[Phần mềm Việt] Lockdown Pro 2.0 - Khoá ứng dụng, ẩn hình ảnh, nhiều tính năng thông minh

RedT
13/3/2014 2:52Phản hồi: 261
261 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cảm ơn, hi vọng có ứng dụng khóa các ứng dụng chạy ngầm lại ^^
Đang khá thất vọng về cái gallery plus,hy vọng cái này khá hơn ...
Raindayqb
ĐẠI BÀNG
10 năm
À có một lỗi là "CHIA SẺ" chứ ko phải "CHIA SẼ" nhé bác thớt 😁
Xin lỗi vì mình rất dị ứng với sai chính tả, có gì bác bỏ quá cho 😃
RedT
TÍCH CỰC
10 năm
@Raindayqb Thanks :D sửa ngay và lập tức, còn chỗ nào sai lỗi chính tả nữa không bạn:D
Raindayqb
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kenzi_100c Chắc hết rồi :D
Sau 10' trải nghiệm vừa rồi thì mình thấy một lỗi khá là khó chịu là khi kích hoạt tính năng giả báo lỗi, khi chọn app được khóa, sau khi nhập pass thì nó lại out ra màn hình chủ và mình phải vào lại app đó. Xác suất lỗi này là khoảng 30%

P.s: Mình đang dùng Nexus 4
Ứng dụng Việt...Chúc sẽ thành công như Flappy Bird 😁
cho hoi co lockdown pro tren ios ?
tnt_nz
TÍCH CỰC
10 năm
phần mềm hay, vừa cài đặt thử xong, khóa phần tin nhắn, gấu cầm máy thấy hỏi cài để làm gì... lại phải đọc pass cho gấu luôn. hix...
boyqn
ĐẠI BÀNG
10 năm
đã thử,hay thật
thanks
VOTE 5 SAO LUÔN 😁
kiventang
ĐẠI BÀNG
10 năm
sao ai quảng cáo các phần mềm hay ứng dụng đều dùng HTC one vậy,có ai giải thích cái không
Bạn kenzi_100c hãy viết thêm cái phần mềm tự động trả lời khi bận được không?. Mình và chắc nhiều người cũng đang cần lắm lắm.
Cụ thể:
Khi tôi bận, có một cuộc gọi đến.

sau 5-10-15-20 giây,“Software” tự động kết nối.

đầu tiên, “Software” tắt micro của smartphone, rồi bật ghi âm cuộc gọi.

Sau đó, “Software” phát một lời chào tới người gọi đến, kết thúc là tiếng bíp. (Lời chào do tôi ghi âm sẵn. ví dụ: tôi bận, bạn để lại lời nhắn sau tiếng bíp).

Lời chào này chỉ người gọi nghe thấy, còn điện thoại của tôi thì im lặng.

Khi người gọi nghe thấy tiếng bíp thì họ sẽ nhắn lại những gì họ muốn nói tới tôi. “Software”ghi âm lại toàn bộ cuộc gọi.

Khi tôi rảnh rỗi, tôi nghe lại lời nhắn mà “Software” đã ghi âm.

Bạn viết đi, nếu hoạt động tốt, tôi sẵn sàng mua. thanks
RedT
TÍCH CỰC
10 năm
@thictt Một ý tưởng khá hay đó bạn, mình chưa rõ là kĩ thuật có cho phép không, mình sẽ nghiên cứu, cảm ơn bạn nhiều.

P/S: Hiện tại mình cũng đang bí ý tưởng làm ứng dụng mới nên các bạn nào có ý tưởng hay thì mình sẽ thực hiện nhé 😃
dangkhoa405
ĐẠI BÀNG
10 năm
app hay
Tớ dùng rồi, ngon lắm, nhưng mà có cái thời gian tự động khóa lại ấy, có thể cho thêm 1 mức 5 phút với cả cho tùy chọn Tự động khóa khi tắt màn hình ra riêng 1 mục được không? 😁 Ngoài ra tớ dùng khóa launcher với GO Launcher HD (cho tablet), khi nhấn giữ biểu tượng app trong drawer để di chuyển ứng dụng thì app lại bật khóa lên như là đang truy cập 1 ứng dụng bị khóakhác. Xem hộ tớ nhá, 5 sao cho thớt. 😃
app rất hay,cảm ơn và ủng hộ bạn
tuyệt vời, a cơ mà vừa update lên cái thì phần " thông báo giả" ko dùng dc, mặc dù mình bật lên rồi, khi vào app chỉ hỏi pass chứ ko thông báo đánhlừa. trước khi update thì dùng dc, sau update thì ko dùng dc
RedT
TÍCH CỰC
10 năm
Riêng mình thì cái khung của HTC One lên hình rất đẹp nên mình chọn nó 😁

Trên máy mình vẫn chạy OK lạ nhỉ, bạn thử vào off rồi on lại xem ok ko nhé
cidane
ĐẠI BÀNG
10 năm
phần mềm giao diện đẹp, nhưng mình thấy cái Applock có chức năng giống phần mềm này + Gallery Plus của bạn.
ljonh3art
TÍCH CỰC
10 năm
Việt là cài :like:
Bị lỗi bạn ơi,mình cài xong ẩn và vào cuộc gọi để bật,rồi sau đó mình dí app "End all tap" xong từ đó h ko bật được luôn và phần mềm cũng ko có khóa mọi thứ lại nữa,coi như để làm cảnh mà ko xóa đc==,nhập mã trong cuộc gọi ko ra gì cả==
mo chu
ĐẠI BÀNG
10 năm
winphone 8 sao kg thấy phần mềm này ta? lam cái cho win đi ban. bàn nào biết phần mềm tường tự chỉ mình với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019