Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Lonely Cat Games SmartMovie v4.10 FULL thật sự....!

congvoi
11/5/2009 12:22Phản hồi: 25
Cám ơn: dung1291985 -PDAViet

SmartMovie là một chương trình xem phim cho thiết bị di động (điện thoại di động), với tiện ích chuyển đổi cài trên PC. Có thể chuyển đổi định dạng, bạn có thể chuyển bất kì đoạn video nào vào điện thoại di động.

Xem phim trên thiết bị di động, bất kì đâu, bất kì lúc nào, bạn chỉ cần thực hiện một vài bước:

* Chuyển đổi bất kỳ file video nào trên máy PC vào một file video mà chạy được trên điện thoại di động.
* Gửi video đó vào device/memory card của điện thoại di động.
* Xem nó trên chương trình SmartMovie Player đã cài trên điện thoại di động.

Các đặc điểm:

* Chuẩn định dạng AVI, cho phép bạn xem trước các file đã chuyển đổi trên máy PC trước khi đưa vào điện thoại di động.
* Chương trình xem sử dụng màn hình điện thoại di động ở cả chế độ là xem dọc và xem ngang, và tiện ích hơn là xem toàn màn hình (full screen).
* Thay đổi lại kích thước video để hiển thị toàn màn hình.
* Chương trình chuyển đổi trên PC cho phép bạn tách các file video thành các đoạn nhỏ, vì vậy bạn có thể đặt chúng trên thẻ nhớ, nếu nó không để được toàn bộ, rồi cắt ra làm nhiều phần - bạn có thể xem các phần video mà bạn thích, v.v. khi du lịch ở trường hoặc cơ quan.
* Hỗ trợ ghi tiêu đề - cho phép bạn xem phim bằng các ngôn ngữ khác nhau.
* Công cụ chuyển đổi ở PC thân thiện - xem trước video trên PC, chọn phần bạn muốn chuyển đổi, thay đổi chất lượng xuất ra cho máy điện thoại di động.
* Hỗ trợ mã DirectShow, vì vậy bạn có thể sử dụng mã video mà đã download được từ Internet.
* Chuyển đổi rất nhanh; trên bộ chuyển đổi chuẩn ở PC tốc độ có thể là 5x, tức là nhanh hơn gấp 5 lần khi phát lại. Bạn có thể chuyển đổi toàn bộ phim hoặc chỉ một vài phút của phim đó.
* Áp dụng thuật toán thay đổi tỉ lệ Bicubic để biến đổi video từ màn hình nhỏ thành màn hình có kích thước mà vẫn giữ được chất lượng tốt nhất.

Quảng cáo

* Điều chỉnh tham số về chất lượng cho video và âm thanh, cho phép bạn tắt video nếu cần.
* Tùy biến chương trình xem phim (độ sáng, độ tương phản, âm lượng, v.v.).

Xem phim theo 2 chiều dọc hoặc ngang.

25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cám ơn bạn đã up bài . Bạn cho hỏi bản này full thực sự là như thế nào , vì trên diễn đàn đã có bản full rồi . Vậy bản này có hơn gì không ?😁
Vẫn là bản 4.10 đấy thôi.Những những bản Cr@ck trước đều bị lỗi,dùng đc 1 thời gian là ko vào đc nữa.Bản này theo Dũng khẳng định là dùng đc mãi luôn rồi.Nên cứ yên tâm cài mà dùng thôi,không lo hết hạn nữa 🆒
OK ! Cám ơn bạn ! Tôi sẽ dùng xem thế nào . Mong bạn sẽ đóng góp nhiều hơn nữa cho ae Tinh Tế nhé . THANK ....!
cái này có vẫn phải chạy trên nền chương trình the loader hok. các bản 4.0 ..... thường như vậy mà.
Bản 4.10 FULL rồi ko còn chạy file In Loader nữa.
Thanks chủ topic đã share.
ồ vậy à. bạn đã cài thử chưa. cho ý kiến đi.
Nó báo lỗi chứng chỉ bạn ơi, mình cài trên n81, máy đã hack rồi
xài rất tốt load rất nhanh
..............
cong_hao
ĐẠI BÀNG
15 năm
Sao mấy bản về trước thì sử dụng được nút tăng, giảm âm thanh, còn bản này thì không được bạn nhỉ?
bitis06
TÍCH CỰC
15 năm
Thử dùng phím lên xuống bạn nhé.
Thanks bác chủ topic, nhiều người đang dùng bản *** 4.10 cũ đều bị văng ra sau 1 thời gian.Chắc cái này ổn rồi.
sao mình xài bản cr@ck của GANGCLUB vẫn OK mà có bị out đâu, ko biết bản này có j mới hơn?
minhanhh
ĐẠI BÀNG
15 năm
có thật như bạn nói không vậy hay chỉ là quảng cáo thôi ........
hthuong
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bản này có tiếng việt không vậy bạn ?
kimkien
ĐẠI BÀNG
15 năm
có đó bạn :
View attachment SmartMovie 4.10.zip chúc vui 😁:D:D
Chắc a convoi noí là đúng rùi chứ hok phải mấy bản full ngược trước đây
để mình cài bản này xem thế nào. Nếu đúng như bác congvoi nói thì quá hay bởi mình cũng bị out kô dùng được x-plore 1.30 với jukeBox 2.41 bản cờ rờ, còn SmartMovie dùng ít nên chưa bị 😁. Thanks bác nhìu

