Lời tri ân đến blackberry,đến Rim

Thảo luận trong '[BB] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi in_the_end_291, 6/7/12.

1. in_the_end_291

in_the_end_291 Thành viên

miễn là ko nghèo lòng nhân ái và tình yêu thương cái đẹp(ko phải gái đẹp nha) là được

2. trunglev

trunglev Thành viên

nào thì Bờ lách Bơ ri với chả BBM pin đây : 208E9FC4 Gờ rúp thì có nhiều bạn thích mình add.

in_the_end_291 thích nội dung này.
  3. son8888

son8888 Thành viên

mình thì không bỏ được iphone lẫn BB.:)

muitenbac123in_the_end_291 thích nội dung này.
  4. in_the_end_291

Ai muốn đổi máy cũ lấy máy mới thì vào đây.Trade up của Rim nhá:
    https://tradeup.blackberry.com/en/ca/web/home.html?CPID=E20C037&DATE=071812

son8888 thích nội dung này.
  5. luong_duy_khanh

luong_duy_khanh Thành viên

Eo bác tham gia diễn đàn từ nước ngoài phải không bác, ai cũng nói bác trá hình nhưng em tin bác...

6. dongquyen4388

dongquyen4388 Thành viên

cai thag lon chu thot sao lon wa
    :p

7. in_the_end_291

Sau bao năm cày cuốc và luộc đồ , em tiết kiệm được số tiền này ,vừa ra NH lấy tiện thể show luôn cái hình cho anh em thấy về trình độ luộc của em [​IMG][​IMG]
    Dự định đầu tháng làm con mẹc đi cho phong độ, bác cho ý kiến về con xe này nhé
    Chúc anh em ngày nào cũng như ngày nấy lượm dc thật nhiều lúa

8. B.O.Y

B.O.Y Thành viên

topic sàm quá chả liên quan gì đến bb cả , ai giàu có ai nghèo hèn thì do bản thân cảm nhận là đã đủ hay chưa chứ than vãn là giàu or nghèo thì còn có nhiều người giàu hơn , còn có người nghèo hơn mình nữa .... Close tại đây :D

in_the_end_291muitenbac123 thích nội dung này.
  9. son8888

son8888 Thành viên

10. in_the_end_291

http://blackberryvietnam.net/thread...ap-ngay-blackberry-os-7-cung-dau-den-”.11227/

đổi đi dùng OS 7 cho nó sướng

11. netnomad

netnomad Thành viên

Này bro, mua Dev Alpha hem?

12. in_the_end_291

bao nhiu cậu ??

13. netnomad

netnomad Thành viên

:D rẻ thôi. Đi xem film tình cảm và nắm tay nhau đi dạo bờ hồ với mình :)

vuong_anh1945 thích nội dung này.
  14. in_the_end_291

đồ điên............

15. demonix

demonix Thành viên

:D TOPIC nói 1 đằng ,chủ topic KHOE 1 nẻo:eek:

in_the_end_291muitenbac123 thích nội dung này.
  16. muitenbac123

muitenbac123 Thành viên

Thôi close đi cho sớm. Giờ đọc bài chả hiểu gì luôn. Haiz

in_the_end_291QuocDung336 thích nội dung này.
  17. tobe2405

tobe2405 Thành viên

nhìn xuống thì thấy nhiều. nhìn lên không thấy ai. chỉ vì quá nhiều người bỏ xa chú rồi chú em chủ thớt ạ :)) chú em sống ở cái đất nước nghèo gần nhất thế giới rồi tung giọng lưỡi khoe của với ai? độ lố bịch của chú hơi cao

18. in_the_end_291

Em chuyển sang dùng samsung google nexus chạy android 4.1 roài các bác ạ.
    Có lẽ em không có duyên với Blackberry.Có lẽ chẳng bao giờ em vào box blackberry và quan tâm tới bất cứ 1 vấn đề gì nữa
    Dù bb 10 có ra thì em cũng đành để cho các bác lão thành lâu năm xây dựng lại box BB thui.
    Box BB giờ toàn người già đâu cần lớp trẻ vào nữa,dạo qua thấy các bác lão làng chơi với nhau thì hợp hơn...
    Có lẽ bạn gái thằng bạn nói đúng,BB chỉ dành cho những người già về tuổi tác lẫn tâm hồn chứ không dành cho những người trẻ trung,muốn thay đổi,xây dựng :D
    MOD nào đi qua close lại dùm

19. duyepu

duyepu Thành viên

Mình đồng ý vs bác này, nhà bác ấy có tiền thì bác ấy tiêu, chẳng nhẽ bắt bác ấy phải dùng 8xxx. Ngoài ra còn tùy thú vui, tùy quan điểm mỗi người. Còn diễn văn của bác ấy có thể ko hay, ko hợp vs một số nguời, nhưng đời là thế, mỗi người mỗi tính, mỗi người một cách nhìn. Quan trọng là đừng làm gì trái vs pháp luật, trái vs lương tâm và ko trà đạp lên người khác để đạt được mục đích. Vậy cũng là quá đủ rồi.

denpro91 thích nội dung này.
  20. duyepu

duyepu Thành viên

Nếu bác nói đến chuyện khoe của, thì bác hãy ra ngoài đường nhìn mấy cái xe của các vị nhà mình đi xem. Họ đi Matiz, laceti hay vios. Trong thì họ là ai, ai là người đưa họ vào vị trí đó và tôn chỉ của họ là gì. Nhưng hãy nhìn xem, quần áo họ mặc, cái xe họ đi và mỗi bữa ăn của họ. Chỉ cần họ sống như dân thường một tháng thôi thì cũng đủ xóa đói giảm nghèo cho 1 tỉnh rồi đấy bác.