lamuor Miui mà bác kêu xấu thì em thua :d
Crazy ™
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ngaythu6-lamuor Tính đi ra mà thấy tức cười nên vô đây cười cái đi ra. Lần đầu tiên thấy người chê color os.
Crazy ™
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Công Hoàng Gia Color os nha bạn.
@Crazy ™ K ý m` là bạn kia kêu giao diện tầu cái nào cũng xấu...mình mới bảo Miui mà kêu xấu thì thua
asimo7777
TÍCH CỰC
10 năm
oppo cũng chơi trò rò rĩ nữa ak, giống mấy hãng nổi tiếng rồi đó.
hais
ĐẠI BÀNG
10 năm
@asimo7777 Rĩ từ GizChina, được hỗ trợ bởi Tinhte.vn 😁
Pidgeotto
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thiết kế đẹp 😃 cụm cam làm liên tưởng đến lumia @@ mà ko phải 50mpx à ?? hay bản 2k ms là 50mpx ? ram vẫn 2gb -_-
huycreative
ĐẠI BÀNG
10 năm
Từ cái vụ lùm xùm bảo hành vừa rồi thì chắc cũng chả còn mấy người quan tâm đến thương hiệu này nữa 😁
spec1al
TÍCH CỰC
10 năm
@huycreative người Việt hại người Việt.
ruaja92
TÍCH CỰC
10 năm
@huycreative quân ta đánh quân mình thôi bác ơi, chứ công ty nào làm ăn mà k muốn có khách hàng...chỉ có dân ta hại dân mình ác liệt vậy thôi
@huycreative vụ nào vậy bác
NHANNGON
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dầu tháng rò rỉ thông tin máy ảnh Find 7 có độ phân giải 50Mpx (?), hoa sra là treo đầu dê.... sao????
bangle
ĐẠI BÀNG
10 năm
tránh được ji thì tránh 😁
Camera 50MP chắc là của N2 quá! o_O
mykina18
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tuy ko ưa china lắm nhưng phải công nhận là họ đã có những bước tiến trong công nghệ. Đâu như chỗ nào đó làm ko được mà mở miệng ra là chê này nọ.

Sent from my Memo pad 8
@mykina18 t
đọc qua cái tile tưởng hãng nào cao cấp cơ chứ anh ốp bô này thì vứt
😆 mua hay ko mua? Đùa chứ vụ bảo hành lần trc đã hết hồn rồi
crabs
CAO CẤP
10 năm
Lúc này tinhte.vn Oppo dữ quá
@crabs đúng rồi ốp bô quá trời
walake
ĐẠI BÀNG
10 năm
ko có j đặc biệt. thiết kế vậy thì khác j còn find :d
giao diện này đẹp và mượt, tuy nhiên ôppo toàn hàng cấu hình thâpa giá đắt
cho dù có tốt mấy cũng ko mua, cứ thấy hàng Tàu là thôi :p
Mấy người hôm trước khen khi thấy ảnh trang Red Dot giờ đâu rồi 😃
@Sr_9x trốn hết rồi , ai ca ngợi 50mpx ra luôn đê 😃)
Haru_Nguyen
ĐẠI BÀNG
10 năm
=.= Ai thèm để ý đâu mà lộ hic ... thiết kế cùi mia , chả khác con Find 5

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019