lỗi Itool "unable to ascertain the compatibility of itunes please check out internet....."

ProTech97
17/7/2013 4:37Phản hồi: 56
56 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cảm ơn Fire_Dragon nhiều nha mình làm như vậy đã dược rồi
clapika
TÍCH CỰC
10 năm
Hic! Mày mò cả buổi cuối cùng tìm thấy topic này. Dùng bản của TQ chạy vèo vèo các bác nhá 😃
@clapika sao mình dùng bản tàu khựa vẫn không cài được nhỉ các bạn
@thucsakichi http://www.tinhte.vn/threads/chuyen-anh-vao-camera-roll-itools-cho-io-7-1-chua-jb.2275085/
clapika
TÍCH CỰC
10 năm
@thucsakichi Em dùng 1 máy tính khác cũng bị trường hợp tương tự. Cuối cùng đành phải chơi bài Chí Phèo là cài lại Win xong rồi cài lại iTunes thì mới ăn thua. Không hiểu sao lại bị kiểu có máy được máy không như thế luôn 😔
xóa hết cài lại, chép vào app/ cũng không được là sao vậy 😔(
cho mình hỏi ké với máy mình IP 5s cũng đã xóa và cài lại mọi thứ nhưng vẫn bị lỗi y chang như chủ thớt,có ai có link nào xài được không chỉ giúp với

P/S: mình đã thử 2 bản mới nhất của iTunes và iTools nhưng vẫn bị
mình đã down bản itools và đã cài lại itunes 11.1 mà vẫn bị lỗi như chủ thớt. làm đủ mọi cách như mọi ng nói mà vẫn ko copy ảnh vào máy được... ai giúp mình với..
@nguacon9x http://www.tinhte.vn/threads/chuyen-anh-vao-camera-roll-itools-cho-io-7-1-chua-jb.2275085/
@nguacon9x bạn dow itunes phien ban 11.1.3.8 và itools phien ban moi se duoc nhe ban
xài của tụi khựa coi chừng spy nó ăn cắp thông tin.
Xóa Itunes phiên bản mới nhất đi , cài phiên bản 11.0.5 thôi , ngoài ra còn 1 phần mềm nữa đó là moborobo , search Google phần mềm này bạn nhé ;)
ngoài ra cài đc 1 số app có phí
mình cũng đã dùng bản của khựa rất là chuẩn..mỗi tội k hiện chữ..cám ơn mọi ng nha
thongmoney
ĐẠI BÀNG
10 năm
với cái này thì khựa muôn năm
tớ cũng đang dính cái lỗi dở hơi này..... chăk chắn là do apple nâng cấp pm itunes không cho đồng bộ bằng phần mêm ngoài.
bởi nếu ko có itune thì itool cũng chỉ để làm cảnh
kunshiqua
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dragonvf Bạn xóa sạch bản 11.1.5 (bao gồm iTunes, Apple Application Support, Apple Mobile Device Support, Apple Software Update, Bonjour xóa cả 5 cái) rồi down lại 11.1.4 là xài đc với itools 1115 English ngay, đã test!
@kunshiqua đc rồi bạn ak...
Giờ em toàn dùng phần mềm đổi đuôi thôi bác ạ. ngon bổ rẻ. Mấy cái kia dính lỗi đau đầu. Đổi đuôi xong cho vào itunes dùng được hết
Tàu là ok, quá thông minh
công nhận bọn tàu khựa good quá
Itool là của tàu mà. Bản tiếng anh hay tiếng tàu thì vẫn là nó thôi..

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
phamnhunam
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình làm theo cách các bác hướng dẫn:
1: Cài bản Khựa vào trước (bản mới nhất cho nó máu)
2: Down bản tiếng Anh quăng vào trong C:\Program Files\Common Files\Apple\Apple Application Support (32bit) hoặc C:\Program Files (x86)\Common Files\Apple\Apple Application Support (64bit) là xài ngon nhé mọi người.
@phamnhunam Chuẩn là làm y hệt như cách của Bác này ok 100%!
Mình cũng thử copy vào thư mục trên nhưng ko được. Search tìm cách khắc phục thì làm được như sau:
- Xóa toàn bộ itunes đi sau đó cài bản 11.1.3 như video hướng dẫn:

- Cài đặt vào là xong nếu khi mở lên itunes báo là file "iTunes Library" bị lỗi thì vào đường dẫn sau để xóa file đó đi: C:\Users\tênPC\Music\iTunes

Mở itools lên và đã xóa dc file 😁
bàn cổ, itool đều của khựa lại ngon!!!!!!!!!!!!!!!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019