Lumia 1520 với Windows Phone 8.1 đã có thể up hình độ phân giải cao 2048 lên Facebook

cuhiep
13/4/2014 2:34Phản hồi: 125
125 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ma Sói
ĐẠI BÀNG
10 năm
dùng D1 vina nên ko ngán vụ up clc này! Chỉ mong 920 lên 8.1 nó cũng hỗ trợ thôi 😁
Vụ ảnh ọt thế là ngon rồi, wp h càng ngày càng ngon, nhất vẫn là 1520, mong lên 8.1 xong thì con nào cũng làm dc thế này
sao mình up bằng ipad air bằng app facebook mà ảnh tải về có 960 vậy
sau một thời gian đầu bỡ ngỡ về kích thước của nó, giờ lại thấy hơi nhỏ mặc dù tay mình bé. Vắn đề di chuyển mình khuyên các bạn là nên mua cái túi đeo cho em nó
nghi vấn wp8.1, bác chủ thớt giải thích cái đê
Kết cái sticker dán bàn phím của bác quá , ai biết ở đâu bán không ạ 😔
giống như hầu hết những chiếc máy khác trên trái đất
các bác cho em hỏi nếu đi mua ngoài làm sao phần biệt được 1520 xách tay và 1520 công ty vậy
ahdatrolai
ĐẠI BÀNG
10 năm
định mua con này mà nghe mấy bác bình luận có vẻ hơi thất vọng. Đợi iphone 6 mua mà nghe nói tận tháng 9 mới có hàng, giờ chờ tới tháng 9 thì mỏi mắt dài cổ 😁 😆
eto_design
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác đang dùng bản Preview
Bác cho em hỏi: nếu sử dụng Preview bản này thì các ứng dụng của Lumia như
Nokia camera có hoạt động bình thường không. Nếu không thích có về được Black không.
Jesse.Tse
TÍCH CỰC
10 năm
Screen Shot 2014-04-14 at 09.15.40 SA.png
Dùng touchpad, lấy 4 ngón tay đẩy lên trên nha bác ;;) mặc định nó là vậy ;;) Hoặc nếu máy bác có chỉnh sửa rồi thì vào xem lại gesture là gì, phần Mission Control ;;)
Lumia 1520 thì liên quan gì tới macbook?
kelvinlong
ĐẠI BÀNG
10 năm
Làm sao để có được bàn phím gỗ giống con macbook trong tấm hình đầu tiên nhỉ
Cơ bản là hình như win 8.1 cho lập trình viên có từ hôm mùng 10 rồi mà các bác, mà với Cuhiep thì khó khăn gì với vấn đề là lập trình viên
bkitnt
ĐẠI BÀNG
10 năm
"nó đã cho up ở độ phân giải tốt nhất 2048px thay vì giảm độ phân giải và chất lượng xuống giống như hầu hết những chiếc máy khác trên trái đất"
Kết nhất câu này. 😁 ;);):D:D
cleonardo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vẫn thấy mờ mờ chắc do run tay

Sent from my N1 using Tinhte.vn mobile app
acthu
TÍCH CỰC
10 năm
mình đang chạy 8.1, nhưng up ảnh lên FB rất chậm, mất chừng 2-3 phút mới dc 1 cái ảnh. mà đang up thoát FB để chạy chương trình khác thì nó ngắt quá trình và báo lỗi. có các nào chỉnh chất lượng ảnh để nó up lên nhanh hơn ko nhỉ? chả nhẽ cứ on screen FB chờ up xong mới được?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019