Lỗi Google Play ạ!!!

longrio2
10/6/2012 5:6Phản hồi: 128
128 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

J4f
TÍCH CỰC
12 năm
Lỗi bình thường thôi bạn, mình cũng đang bị. Chờ 1 vài ngày tự nó khắc phục thôi. Yên tâm đi bạn.
em dùng con galaxy y ,em bây h cũng bị tình trạng như bác không load hết ảnh,icon ứng dụng nữa chỉ thấy thông tin ứng dụng còn ảnh minh họa vs icon bay đâu hết trơn ,cũng bị từ hồi cách đây 2 ngày ko hỉu bữa trc bt mà nay dở chứng thế ko bit,.....đọc comment chẳng thấy bác nào đưa ra cách giải quyết cả,có ai help ko 😔(
Mình bị cả tháng rùi. Vừa xài 3g vừa xài wifi. Nó cứ dừng lại chỗ có chữ google play. Đợi lâu lắm mới thấy chữ ứng dụng.

Gửi từ GT-S5360 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
HoanVuBBCC
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cũng bị, mong sau mấy ngày nữa sẽ trở lại bình thường
Em cũng bị vậy nữa 😔 Dùng wifi mà :(
Hầu như bác nào dùng VNPT cũng bị tình trạng này. Từ cáp quang đến cáp đồng.
@kukuluxubu Em cũng VNPT 😔
@kukuluxubu Đúng rồi, dùng VNPT là bị tình trạng như vậy. Chán thật!

Gửi từ GT-N7000 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
Mình cũng đang dùng wifi VNPT và cũng bị mất icon trong market. Mình bị gần một tuần nay rồi, lúc đầu mình cứ nghĩ nó bị lỗi, down file APK về cài lại cũng không được. Hôm nay lên đây thì mới biết là nhiều anh e cũng đều..."chung số phận"
trời, ra là bị lỗi market, làm hôm qua ngồi recovery con tablet s lại. hnay check điện thoại cũng không show pic được luôn. VNPT ơi là VNPT

Tình hình rất là tình hình.😔

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk
@vt8victory Bác còn hên đấy. Em thì chỉ thấy chữ loading. Nó loading tới sáng mai cũng chưa xong, mặc dù xài cả 3g lẫn wifi

Gửi từ Samsung GALAXY SIII của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
huutam281
ĐẠI BÀNG
12 năm
tình hình là do WIfi chổ được chổ không, mình cũng đang rối
Line VNPT cũng không vào được . Hic ! Pó trym.com
Bác nào có Line FPT test thử xem sao
mịa VNPT chặn blogspot, chặn luôn cả image trong google play

thử dùng mạng khác thì vào bình thường, chắc vì chặn blogspot nên mới bị như vậy.Mà VNPT thi thoảng lại chặn blogspot rồi thi thoảng lại mở , bựa ko chịu đc
Thằng VNPT nếu như thay DNS của thằng google thì lúc vào được FB lúc thì chẳng vào được. Buổi sáng thì nó hay chặn, buổi chiều và tối thì lại vào được. Hic hic hic, cái gì nó cũng chặn. Cả Google play mà nó cũng chặn nốt thì anh em sang nước ngoài sống rồi dùng smart phone cho nó thoải mái.
HoanVuBBCC
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nào dùng mạng FPT có bị ko vậy, VNPT đã bị gần một tuần rồi mà ko có tiến triển
khoamach28
ĐẠI BÀNG
12 năm
em dùng 3G của Vinaphone, vẫn chưa hết bệnh
Thật là mừng quá đi không phải do máy của mình mới up rom lên Adroid 4.0 khiến bị zậy mà là do thằng Vnpt, hức thằng đó điên chịu không nổi... có ngày lên máu đau tim với nó mất thôi... Làm mình ngồi gỡ app roi cài lại đến thử đủ cách xong lên mạng tìm mà ko thấy ai bị như mình đau lòng muốn đập phá... nay tìm được nhìu nạn nhân như mình mới bình tĩnh lại được đôi chút hức...
manhquyet90
ĐẠI BÀNG
12 năm
Minh dùng HTC dùng mạng VNPT cũng bị thế, trưa vào vẫn bình thường, chiều vào mất hình luôn cho đến tận bây giờ vẫn thế !
Từ 12h35 ngày 6/6/2012 hệ thống SMW3 bị sự cố trên đoạn S1.7 (giữa BU3-BU4), đoạn gần Taiwan MLL luồng Internet QT bao gồm : SHTO 1,2,3, DNG-TCHG gây mất liên lạc 199.2Mbps Internet QT tại VDC1 Sự cố cách Shantou 746 Km . Dự kiến ngày 12/06/2012 tầu cáp bắt đầu đến vị trí bị sự cố để tiến hành sửa chữa đến ngày 22/06/2012 sẽ hoàn thành công việc sửa chữa tuyến quang biển này
anh em cứ chờ đi,
vào play google bằng trình duyệt web thì vẫn vô tư, nhưng vào bằng chính thằng play google thì lại bị mất icon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019