loa ngoài Iphone 4 chỉ nghe được một bên còn một bên ko thấy gì là sao

dessauger
9/8/2011 8:23Phản hồi: 25
Mình mua ở Viettel (đã Jailbreak) có được bảo hành ko cả nhà nhỉ?
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

CLong
TÍCH CỰC
13 năm
iphone nó làm 2 bên giống nhau, 1 bên là loa và 1 bên là mic. lấy đâu ra 2 loa hả bác.

còn bác khẳng định nó là 2 loa thì ra bắt đền bọn vittel vì tội bán cho ip 1 loa. ho ho
dungvstrang
ĐẠI BÀNG
13 năm
Lâu lâu lại thấy câu hỏi kiểu này 😁
dungtoktvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
có 1 loa thui-;)
:giggle: đúng là các bác dạo này rảnh rỗi thế. lúc trước bác nào bải iphone 3gs có hai loa nghe nhạc ầm ầm bị ném đá quá trời
😁 úp to sì tú pid up to đan gơ rớt
leepv
CAO CẤP
13 năm
Bạn ko nên chửi member như thế và nên tôn trọng mọi người. Với members mới sử dụng vẫn nghĩ có 2 loa là chuyện rất bình thường.
oxixdaIIi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ủa ? sao cái ip của tui có 2 loa đàng hoàng mà .. có bị gì ko vậy?
dessauger
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cảm ơn các bác! Giờ mới biết iphone có một loa 😃
Làm 2 bên giống nhau quá nhưng loa iphone cũng nhỏ quá đi 😔
không chỉ ip mà con smartphone cao cấp nào mình thấy loa cũng đều nhỏ...thua hết mấy em nokia cùi. Chắc hết chỗ để loa nên nó chỉ cho cái loa nhỏ vào gọi là có thôi.
nikik_mtl
ĐẠI BÀNG
13 năm
loa iphone ít ai nghe nhạc ngoài lắm bác 😃 tai nghe là đã lắm roài ;)) ko thì kím cai loa vi tính ấy cắm vào....HIFI luôn cũng dc 😁
Cấu trúc nó làm ra như vậy bác ạ
Thân iLem0n
bác đến cửa hàng viettel đập cho nó một trận thật đã vào. bảo nó bán hàng kiều gì?
khách hàng là thượng đế mà. bán cho ng ta máy IP4 ,mà chỉ có một loa nghe đc là sao?
khi bán ko nói cho ng mua biết trước ah. bon viettel này đểu thật. :happy::happy::happy::happy:
😁 ồ sory. nếu mình có nặng lời . :furious: nhưng mà mình ghét cái thèn kia cứ cãi 3gs có hai loa nghe ầm ầm
Trời ạ, mình mới biết iphone 4 có 1 loa thôi đấy, đang nghe nhạc tưởng hư loa thật nên lên google search thì thấy topic này 😁 hay thật
baden009
TÍCH CỰC
12 năm
ip 4 zin thi chi co nghe duoc 1 ben loa ma thoi
meotron
TÍCH CỰC
12 năm
Ip nào chả có 2 loa, 1 loa trên 1 loa dưới, dưới có 2 cái thì chỉ 1 cái là loa thui nha, 1 cái là míc, b nhầm thành 2 loa thì có lẽ không phải, hic

---------- Post added at 06:36 PM ---------- Previous post was at 06:35 PM ----------

Zin hay không cũng chỉ 1 bên thui, chưa thấy kẻ nào bung máy bỏ cái míc đe làm loa ngoài thứ 2 đâu b, zin thì liên quan gì
baden009
TÍCH CỰC
12 năm
Có nhiều khi máy bung rồi . thợ lắp loa vào ko khéo là loa bên kia hở ra thì có bịt lại cái bên loa thì vẫn nghe 2 loa, mình xài 3GS rồi bị bung nên biết. ip 4 đang xài bịt thì nghe rất nhỏ
Chuẩn không cần chỉnh. Máy của mình mở nhạc bịt loa là khỏi nghe gì luôn.
hj lúc trc mình cũng có thắc mắc tương tự:showoff:
Haha...cau hoi hay nhat trong nam.iphone4 chi co 1 loa thoi.ban den bao bon vietel lap them cho loa nua.hehe
Hi. Ông hàng xóm nhà mình dùng 3gs cũng kêu bị hỏng 1loa đấy. Lúc mình bảo có 1loa thôi ông ý mới biết đấy 
pelele
ĐẠI BÀNG
12 năm
her, mới dùng mà ko ai nói cho thì ai cũng vậy mà. hồi đó mình mới mua thì thằng bạn nó mượn rùi bảo: máy m bị hỏng 1 loa nè, rồi nó bít 1 bên cho mình nghe, chứ trc đó cũng chả để ý nó phát 1 loa. Mới đầu tưởng thật, 1 lát sau nó mới chỉ cho mình là ip chỉ có 1 loa. lúc đó mới bít đó chứ. còn 3gs phát cả 2 bên loa và mic mình cũng cầm rùi. Được giải thích là do thay vỏ ko khít, vỏ lô nên vậy.
oxixdaIIi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Công nhận có những câu hỏi rất là cùi bắp
Up cho người có cùng câu hỏi.

Mình thì có thắc mắc thường search trước, kèm từ khóa " tinhte " là ra gần như là chính xác topic quan tâm.

Mình xài iPhone cũng từ năm 2007 rồi, hồi năm ngoài khi mà iFixit bung máy ra mình cũng nhớ là chỉ có 1 loa... Lâu quá rồi gần cả năm chẳng quan tâm nên ko để ý, quên mất.

Hôm nay có bác hỏi lại google search và ra topic này.
daitin94
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hihi! Giong minh ghe! moi xai iphone4 thay nghe dc co 1 ben tuong~ hu 1 ben loa, lam len google search cung thay topic nay. Moi xai ai cung tuong~ 2 loa. :rolleyes:
thanhmc
TÍCH CỰC
12 năm
bác này vô bảo hành nó chửi vô mặt 1 cái là quê ko kịp luôn đó, iphone chỉ có 1 loa thôi hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019