lumia 520 được update 1 số chức năng mới

Thảo luận trong '[WP] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi nguyenthikieuanh, 20/5/13. Trả lời: 38, Xem: 8125.

1. nguyenthikieuanh

nguyenthikieuanh Thành viên

factory reset,ko dc nua thì nokia care thang tien

2. thientamha94

thientamha94 Dự bị

Hẹn có khóa màn hình trong update tới, hiện tại k khóa mh, k tắt rung back, phần trăm vạch pin thì k rõ, cơ bản là chưa thấy, tải app pin thấy cũng ok.

3. tuan__BL

tuan__BL Dự bị

Èo.... tớ ở bắc giang thì care ở đâu vậy. có ai biết chỉ dùm em với :(

4. tuan__BL

tuan__BL Dự bị

cũng chán. app thì ít. game cũng k nhiu game hay.toàn game lởm thui... biết thế mua htc desireU cho rồi .. jaizzzzzzzzzzzzzzzz....................

5. heomapbonmat198

heomapbonmat198 Thành viên

Đã xác định chơi game sao ko tìm hiểu kĩ lại đâm đầu vào wp, chơi game tầm này ngon nhất chỉ có PSP và ipod touch thôi. Android dưới 4tr trừ hàng 2hand xách tay ra chỉ có hàng tàu là tạm chấp nhận được. Chơi android phải chơi từ trung cấp trở lên mới gọi là trải nghiệm game nhé :rolleyes:

6. longtv0211

longtv0211 Thành viên

mình cũng bị cái này k làm sao cho nó mất mấy chữ cái đi đc.

ngannguyen12195 thích nội dung này.
  7. choemve9x

choemve9x Thành viên

Bạn hơi nhầm, sky quá nhiều luôn, từ 760 cho đến 830, cái nào cũng đủ đáp ứng, mình thấy thật sai lầm khi mua lumia 520 và đã phải đẩy nó đi gấp, đó là lý do vì sao mấy bác mua đc tháng hay vài ngày đã phải đẩy đi rồi

8. TaiB7330

TaiB7330 Dự bị

Update xong co ai bị hỏng luôn tính năng tìm điện thoại mất

9. mrhai190290

mrhai190290 Dự bị

sao IE lai ko ho tro tai ve nhỉ.em muốn chơi game mà cứ bắt thiết lập gia đình.éo biết

10. mrhai190290

mrhai190290 Dự bị

ko phải ai cũng thế đâu,mua thì phải trải nghiệm chứ,ăn cháo còn phải học mà

11. tuan__BL

tuan__BL Dự bị

hựa.................bây giờ hối hận k kịp rồi :(

12. manhtuan161186

manhtuan161186 Thành viên

Sao nhiều bác chê wp thế nhỉ.cá nhân e thấy dùng wp được mà nhưng tất nhiên không bằng Android thật.nói chung phải tìm hiểu và biết và thích thì mới thấy cái hay của wp.nghịch mãi androi cũng hơi nhàm rồi

13. monapluthaythangcu

monapluthaythangcu Thành viên

s
    sao lưu -> đặt lại dt thử xem hết ko b. cuối cùng nokia care thẳng tiến. hehe cái này chắc lỗi phần cứng quá

14. monapluthaythangcu

monapluthaythangcu Thành viên

Ko biết mấy b thế nào chứ riêng tôi wp dể dùng đở rối mắc mò mẫm hơn. androi nhiều tùy biến thích hợp cho vọc sỉ

15. betta3196

betta3196 Thành viên

Vậy bác cầm 3tr7 đi mua con galaxy y mà cầm ! lên đây nói làm gì o_O

16. choemve9x

choemve9x Thành viên

Ko, e làm con sky 830, may mà bán đi đc 2tr9, khổ thân thím nào đi mua 920, bảo sao trên nhattao nhiều người rao bán thế, 520 mua cũng chỉ là để trải nghiệm wp mà thôi, chán !

17. ngannguyen12195

ngannguyen12195 Dự bị

chi oi e ko mun moi ung dung co moi chu cai nhu the nay chu em muon nhu menu cu chi bik giup em vz
    mình cũng bị cái này k làm sao cho nó mất mấy chữ cái đi đc.

18. nguyenthikieuanh

nguyenthikieuanh Thành viên

cài trên 40 app là nó ra như vậy,không sửa dc,đây là tính năng khá hay mà,muốn trở lại như cũ thì phải xóa bớt app đi,ko còn cách nào khác đâu

19. dk_dk9999

dk_dk9999 Dự bị

Mun bỏ cái app này thì làm sao hả các bác