Các đặc điểm:

* Chuẩn định dạng AVI, cho phép bạn xem trước các file đã chuyển đổi trên máy PC trước khi đưa vào điện thoại di động.
* Chương trình xem sử dụng màn hình điện thoại di động ở cả chế độ là xem dọc và xem ngang, và tiện ích hơn là xem toàn màn hình (full screen).
* Thay đổi lại kích thước video để hiển thị toàn màn hình.
* Chương trình chuyển đổi trên PC cho phép bạn tách các file video thành các đoạn nhỏ, vì vậy bạn có thể đặt chúng trên thẻ nhớ, nếu nó không để được toàn bộ, rồi cắt ra làm nhiều phần - bạn có thể xem các phần video mà bạn thích, v.v. khi du lịch ở trường hoặc cơ quan.
* Hỗ trợ ghi tiêu đề - cho phép bạn xem phim bằng các ngôn ngữ khác nhau.
* Công cụ chuyển đổi ở PC thân thiện - xem trước video trên PC, chọn phần bạn muốn chuyển đổi, thay đổi chất lượng xuất ra cho máy điện thoại di động.
* Hỗ trợ mã DirectShow, vì vậy bạn có thể sử dụng mã video mà đã download được từ Internet.
* Chuyển đổi rất nhanh; trên bộ chuyển đổi chuẩn ở PC tốc độ có thể là 5x, tức là nhanh hơn gấp 5 lần khi phát lại. Bạn có thể chuyển đổi toàn bộ phim hoặc chỉ một vài phút của phim đó.
* Áp dụng thuật toán thay đổi tỉ lệ Bicubic để biến đổi video từ màn hình nhỏ thành màn hình có kích thước mà vẫn giữ được chất lượng tốt nhất.
* Điều chỉnh tham số về chất lượng cho video và âm thanh, cho phép bạn tắt video nếu cần.
* Tùy biến chương trình xem phim (độ sáng, độ tương phản, âm lượng, v.v.).

Xem phim theo 2 chiều dọc hoặc ngang.

File Kèm Theo
Link.rar (164 Bytes, 0 lần tải)
daucua001
ĐẠI BÀNG
15 năm
Sao phải pot link kiểu này. Sao không đưa trực tiếp luôn để dow cái được luôn cho nhanh ko tốn công sức quá
cho mình hỏi bản này khi cài vào thì nó có mặc định chạy file .avi ko? từ là từ file manager, vào file .avi chọn open là nó tự chạy bằng smartmovie này. Em đã thử 1 số bản tren E75 nhg toàn ko tự đọc dc, phải dùng x-plorer hoặc vào smartmovie ròi browse đến file mới chạy dc.
nhân tiện, bác nào biết pm nào có kn trên thì bảo em nhé.
Chủ ui topic cho mình hỏi,cài vào rồi có 1 số file coi được còn 1 số thì ko thể coi nó báo là " no codec for video fortmat:h264 " là sao nhỉ😕
Do định dạng nhạc của bạn không đúng, cái bản này kén file video lắm, convert file lại nha bạn.
Bác chủ topic từ bên PDA Việt sang, chào mừng bác!
sao máy em cài nó toàn báo certificat error vậy máy em chưa hack và e đã chỉnh lùi một năm
Bản này máy chưa hack phải sign thì mới cài được
buitran84
ĐẠI BÀNG
15 năm
cho mình hỏi có cần keys không thế nếu có cho mình xin đi EMEI : 351940030891248 thx trước

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019