Lumia 820 và 920 đã có giá, bắt đầu bán ra vào tháng 11

Blaze1st
27/9/2012 10:44Phản hồi: 1.257
1.257 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giá trên trời.hjx.thời kỳ khủng hoảng
zeustb
ĐẠI BÀNG
12 năm
có bác bảo 9tr con 820.nếu mà 9tr thật thì chắc cháy hàng rồi sau đó tăng giá 😁
giá cứng vậy hj vọng k rớt nhanh như Lumia 900 và 800
@mr.aclk có rớt đâu mà nhanh . Cách đây một tuần giảm 1,4tr để chuẩn bị cho 920 và 820 ! Mà 900 ra hồi tháng 6 tháng 7 gì đó tính ra 2 tháng mà tuột có 1tr4.đỡ hơn siii tuột 3tr 😁
@hiepthong hàng dùng rồi em thấy em Lu 800 có 5-5tr5 giá mềm quá
@mr.aclk mua 10tr + cái voucher tặng tiền . Cái voucher đó quy đổi cũng 500k rồi. dùng 4-5 tháng thì phỉa trừ đi 3-4 tr thì tầm 5tr5-6tr5 rồi. Con 5tr chắc màn hình trầy tè le rồi. SIII cũ giờ cũng 10tr chư mấy . Trong khi lúc mua 16tr ==!
gagaxy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giá như thế là vừa phải, trải nghiệm chắc chắn nhiều thú vị. Mỗi tội chưa đẩy được em 800 đi. Ngon thì 920, nếu ko 820 cũng tốt.
tạm biệt 920 nhé !
Mấy con n9 lúc đầu cũng chát giờ rẻ rồi.nokia chậm chân thế này ip5 nó lại hốt hết thị phần
Thích nhất bao giờ tinh tế có trên tay.m chả phải fan của hãng nào, nhưng mọi người thử để ý xem các sản phẩm của nokia rất hiếm khi bị lỗi,Gần như mức hoàn chỉnh khi tung ra thị trường là tuyệt đối
Không tin Lunia 920 dưới 15 củ ở Vn. Mà giá này cũng đủ giết chết Ip5, Dân Vn rất tôn sùng hàng Nokia. Từ trẻ đến già, ai cũng đã từng 1 lần xài Nokia
@nguyen68 2 cậu đó khủng khiếp thiệt . =))
@nguyen68 Iphone còn dùng chém hoa quả với bắn chim điên nữa chứ bác :D:D:D
Sáng ngồi nói chuyện với hai cậu thanh niên dùng 4S họ khoe máy em "độ phân giải cao nhất, có NFC nhưng chưa cài vào" => hài :D:D:D:D:D
hooverntn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@maynebuoi Đây chính là điều.mềnh muốn nói😁
Để xem lu920 cạnh tranh vs ip5 ntn?

Send from my rock.
@hooverntn iphone chỉ là 1 luồng gió mới do steve mang lại thôi.h ko còn steve ai sẽ chắc chắn iphone sẽ làm vương trong bao lâu nữa
iptran68
TÍCH CỰC
12 năm
K có 920 white roài!!!
kevin1510
TÍCH CỰC
12 năm
Giá ở Châu Âu cao hơ nhưng nơi khác rất nhiều mấc các bác, Nokia VN sẽ k đưa ra giá này mà e nghĩ con 920 sẽ có giá trong khoảng 13-15tr ah, nếu <13tr có thể sạc không dây bán rời thì sao 😃
chipss
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác cứ kêu đắt, giá cắt cổ trong khi đó IP5 về VN gần 30tr thì chẳng thấy ai kêu ca cái gì cả
@chipss e thích câu này của bác vãi,,,,,
nhiều bác cứ vô kêu mắc mà chẳng để ý đó là giá ở châu Âu, với cái giá đó so với mức sống của ngta chả ăn nhằm gì, toàn những bác vô nhìn cái giá quy đổi rồi nói mắc mà chẳng đọc kĩ gì cả, chán.
Hjxhjx chỉ là giấc mơ @@
con này ma chạy android 4.1 thì có ma cháy hàn đó nhỉ😃
@vuongphuongbrvt Uhm! Em này mà chạy Android thì đúng là cháy thật, No có nước gom hàng tồn trong kho đem đi đốt mới cháy nổi chứ Android vs cấu hình vậy sao đua đc vs HTC và SS chứ. Thà chạy WP ko cháy hàng nhưng vẫn còn có cơ hội sống chứ ko đến mức mang hàng đi chất đống đốt.
gravityng
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tuanquang_caxc Lạy bác này. Chắc bác nghĩ lúc nào 4 core cũng hơn 2 core nhỉ.

Lumia xài là S4 core Krait, đủ làm cỏ cái quad core A9 kia rồi...
Quan trọng là PCB có tốt kg, optimize tốt là vù vù ngay.

Vụ optimize HW này HTC là bét nhè nhất luôn, bù cái là lúc nào cũng ra sp nhanh.

Đó là lý do mà Apple A6 mới mạnh vì từ Cpu, tới SOC, rồi firmware, Os đều do 1 mình apple làm hết nên optimize rất tốt.

Hy vọng VN giá chính hãng tốt. Giá Nga, Đức là mắc lắm

Sent from my LT15i using Tinhte.vn
@vuongphuongbrvt wp8 có cái hay của nó, ANdroid 4.1 chưa chắc đã thàng công bằng đâu
@vuongphuongbrvt mấy cái thành phần này thì lượn đi cho mình nhờ
@tuanquang_caxc android phai loi tu moi muot noi chu dung noi loi kep
Bên Nga mà giá hơn 16 triệu thì em đảm bảo về Việt Nam chỉ từ 13 đến 14,5 triệu thôi. Thằng bạn bên nga nói iphone bên đó giá còn chát hơn cả VN.
lbshock
TÍCH CỰC
12 năm
Giá 920 sẽ k quá 13tr. A e cứ yên tâm đi. Chuẩn bị tiền mà trải nghiệm. Cứ nhìn giá N8, Lu 900 mới ra ở Châu Âu và ở VN hồi trước sẽ rõ. Về VN luôn rẻ hơn rất nhiều.
Chọn 920 hay đây chứ còn em nao ngon hơn nữa đâu chứ....iphon 5 nghe câu "vỏ nhôm xước là chuyện thường" của lãnh đạo nhà ip mà tức ói ra. ..

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
yên tâm em này về VN giá sẽ còn bất ngờ hơn thế này nhiều 😁
quochoi86
TÍCH CỰC
12 năm
không biết có đợi được em nó không nữa khi mà cứ muốn cưới e IP5
các bạn cho mình lời khuyên với
IP5
N920
NOTE ii
mình iêu hết thế mới đau chứ 😔
quochoi86
TÍCH CỰC
12 năm
@tuandat91 chưa có trải nghiệm nào sao biết sướng vậy cũng định đợi nó mà lâu quá
quochoi86
TÍCH CỰC
12 năm
@hoaiqb nhưng phải đợi đến bao giờ đây khi mà cứ nóng (.) người 😁
quochoi86
TÍCH CỰC
12 năm
@thanhdat276 Lu920 chưa có phép tính sao mà trừ đây 😁
quochoi86
TÍCH CỰC
12 năm
@vutoanltvp Thank bạn nhưng đợi nó lâu quá