Màn hình PlayBook có nhiều điểm chết

duonghaidang0510
2/3/2012 8:15Phản hồi: 69
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình cũng thế.... 1345 đây. mới khua seal, nhìn lòi mắt ra mà có thấy gì đâu. Nhưng logo thì bị lồi. mấy thằng cùng cty thấy cái nào cũng lồi logo cả. kẹ nó....! ka ka! cheers................
ko biết có bác nào mua hàng brand new nguồn khác ngoài litek có bị nữa ko ah?e nghĩ hàng brand new mà bị thế này chứng tỏ là do lỗi ngay từ nhà sx rồi chứ hàng nguyên seal thế thì chẳng ai biết được máy bị lỗi hay ko cả
Hôm nay em test 1 con mới toanh, lúc khởi động ra trên nền đen dính ngay 1 pixel màu xanh tím. Em đoán chắc là nó chết nên yêu cầu đổi. Hic, hết hàng nên đành đợi thêm tí thời gian. Nếu mà biết em nó vào bên trong không sao có khi ốp luôn em này cũng được. Quan trọng gì lắm đâu nhỉ, dùng sướng là được. Với cả mấy khi cho em nó khởi động lại đâu mà lo.
thế là deal pixel đó chứ bác ?stuck pixel thì con của e cũng bị rất nhiều.dùng thấy cũng bình thường chẳng sao cả.cũng hàng brandnew nhưng nhiều máy bị thế lắm
Hay PB dùng màn hình kém chất lượng tí để giảm giá thành nhỉ? Các bác Pro có ý kiến gì chia sẻ với anh em tí đi!
@thanatox1 RIM là hãng lớn nên mình nghĩ ko tội gì họ phải làm vậy.cái lỗi màn hình này rất nhiều máy brandnew bị hết.chứ RIM bán với giá lúc đầu 499$ thì vẫn có máy bị lỗi màn hình mà
Máy mình cũng nuốt nuồn nuột...hp quá :">
Máy mình mua của Nhật Cường mà vẫn bị 1 điểm chết đây. Thôi thì vẫn trong giới hạn chấp nhận được!
minh tinh ring 1e play ma jo thayy vay chac doi google thoi
Cho em hỏi mấy câu các bác nhé , định xúc 1 con 😁
1_ Hàng litek chỉ có lỗi stuck pixel với 1 số lồi logo thôi chứ các bác ?
2_Mình ra mua máy , bóc seal ra kiểm tra mà máy bị thì có dc trả lại ko ạ ?
3_(ấu trĩ tí ) Có chô nào mua chất lượng tí ko nhỉ 😆
Arena8686
ĐẠI BÀNG
12 năm
đó là bị lỗi đó bạn chứ máy tôi xách trực tiếp từ Mỹ về có gì đâu pin xài liên tục được 6.5 gio đấy
mình mới lấy một em playbook hộ bà cô nhưng nhìn màn hình em nó ko được đẹp bằng máy của mình.màu sắc ko được tươi lắm.khi test bằng display test thấy bt.chả hiểu màn của em này kiểu j nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019