Màn hình SIII bị xước như thường - đã có ảnh

manhlvt
22/9/2012 11:20Phản hồi: 97
97 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

banhtieu
TÍCH CỰC
12 năm
chống xước chứ có phải ko bao giờ xước đâu . topic gì mà nhảm vậy !!!!!!!!!!!!
ai bảo ko dán màn vào còn kêu ca gì nữa
manhlvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@banhtieu máy vừa lấy chưa kịp dán, đem ra khoe hàng nhưng thành tự dìm hàng ấy mà
xthongip
ĐẠI BÀNG
12 năm

Bạn vô đây xem đi,chính tay mình test đấy.thấy vô lí quá,ko thể dễ trầy như vậy đâu
Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
manhlvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@xthongip
bạn thử lấy ngay dao dọc giấy ấy, tôi khẳng định sẽ hối hận không kịp
Lại một thằng dìm hàng,nó cứng là cứng với móng tay bạn thôi,vậy mà cũng nói.bạn hok tin lấy hạt cát chà vào xem,nó còn thê thảm hơn (cái dao mổ lợn nhà bác) chỉ bao nhiêu từ mình để trong ( ) là biết con người bác thế nào rồi

gửi từ S3 sử dụng tinhte
manhlvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trongmanh41 nói hay nhỉ, ai thèm dìm hàng chính con máy mình đang dùng, muốn đưa lên để cho mọi người thấy về khả năng chống xước của con này, trước tôi dùng con máy tàu 4 củ, tên nó là changjang hd10, chẳng biết có kính chống xước không, lấy mũi dao nhọn quẹt cũng chỉ xước như con s3 này, chẳng nhẽ kính glass 2 lại kém đến thế
nhìn không giống vết trầy do dao gây ra lắm, mà mình tưởng trầy phải ngay giữa màn hình chứ sao lại nằm trên góc nhỉ
manhlvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguyenanhvan1111
Thích đú cái màn hình nên dùng dao cạo ấy mà
Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm
😁 thớt rảnh thật :D
Bác chủ làm luôn cái video thử độ bền S3 khi dùng búa đập cho nó oách.:rolleyes:

manhlvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Kymco có cái pm giả vỡ màn hình khi đưa búa đến gần sát đấy, cậu tự làm đi
Máy của chú em chưa dán màn hình , xước dăm quá trời luôn ,hôm bữa định đem đi dán dùm để khỏi bị xước nhưng nhìn kỹ thấy xước lung tung khắp màn hình , em chán ,khỏi dán giùm ổng luôn
Bởi vậy cứ mua về dán ngay cho chắc ăn mấy bác ạ , xước dăm chả tha máy nào đâu T.T
manhlvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lang_thang vết xước không to, rất mảnh nhưng để nghiêng nghiêng thấy rất rõ
lúc thì dao thái rau, dao bầu, dao mổ lơn, lúc thì dao cạo, vậy cuốic ùng là dao nào làm trầy con s3 của bác chủ thớt vậy
manhlvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguyenanhvan1111 cậu này thích móc nhỉ, cứ dìm hàng nhau thế, dùng dao để cạo, rạch rõ chưa
@manhlvt Móc,dìm gì đâu chẳng qua la hỏi kỹ xem coi la dao gì để biết đường mà tránh

Chống xước không có nghĩa là không xước nhé.
Thế chống vân tay là không dính vân tay sao???? Hạn chế đến mức thấp nhất thôi.😁
manhlvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@sieuchuot2010 thử cái kính saphia trên đồng hồ sịn xem, dùng hạt cát để trà cũng phải lòi mắt ra không thì phải dùng kính lúp mới thấy vết xước, đây thì nghiêng máy tý là thấy ngay, còn thấy rõ mới chán chứ
@manhlvt Bạn không so với kính đồng hồ được, kính đồng hồ là đá saphire, nó sẽ dày và hạn chế va đập.
Còn cái màn hình phải mỏng và đảm bảo cảm ứng nhạy.

