Lumia 830 sắp được ra mắt bởi nhà mạng AT&T?

Duy Luân
1/8/2014 22:32Phản hồi: 94
Lumia 830 sắp được ra mắt bởi nhà mạng AT&T?
Hình ảnh Lumia 830 rò rỉ trước đây

Theo Neowin - trang từng đưa nhiều tin rò rỉ chính xác về các sản phẩm Microsoft - thì chiếc Lumia 830 đang chuẩn bị được ra mắt bởi nhà mạng AT&T (Mỹ). Thiết bị này mang tên mã "Train", và mặc dù chưa có thời gian ra mắt cụ thể nhưng nguồn tin tiết lộ rằng sự kiện đó sẽ diễn ra trong tương lai khá gần. Chỉ mới tháng trước Lumia 830 đã bị lộ diện với cụm camera lớn ở mặt sau, viền nhôm và thuộc phân khúc trung cấp. Hiện nay Microsoft cũng đã có trong tay Lumia 530, 630, 930, thế nên việc công ty ra mắt tiếp Lumia 830, 730 hay 1530 để tiếp nối cho các sản phẩm hồi năm ngoái là chuyện gần như chắc chắn. Tinh tế sẽ tiếp tục chuyển đến các bạn những thông tin mới nhất về Lumia 830 nhé.

Nguồn: Neowin
94 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nambk@
ĐẠI BÀNG
10 năm
sao ra lại nhỉ, con này chết yểu rùi mà
@Nambk@ chết bh thế bác? o_O
@Nambk@ 830 đã bán ở đâu, doanh số ra sao mà bác kêu chết yểu.....

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
@O.R.A.N.G.E "Ra lại"? ... Chỗ nào vậy bác cho em xin địa chỉ đi mua
trongduc689
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhìn măt sau đẹp kinh
mặt sau có cụm camera giống 1020 nhỉ
nujnets
ĐẠI BÀNG
10 năm
E là e kết kiểu thiết kế vuông vắn ntn 😁:D:D
V’t
TÍCH CỰC
10 năm
Làm như con 930 là quá đẹp,chỉ cần tăng thêm pin nữa là ko còn gì để chê
@lumia62o với cả màn hình nữa, đẹp như 1520 mới yêu được
quá buồn cho đội 930, chắc 830 ngon như 930 nhưng camera mạnh hơn nhiều ~ 808 thì sao :O nếu 830 rẻ hơn 930 thì chắc 930 vẫn gia công tốt hơn và vẫn thích 930 hơn 😁 so rỳ giờ mới nhìn thấy 13 mpx, mong cái cảm biến to là ngon :D
huyminh1560
ĐẠI BÀNG
10 năm
@"New Hero" Nói chung em sẽ chọn 930 !
hvdung1488
ĐẠI BÀNG
10 năm
Camera hình như là 13MP mà nhìn có vè hoành tá tràng như em 1020, hy vọng pin pọt đồ cũng ok..
M$ & Nokia nên sản xuất 1 máy cơ bản như 530 và 1 cao cấp là 930 thì hơn. Chứ trải đều theo kiểu từ thấp, trung, cao. Thì lại quá nhiều máy mà cứ na ná nhau cả ! 😃
Tương viettel lộ chứ. Ngon ngư 1020 + 930 là ok
hvdung1488
ĐẠI BÀNG
10 năm
@duy cường kim Viettel mà bobi hay mấy em thương hiệu VN chỉ chơi với mấy a Tàu khựa thôi..
Cam chụp đẹp đấy mà nó lồi lên rất khó cho người dùng vì xài thời gian nó trầy dòm mất thẫm mỹ. Chưa kể mất giá nữa
Được ntn thì đẹp 😁

rongdien2
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nếu mấy em Lumia này mà chạy Android thì chắc bá đạo không thể ngờ rồi 😃
tuanhavan84
ĐẠI BÀNG
10 năm
@rongdien2 Tại sao lại phải là Androi mới bá đạo WP còn hơn thế nữa chứa??
ngay dai
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tuanhavan84 Toàn Thần thánh Android...
Chạy WP mới là Tuyệt Vời...
@rongdien2 Nokia X chạy Android đó, đủ bá đạo chưa ?
@rongdien2 chay android thi dc mỗi cái nhiều ứng dụ nhưng chứ chắc đã hon wdp ... wdp ko6 tốn dung luong ram là bao android thì tốn ram khủng khỏi phai nói rồi
@ngay dai Toàn thần thành WP
Android mới là tuyệt vời
Điện thoại ngày càng hoàn hảo đến mức không thể phân biệt được điện thoại của hãng nào nữa ngoài cái tên!!
@chetnhacon Bạn có nhầm không vậy? @@ Nhìn vào dòng Lumia là thấy khác xa các hãng khác... Cũng như bác nhìn vào của Samsung thì bác đâu thể nhầm với Sony Xperia 😁
@chetnhacon hiểu gì chết liền á
:eek:
Cụm cam to quá khiến cái máy vuông vắn mất đi cân đối đáng kể.
@vnstockguru Mình lại rất thích cụm cam như thế đấy, nhìn vào là ấn tượng ngay. Và theo một vài hình ảnh rò rỉ thì cụm cam con này không lồi lên như 1020 😁
@tbdat11 Đấy là bạn thích điểm nhấn. Còn mình đang nói về sự hài hoà. Có lẽ phải vài lần nâng cấp nữa cụm cam mới có thể bé bé đi được.
Tuy nhiên, đây là sự đánh đổi đáng giá cho bác nào thích chụp đẹp.
@vnstockguru dòng 8xx của Lumia thì chắc là ko phải là dòng chuyên chụp ảnh đẹp đâu bác, cụm cam như vậy có lẽ chỉ mang tính trang trí hay điểm nhấn là chính thôi. Còn bác thích cụm cam gọn thì Lumia 930 cũng gọn mà, ko lồi tí nào
@vnstockguru thiết kế cụm cam rất đẹp đó, em thấy cụm cam đen với tổng thể cái máy rất sang,đẹp hơn cục cam bé tí 930 hay các dòng smp khác ko thô như 1020 thiết kế 1020 với cục cam to ko hợp, chưa biết nhìn gần thế nào nhìn ảnh là thế, nó gọi là điểm nhấn của cái đt ấy 😁, nhưng chắc nhìn ngoài ko sướng = 930 đâu :D
liệu có cảm biến canon 🆒
về tay anh mi cái gì cũng mi nên đành phải chi😁
lumia bằng nhôm nghe hấp dẫn đấy.😁
nhìn chữ baidu là ko muốn xem

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019