Màn hình SIII bị xước như thường - đã có ảnh

manhlvt
22/9/2012 11:20Phản hồi: 97
97 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhbboy
TÍCH CỰC
12 năm
Ku này có mấy bài post nhảm bên forum samsung bảo dùng qua tất cả các đời của samsung, thấy s3 là lởm nhất =)). Không dùng qua thì đừng có chém linh tinh, đọc đã thấy khắm rồi. Lại lên đây post bài này, giỏi thì chụp ảnh vs quay video rạch màn hình lên đi xem nào.
Nghi là forum seeding của các hãng khác hoặc bị dở hơi 😆
em cũng ỷ y là nó hok bị xước nên hok dán màn hình và kết quả là bị trầy 2mm hoảng hồn ra dán lại nó bảo sao dán trể vậy để máy xước rồi mới dán huhu đừng tin quảng cáo 😔(
Trời ơi. Pó tay bác. Nó dùng chung chung nhà cung cấp kính cường lực với iphone mà. Nên iphone nó xước thì s3 cũng xước thôi. Ai biểu bác shou làm gì. 😆
babo119us
TÍCH CỰC
12 năm
😁 bao giờ bạn thấy người ta ra điện thoại mà chống đc cả giấy nhám thì lúc đó hẵn dùng dao phù phép,hiện tại chưa có loại màn hình smartphone nào chống đc vật nhọn,và kẻ thù ko đội trời chung là bụi cát (thứ mà giấy nhám có rất nhiều)
newstarwar
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu ko xước thì chẳng ai mua miếng dán màn hình cho s3 😃
Chắc phải làm màn hình bằng Saphire hay Kim cương mới hết trầy nhỉ.
Các bác thử dịch vụ phun nano chống xước của bên em xem. Nhiều anh em dùng thử rồi và cho ý kiến rất tốt. Các bác qua tham khảo rồi quyết nhé 😃
http://www.tinhte.vn/threads/1555433/
Nình dùng dao thái hoa quả, kéo rạch nhẹ, mạnh đều kô có gì cả.. vì kính chịu lực 2 này rất là trơn.. nhưg dùng cái bút bi viết qua viết lại là có vết, lấy cái nhẫn đá cọ vào cũng hằn vết.. máy hiện tại kô dán gì, cũg bị xướt vài vệt khá rõ và dài.. nhưng kệ. Dùng vậy quen rồi !^^

™•Chỉ có thể là Samsung Galaxy SIII•™
@tuansiro Bạn chỉ kéo rạch nhẹ thôi ak. Qua bên mình cho bạn phủ nano xong rạch mạnh nhé. Tất nhiên là đừng mạnh quá làm thủng màn hình. Vì màn mình ko phải kim cương. Rạch mạnh ko xước nhưng lại hằn. Còn phủ xong cho bạn lấy bút bi test thoải mái nhé kể cả nhẫn đá. Trừ nhẫn kim cương. Vết xước phủ nano vào có khả năng là sẽ làm mờ đi phần nào thôi 😃
Thực ra cái từ chống xước của các màn hình quảng cáo ae phải hiểu là:::: xước bình thường nhưng nó ko sâu,phải nhìn nghiêng mới thấy,còn ko làm ảnh hưởng đến chất lượng nhìn trên màn hình,,,,, còn các loại màn hình bt xước rất sâu,nhìn màn hình ngứa mắt trầm trọng
Nó hơn nhau ở đó thôi
Chứ dùng tay ko mà bẩn bẩn vuốt nhiều cũng xước dăm hết nhé
Đã sài n9 và xước vài vết,nhưng dùng rấ bt,ko bị ảnh hưởng hình ảnh hiển thị
manhlvt
ĐẠI BÀNG
11 năm
bao giờ có cái kính cứng như kim cương nhân tạo thì khỏi cần miếng dán
người ta mới bảo là chống xước thôi chứ cũng chưa phải là không xước haizz
manhlvt
ĐẠI BÀNG
11 năm
tóm lại là chống xước nhưng vẫn xước
Mặt kính S3 k khỏe đâu nên bác đừng dại thử, mặt kiến S3 rất dễ vỡ, có thì dùng thôi đừng làm theo như Youtube này kia 😁 họ thử nghiệm cho chúng ta chứ k khuyên chúng ta thử :p
K có gì là tuyệt đối, chống xước là hạn chế xước chứ k phải k xước ^^
Sao màn hình bác chủ lại không có CảM biến cạnh tai đàm thoại?

Soạn bằng cây bút của Note II với tapatalk
manhlvt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@YPMVSTAFF ảnh chụp ở chỗ nút home cơ mà bạn, làm gì có loa thoại với cảm biến ở đấy
Mjh chag choi... giữ 1 chút cho nó an toàn.

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Xin lỗi các bác chứ cái oto mấy tỷ đồng, vẫn xước bình thường chứ đừng nói đến cái S3 này.
e thấy quảng cáo bảo ko xước, lên ko dán jo màn cũng bị mấy phát liền 😔
manhlvt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@jacob24 cái dại này gần bằng cái dại của tôi rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119