Sent from my GT-I9300
Nói thật với chủ thớt đừng buồn chứ,zoom hình và nghiên cứu thì,máy của bác đã dán màn hình rồi,và cái trầy là trầy lớp dán bảo vệ thui.ai k tin thì xem ngay nút home và mép màn hình là tahy61.xạo vãi

gửi từ máy samsung của con nhỏ hàng xóm sử dụng tinhte
manhlvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trongmanh41
DÌM HÀNG ĐỈNH CAO, HÀI HƯỚC VÃI ĐẠN
Của bác là gorilla glass 2 và s3 của bác hồ cẩm đào hả?Nghi lắm
manhlvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@laphungtien lại đến cậu này dìm hàng, vừa nhận máy lúc chiều, hơn 12 củ đấy, tối ngứa tay với con dao mà vừa choáng vừa đau phèo
Đâu có ai rãnh,ở không mà bỏ 16tr mua cái điện thoại về rồi test độ bền của màn hình như chủ thớt cả.close topic đi chủ thớt

manhlvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguyenanhvan1111 thì thấy trên youtobe nó làm thế thử cái xem ai ngờ thế
Tiện làm luôn quả review buộc dây vào xe máy kéo chạy vào trăm mét đi bạn. Cứa cứa làm gì - muỗi quá !
manhlvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Canon100is bạn thích thì cứ làm, không phải ngoáy
12 CỦ CƠ ĐẤY o_O
manhlvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lovestone1993 sao phải khinh khỉnh thế nhỉ
vãi đạn. màn hình kia là đang dán mà. mang của nợ lên đây dìm hàng gì thế. Nhìn kĩ thấy miếng dán liền
manhlvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@YGfamiy_GD đừng suy bụng ta ra bụng người
@manhlvt suy gì. K thấy ảnh đầu tiên ở gần viên nhìn kĩ là biết có miếng gián
manhlvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@YGfamiy_GD 1. Màn hình không dán.
2. Không dán màn hình....

4..

5...không dán gì cả........

còn sao lại có cái viền như dan thế có thể do phản sáng ( vì chó đấy màn cong)

ko nói thêm nữa
@YGfamiy_GD Bác quan sát s3 kĩ ngoài thực tế chưa? Kính cong khúc xạ ánh sáng nó vậy, dán màn gì đâu

Gửi từ Galaxy S3/Tapatalk
prettypoy92
ĐẠI BÀNG
12 năm
con optimus 3D của thằng bạn mình cũng gorila 2 mà xước loạn lên ! nói chung là cũng có cơ sở đấy ! đề nghị anh em giữ gìn vợ con cẩn thận 😁 tránh xảy ra những tai nạn đáng tiếc :D
Arena8686
ĐẠI BÀNG
12 năm
bệnh nặng.
Nghịch dại quá. Ráng chịu thôi bạn. Mua đt về sd chức năng vọc vạch chứ có bao giờ nó dùng làm thớt cắt thức ăn đâu mà thử như vậy. Nó chống xước nhưng chỉ tương đối thôi chứ làm gì có cái gì là tuyệt đối. Thân😁:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Sent from my TÔNG LÀO using Tinhte.vn
Chú ý nhé mọi người . Cái tấm dán màn hình của nó bị xước chứ không phải màn hình của nó bị xước đầu . Bác nhìn kĩ tấm hình đầu tiên , thấy ngay cái dán màn hình .
manhlvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@binhminh2000 Tôi không nhàn rỗi đứng làm bia ném đá
akai1413
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dùng dao thử độ bền màn hình làm cái gì thế ? Không có gì là tuyệt đối cả! Chống xước ở đây là chống xước trong quá trình sử dụng thôi, VD bạn đút vào túi quần cùng với chùm chìa khóa thoải mái cả ngày cũng không có vết xước nào. Còn lấy dao nhọn chọc với rạch vào màn hình rồi bắt nó không được xước thì bó tay.
Ngay cả samsung khi quảng cáo cũng không nói rằng máy chống xước đối với cả những thứ sắc nhọn như dao. Clip trên mạng chỉ là do người dùng thử chứ không phải của nhà sản xuất .
Còn nếu bạn kêu thất vọng thì bạn thử dùng bộ dao chọc + rạch lên các loại smartphone khác như Iphone hay Lumia xem có thất vọng không nhé
manhlvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@akai1413
Thì mới mua máy về, mặt kính cường lực chống xước mới nhất, nên shou hàng với mấy thằng bạn là có quẹt mũi dao vào cũng không sao ( trên youtobe có nhiều) ai ngờ cái màn hình nó yếu thế, may mà bọn bạn không nhìn thấy vết xước do phòng hơi tối không thì muối mặt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019