lỗi không nghe được , gọi cũng không nghe...iphone 4

shynev4
19/4/2012 18:9Phản hồi: 55
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lhoang6688
ĐẠI BÀNG
12 năm
IP mình cũng bị vậy mà bị hơi nước. Lấy máy sấy tóc sấy sấy 1 hồi là hết ^^
bulubuloa
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng bị vậy, gào lên bên kia chẳng nghe gì, trong khi mic hoạt động tốt, ghi âm bt. vấn đề nằm ở cái lổ sạc bạn ạ. vệ sinh đi là ok.
may bro ghi am do binh thuong nhung may e ghi am do thi no van bi re re. no ko co tu dong bat loa ngoai dau. e bat loa ngoai thi noi lon vao mic cai nghe vong lai toan echo tua lua. ngta thi bao la bi loi ic audio gi gi do tren main. bro nao bik cho sua uy tin chi e voi!
nplong1
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy em bị y chang 1 số bác trong này... ghi âm bt nhưng gọi thì tự động bật loa ngoài mà chẳng nghe đc j... trong khi facetime, magic jack thì lại nghe bt...
haduchien
ĐẠI BÀNG
12 năm
Iphone có 2 micro nhé các bạn. Micro để thực hiện cuộc gọi là ở phía dưới bên trái còn micro nữa thì ở gần jack 3.5 mm cái này để ghi âm và quay video
luckyross
ĐẠI BÀNG
12 năm
goi bàng viber thi ok mà gọi bằng sóng điện thoại thì không tiếng vậy có phải hư mic không mấy sư huynh
nplong1
ĐẠI BÀNG
12 năm
@luckyross mình cũng như bạn, gọi bằng magicjack thì ok mà gọi bt thì k nghe j cả...
luckyross
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nplong1 may ban sua chua vay sua o dau
ngoctuanvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nào làm rồi cho đia chi uy tính làm nhé
nplong1
ĐẠI BÀNG
12 năm
vẫn đang ôm đây chứ đã làm đc đâu... mình xem trên mạng người ta nói do con audio ic...
luckyross
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn bi như vậy lâu chưa vậy? mình mới bị chưa bít hế nào sưa chưa ở đâu uy tinh ta anh e nao chỉ giúp không?
nplong1
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cũng mới bị đây thôi, cũng chưa biết sửa đâu, giá cả thế nào ...
cho xin cái địa chỉ uy tín thui mà...huhuhu
tendangky
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Vivaquan 452 Lê Văn Sỹ, quận 3 bạn ghé đó coi, hoặc là bạn lên thằng icenter trên đường Võ Thị Sáu xem như thế nào nhé.
ngoctuanvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Máy sách tay lên icenter võ thị sáu được hả bạn
có thể do lỗi cái jack headfone rút
ra cắm lại thử vài lần xem sao các bác
thường ip4 hay bị tình trạng này trên board, sửa tầm 600k, khoảng 1 buổi là xong.
HaKan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chưa chắc hỏng đâu. Máy của mình còn bị khi ng ta gọi đến, máy chả phản ứng gì, nhưng phía bên kia vẫn đổ chuông. Mình gọi đi thì có kết nối nhưng không có tiếng. Vài lần đầu thì reset là hết, rồi đến khi reset chả hết, phải restore mới hết. \Thử đã rồi hãy mổ bụng nó nhé.
nghe goi binh thuong cua ban la ra sao? ngoai ban ra thi con co ai da dung vao dt cua ban nua ko?dai loai la may ban "nho" ^_^ ban thu mo nhac bang loa ngoai xem the nao?
En xài con 3g em coi phim hoạt hình Inuyasha luyện tới tập 65 thì con iPhone của e bị như vây Reset thì hết. Hôm Qua đang coi thì thằng bạn goi nghe cũng không được bật loa ngoài thì không lên được loa. Nghe nhạc cũng không được coi YouTube thi không định hỗ trợ phim này ma phim đó em mới coi lúc chưa bi hư. Em restore lại máy va vệ sinh tai nghe va chuôi sạc bằng bàn chải đánh răng rùi mà cũng không được. Ai biết giúp em với em ở cà mau lận có bác nào bro giúp em với
Đt em hôm vừa rồi cũng bị như thế. Em mang đi sửa hết 800K nghe gọi bình thường. Họ cài update cho em từ FW 5.1.1 lên 6.0 mà vẫn nghe gọi bình thường. Hôm kia em update lên FW 6.0.1 và JB, lúc cài phần mềm em bị lỗi nên em Restore lại bản backup cũ từ hồi còn FW 5.1.1. Tất nhiên vẫn là IOS 6.0.1 nhưng tự nhiên người khác gọi đến em nói họ chẳng nghe gì được mặc dù em vẫn nghe họ nói. Thỉnh thoảng thì lại nghe được và nói được. Chẳng hiểu luôn. Ai có cách gì nói em với.
co bac nao giup em voi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019