Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Lời tri ân đến blackberry,đến Rim

in_the_end_291
5/7/2012 18:3Phản hồi: 81
81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cai thag lon chu thot sao lon wa
:p
Sau bao năm cày cuốc và luộc đồ , em tiết kiệm được số tiền này ,vừa ra NH lấy tiện thể show luôn cái hình cho anh em thấy về trình độ luộc của em
Dự định đầu tháng làm con mẹc đi cho phong độ, bác cho ý kiến về con xe này nhé
Chúc anh em ngày nào cũng như ngày nấy lượm dc thật nhiều lúa

B.O.Y
TÍCH CỰC
12 năm
topic sàm quá chả liên quan gì đến bb cả , ai giàu có ai nghèo hèn thì do bản thân cảm nhận là đã đủ hay chưa chứ than vãn là giàu or nghèo thì còn có nhiều người giàu hơn , còn có người nghèo hơn mình nữa .... Close tại đây 😁
http://blackberryvietnam.net/threads/dau-den-khuyen-mai-thang-7-8-“-co-moi-noi-cu-nang-cap-ngay-blackberry-os-7-cung-dau-den-”.11227/

đổi đi dùng OS 7 cho nó sướng
netnomad
ĐẠI BÀNG
12 năm
Này bro, mua Dev Alpha hem?
@netnomad bao nhiu cậu ??
netnomad
ĐẠI BÀNG
12 năm
😁 rẻ thôi. Đi xem film tình cảm và nắm tay nhau đi dạo bờ hồ với mình 😃
@netnomad đồ điên............
😁 TOPIC nói 1 đằng ,chủ topic KHOE 1 nẻo:eek:
Thôi close đi cho sớm. Giờ đọc bài chả hiểu gì luôn. Haiz
nhìn xuống thì thấy nhiều. nhìn lên không thấy ai. chỉ vì quá nhiều người bỏ xa chú rồi chú em chủ thớt ạ 😆 chú em sống ở cái đất nước nghèo gần nhất thế giới rồi tung giọng lưỡi khoe của với ai? độ lố bịch của chú hơi cao
duyepu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tobe2405 Nếu bác nói đến chuyện khoe của, thì bác hãy ra ngoài đường nhìn mấy cái xe của các vị nhà mình đi xem. Họ đi Matiz, laceti hay vios. Trong thì họ là ai, ai là người đưa họ vào vị trí đó và tôn chỉ của họ là gì. Nhưng hãy nhìn xem, quần áo họ mặc, cái xe họ đi và mỗi bữa ăn của họ. Chỉ cần họ sống như dân thường một tháng thôi thì cũng đủ xóa đói giảm nghèo cho 1 tỉnh rồi đấy bác.
Em chuyển sang dùng samsung google nexus chạy android 4.1 roài các bác ạ.
Có lẽ em không có duyên với Blackberry.Có lẽ chẳng bao giờ em vào box blackberry và quan tâm tới bất cứ 1 vấn đề gì nữa
Dù bb 10 có ra thì em cũng đành để cho các bác lão thành lâu năm xây dựng lại box BB thui.
Box BB giờ toàn người già đâu cần lớp trẻ vào nữa,dạo qua thấy các bác lão làng chơi với nhau thì hợp hơn...
Có lẽ bạn gái thằng bạn nói đúng,BB chỉ dành cho những người già về tuổi tác lẫn tâm hồn chứ không dành cho những người trẻ trung,muốn thay đổi,xây dựng :D
MOD nào đi qua close lại dùm
duyepu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Còn bác chủ thớt thì cũng chém gió, tào lao thì cũng vừa thôi. Bác đi làm rồi thì cũng phải chứng tỏ mình là nguời có học, ăn nói cũng phải dễ nghe một chút. Nhìn cái chồng tiền của bác, bác định lòe ai. Bác định vác tiền mặt mang ra của hàng mec để mua xe ak. Chém gió thì cũng biết đường mà chém
denpro91
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai cũng được nói,ai cũng được nghe rồi,giờ ai muốn hiểu gì thì hiểu,close topic được rồi mod ạ 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019