Lỗi Google Play ạ!!!

Thảo luận trong 'PHẦN MỀM ANDROID' bắt đầu bởi longrio2, 10/6/12.

1. s0ct0j0c

s0ct0j0c Thành viên

3 con của mình cũng bị thế VNPT :|
  2. J4f

J4f Thành viên

Lỗi bình thường thôi bạn, mình cũng đang bị. Chờ 1 vài ngày tự nó khắc phục thôi. Yên tâm đi bạn.
  3. Lê Châu Toàn

Lê Châu Toàn Thành viên

em dùng con galaxy y ,em bây h cũng bị tình trạng như bác không load hết ảnh,icon ứng dụng nữa chỉ thấy thông tin ứng dụng còn ảnh minh họa vs icon bay đâu hết trơn ,cũng bị từ hồi cách đây 2 ngày ko hỉu bữa trc bt mà nay dở chứng thế ko bit,.....đọc comment chẳng thấy bác nào đưa ra cách giải quyết cả,có ai help ko :((
  4. minhtymeo

minhtymeo Thành viên

Mình bị cả tháng rùi. Vừa xài 3g vừa xài wifi. Nó cứ dừng lại chỗ có chữ google play. Đợi lâu lắm mới thấy chữ ứng dụng.

Gửi từ GT-S5360 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
  5. HoanVuBBCC

HoanVuBBCC Thành viên

mình cũng bị, mong sau mấy ngày nữa sẽ trở lại bình thường
  6. Chivas regal

Chivas regal Thành viên

Em cũng bị vậy nữa :( Dùng wifi mà :(
  7. kukuluxubu

kukuluxubu Thành viên

Hầu như bác nào dùng VNPT cũng bị tình trạng này. Từ cáp quang đến cáp đồng.
  8. Chivas regal

Chivas regal Thành viên

Em cũng VNPT :(
  9. thanhhoa

thanhhoa Thành viên

Đúng rồi, dùng VNPT là bị tình trạng như vậy. Chán thật!

Gửi từ GT-N7000 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
  10. bucom2486

bucom2486 Thành viên

Mình cũng đang dùng wifi VNPT và cũng bị mất icon trong market. Mình bị gần một tuần nay rồi, lúc đầu mình cứ nghĩ nó bị lỗi, down file APK về cài lại cũng không được. Hôm nay lên đây thì mới biết là nhiều anh e cũng đều..."chung số phận"
  11. mercury_beta

mercury_beta Thành viên

trời, ra là bị lỗi market, làm hôm qua ngồi recovery con tablet s lại. hnay check điện thoại cũng không show pic được luôn. VNPT ơi là VNPT
  12. vt8victory

vt8victory Thành viên

Tình hình rất là tình hình.:(

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk
  13. huutam281

huutam281 Thành viên

tình hình là do WIfi chổ được chổ không, mình cũng đang rối
  14. soimamasoi

soimamasoi Thành viên mới

Line VNPT cũng không vào được . Hic ! Pó trym.com
    Bác nào có Line FPT test thử xem sao
  15. snakenum1

snakenum1 Thành viên

mịa VNPT chặn blogspot, chặn luôn cả image trong google play

thử dùng mạng khác thì vào bình thường, chắc vì chặn blogspot nên mới bị như vậy.Mà VNPT thi thoảng lại chặn blogspot rồi thi thoảng lại mở , bựa ko chịu đc
  16. bucom2486

bucom2486 Thành viên

Thằng VNPT nếu như thay DNS của thằng google thì lúc vào được FB lúc thì chẳng vào được. Buổi sáng thì nó hay chặn, buổi chiều và tối thì lại vào được. Hic hic hic, cái gì nó cũng chặn. Cả Google play mà nó cũng chặn nốt thì anh em sang nước ngoài sống rồi dùng smart phone cho nó thoải mái.
  17. HoanVuBBCC

HoanVuBBCC Thành viên

bác nào dùng mạng FPT có bị ko vậy, VNPT đã bị gần một tuần rồi mà ko có tiến triển
  18. khoamach28

khoamach28 Thành viên

em dùng 3G của Vinaphone, vẫn chưa hết bệnh
  19. racheln

racheln Thành viên

Thật là mừng quá đi không phải do máy của mình mới up rom lên Adroid 4.0 khiến bị zậy mà là do thằng Vnpt, hức thằng đó điên chịu không nổi... có ngày lên máu đau tim với nó mất thôi... Làm mình ngồi gỡ app roi cài lại đến thử đủ cách xong lên mạng tìm mà ko thấy ai bị như mình đau lòng muốn đập phá... nay tìm được nhìu nạn nhân như mình mới bình tĩnh lại được đôi chút hức...
  20. manhquyet90

manhquyet90 Thành viên

Minh dùng HTC dùng mạng VNPT cũng bị thế, trưa vào vẫn bình thường, chiều vào mất hình luôn cho đến tận bây giờ vẫn thế !