Màn hình SIII bị xước như thường - đã có ảnh

Thảo luận trong '[Android] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi manhlvt, 22/9/12. Trả lời: 97, Xem: 7279.

1. dale8914

dale8914 Thành viên

bác cũng rãnh đi thử cái này làm gì mấy cái clip quảng cáo trên mạng mà đi tin làm chi rồi đi làm hư máy mình

2. Pi.Case.Shop

Pi.Case.Shop Thành viên

:| bác chủ thớt quả là người gan dạ :|:|

3. zombie4989

zombie4989 Thành viên

xước thì có đấy, con s3 của bạn mình dán màn hình vẫn còn 1 tí phần cong xuống bên rìa ko được dán nền bỏ vào túi quần nó cấn với chìa khoá trầy nhìn kinh lắm

4. chester_91

chester_91 Thành viên

Cái phần gần viền, dán màn hình ko tới đó, mình nhỡ đập vào tay lái xe máy là xước luôn 1 vết.

5. banhtieu

banhtieu Thành viên

chống xước chứ có phải ko bao giờ xước đâu . topic gì mà nhảm vậy !!!!!!!!!!!!
    ai bảo ko dán màn vào còn kêu ca gì nữa

6. xthongip

xthongip Thành viên

Bạn vô đây xem đi,chính tay mình test đấy.thấy vô lí quá,ko thể dễ trầy như vậy đâu
    Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn

aconghaysh, huycuong7290chimsanhdieu thích nội dung này.
  7. trongmanh41

trongmanh41 Thành viên

Lại một thằng dìm hàng,nó cứng là cứng với móng tay bạn thôi,vậy mà cũng nói.bạn hok tin lấy hạt cát chà vào xem,nó còn thê thảm hơn (cái dao mổ lợn nhà bác) chỉ bao nhiêu từ mình để trong ( ) là biết con người bác thế nào rồi

gửi từ S3 sử dụng tinhte

8. manhlvt

manhlvt Thành viên

bạn thử lấy ngay dao dọc giấy ấy, tôi khẳng định sẽ hối hận không kịp

9. manhlvt

manhlvt Thành viên

nói hay nhỉ, ai thèm dìm hàng chính con máy mình đang dùng, muốn đưa lên để cho mọi người thấy về khả năng chống xước của con này, trước tôi dùng con máy tàu 4 củ, tên nó là changjang hd10, chẳng biết có kính chống xước không, lấy mũi dao nhọn quẹt cũng chỉ xước như con s3 này, chẳng nhẽ kính glass 2 lại kém đến thế

10. nguyenanhvan1111

nguyenanhvan1111 Thành viên

nhìn không giống vết trầy do dao gây ra lắm, mà mình tưởng trầy phải ngay giữa màn hình chứ sao lại nằm trên góc nhỉ

11. manhlvt

manhlvt Thành viên

Thích đú cái màn hình nên dùng dao cạo ấy mà

12. Andright12

Andright12 Thành viên

:D thớt rảnh thật :D

13. Kymco

Kymco Thành viên

Bác chủ làm luôn cái video thử độ bền S3 khi dùng búa đập cho nó oách.:rolleyes:

14. lang_thang

lang_thang Thành viên

Máy của chú em chưa dán màn hình , xước dăm quá trời luôn ,hôm bữa định đem đi dán dùm để khỏi bị xước nhưng nhìn kỹ thấy xước lung tung khắp màn hình , em chán ,khỏi dán giùm ổng luôn
    Bởi vậy cứ mua về dán ngay cho chắc ăn mấy bác ạ , xước dăm chả tha máy nào đâu T.T

15. nguyenanhvan1111

lúc thì dao thái rau, dao bầu, dao mổ lơn, lúc thì dao cạo, vậy cuốic ùng là dao nào làm trầy con s3 của bác chủ thớt vậy

16. sieuchuot2010

sieuchuot2010 Thành viên

Chống xước không có nghĩa là không xước nhé.
    Thế chống vân tay là không dính vân tay sao???? Hạn chế đến mức thấp nhất thôi.:D

17. trongmanh41

trongmanh41 Thành viên

Nói thật với chủ thớt đừng buồn chứ,zoom hình và nghiên cứu thì,máy của bác đã dán màn hình rồi,và cái trầy là trầy lớp dán bảo vệ thui.ai k tin thì xem ngay nút home và mép màn hình là tahy61.xạo vãi

gửi từ máy samsung của con nhỏ hàng xóm sử dụng tinhte

18. laphungtien

laphungtien Thành viên

Của bác là gorilla glass 2 và s3 của bác hồ cẩm đào hả?Nghi lắm

19. nguyenanhvan1111

Đâu có ai rãnh,ở không mà bỏ 16tr mua cái điện thoại về rồi test độ bền của màn hình như chủ thớt cả.close topic đi chủ thớt

20. o0tobite0o

o0tobite0o Thành viên

Không biết bác tỳ nhẹ kiểu gì mà thế. Trên youtube nó có cả video test bằng dao dọc giấy...mà k xước. Thế mà dao bầu k sắc bằng mà lại xước. :(