Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Lumia 1320 ở Việt Nam đã có cập nhật Lumia Cyan + Windows Phone 8.1

Duy Luân
29/7/2014 11:23Phản hồi: 302
302 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

image.jpg Chờ mãi hôm nay mới có 😁 Up lên luôn cho máy của bố mình ^^
Ok rồi mấy huynh, giờ là 9:26 pm...đã check và đang update nhé !!! em xài 1320 đen nguyên con !!
dang tai, lau phet ko biet len roi chay pin co ngon ko nhi? 1320 minh thay ung o nhieu diem nhug ug nhat la khoan pin. dug bt phai tren 2 ngay
Tải lâu quá, chắc nhiều người cùng làm, 1 h rồi mà còn báo 3h nữa mới xong, hic 😔
@ntdieu dang dow mà rớt mạng có tèo ko bác
@ntdieu Giỡn mặt thiệt, check update xong, down về, installed cho đã vô cuối cùng mở lên vẫn là lumia black....check lại thì báo unable to check for updates !!
@nguyenvu_hoanglong Chắc nhà bác có cáp quang nối trực tiếp tới server của MS, ghen tị quá.

Nhà mình từ hôm đứt cáp ngoài biển trở nên chậm hơn rùa 😔
Sao MS k tập trung vào giao diện ng dùng nhỉ. Đã cố gắng nhưng vẫn k thể ưng được cái giao diện của mấy con đt WP 😔
@Fanfanmewmew 9 người 10 ý mà, làm sao làm vừa lòng tất cả được.
Bạn chắc là người thứ 10 rồi 😁
còn 2 ngày nữa hết tháng 7 rồi, chưa thấy 525 đâu. 😔 8.1 preview vẫn còn lỗi :oops:
ôii 525 khi nào đây????
sunpious
ĐẠI BÀNG
10 năm
đang về 8.0
Sao lại phải xuống 8.0 rồi mới lên được vậy mọi người, 1520 của mình dùng bản preview 8.1 lâu rồi, giờ có bản chính thức mà phải quay lại 8.0 rồi mới lên bản chính thức được thì phức tạp quá nhỉ.
Muốn sung sướng thì phải mất công thôi ;)
Chờ cho 520 thần thánh thôi

Sent from my Galaxy F làm bằng nhôm vát cạnh cho giống Iphone
Meo U
ĐẠI BÀNG
10 năm
E thì e chọn Reset my phone...vậy là xong
narus
TÍCH CỰC
10 năm
@narus họ ghi đúng đó, có hướng dẫn xuống 8.0 rồi lên 8.1 mà nhiều ng ko biết gì 😆
narus
TÍCH CỰC
10 năm
@quanghuyit Máy em vẫn đang 8.0 nè, ko lý nào tinhte.vn mới báo chỉ có 1320 mà ko có 1520
@quanghuyit 1520 vẫn chưa có bạn à?
tuanvu_281
ĐẠI BÀNG
10 năm
@narus what the??????? cái 1520 có từ bao giờ thế kia. làm ăn thế này thì chịu. đúng quá bố lấo
beautiful
ĐẠI BÀNG
10 năm
cyan phiên bản nhiêu nhỉ? máy mình đang 8.10.12397.895 hình như chưa lên cyan? bác nào biết chỉ với.
@beautiful la ban dem de len 8.1 cho muot hon. bac phai update lan nua roi moi len 8.1 nhe
beautiful
ĐẠI BÀNG
10 năm
@philongnguyensp2vp Em check update thì báo Up to date rồi 😔
haituyetmd
ĐẠI BÀNG
10 năm
@beautiful Đúng bản này đấy bạn vào cài đặt> thông tin thêm sẽ thấy Cyan mà
@beautiful Xem thông tin ở extras+info (settings)
Tencuataook
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang xuống 8.0 ko biết bao giờ mới lên xong 8.1 chắc 12h khuya qua
khuyên bạn đừng mua nokia mình mua 2máy điều bị hư phải đi bảo hành 1 máy thay màn hình 1 máy hư camera bạn đừng mua nokia

OTE="tvhieu, post: 42726260, member: 224366"]Chia tay làm gì dùng 2 súng cho sướng. Nói thật N9 vẫn có cái đẹp rất riêng ah. Dùng hoàn toàn cảm ứng. Mình cũng dùng 1020 khá lâu rồi mà nhiều lúc vẫn quen vuốt kiểu N9[/QUOTE]

khuy
vukhoi
ĐẠI BÀNG
10 năm
lạ nhỉ hồi đó lumia 925 mình đâu có down xuống 8.0 gì đâu mà vẫn lên 8.1 chính thức vậy là sao @@!
bạn tải nokia suite về. rồi cắm dây usb vào. xog nó sẽ thông báo là có cập nhật rồi cài thôi. vậy là về 8
Đang úp lên mà chưa xong.....
Đang hóng cho con 525 mình mong nhanh nhanh để rồi còn hóng wp8.1 GDR1 preview nữa chứ và cả cập nhật cho ứng dụng màn hình khóa :rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019