Mang giao diện iOS 7 lên nhiều dòng máy android với iOS7 for apex adw Nova theme v5.0 mới nhất

pretty.boy70
19/7/2013 16:15Phản hồi: 42
Mang giao diện iOS 7 lên nhiều dòng máy android với iOS7 for apex adw Nova theme v5.0 mới nhất
Topic không mục đích gây war, với tư tưởng thấy đẹp nên mình chia sẻ cùng anh em. Nếu những ai thích sự đơn giản, bóng bẩy, mượt mà thì hãy cùng vào download và trải nghiệm nhé.​
Mang lại làn gió mới cho android với gian diện gần tương tự như ios 7 lên hầu hết các dòng máy android, với một nét đẹp lạ kì, rất là tươi trẻ, phù hợp với giới trẻ ngày nay.​
Đem sự hòa trộn giữa android và ios7, ta có được một màn hình đẹp tinh xảo trên cả tuyệt vời không thua gì iphone & ipad..nếu nói không ngoa, anh em có thể nhìn hình trên samsung galaxy s4 và htc one thì có thể thấy rất là phù hợp và đẹp lung linh...nào còn chờ gì nữa, cùng trải nghiệm nào!!!​
Vài hình ảnh về em nó:​
Link Zippyshare / Dropbox tốc độ cao:​
iOS7 for apex adw Nova theme v5.0 apk (mới nhất trên gg play)​
Anh em chịu khó đăng kí giùm mình acc dropbox & tải về app dropbox vào máy pc hoặc smartphone theo đường link này nhé để mình được tặng thêm dung lượng upload apps & game hay cho anh em, thanks all!
Dropbox registration: https://db.tt/UK17zCNp
Dropbox link install:https://www.dropbox.com/install

Download & Install - Dropbox

Dropbox helps you create, share, and collaborate on your files, folders, and documents. Learn how to download and install Dropbox.
dropbox.com

Theme dùng tốt với launcher sau:
Nova Launcher Prime v2.1.1 final mới nhất+theme trả phí tuyển chọn đã fix link die-Laucher đỉnh I

Cập nhật:
Mang giao diện HTC Sense 5 tuyệt đẹp (HTC One) lên mọi dòng máy

Mang giao diện BlackBerry lên mọi dòng máy với BlackBerry 10 GO/Apex Theme v1.0 mới nhất
More app & game trả phí cập nhật thường xuyên click here:
http://www.tinhte.vn/threads/1337665/
http://www.tinhte.vn/threads/1319309/

Tổng hợp 57 Ứng dụng + 43 Games nên có trên Android + Topic tổng hợp đỉnh nhất trên tinh tế! | Viết bởi pretty.boy70

Để giúp anh em dễ cập nhật các phần mềm bên Topic phục vụ tìm ứng dụng và game cho anh em 24/24 (http://www.tinhte.vn/threads/1317401/), mình tạo ra trang tổng hợp này để thuận tiện cho anh em trong việc trải nghiệm những phần mềm pro....
tinhte.vn

42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ninhlexus
TÍCH CỰC
11 năm
icon ios7 màu loè loẹt xấu hơn bản cũ ai cũng chê, hic, cài hẳng espier launcher dùng cho chuẩn Iphone
nguoilun01
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có cái nào dùng cho cm10.1 k bạn nhỉ,?

Sent from my GT-I9000 using Tinhte.vn
bạn ơi cho mình hỏi phải cài như thế nào để được như trong hình vậy sao minh cai rồi ma không được như vậy co thê chỉ chi tiết không bạn (vd như: không có lịc và đồng hồ, thanh thông báo, vào menu không như cua bạn vv....)
thank's bạn đả chia sẻ !
@manhhoai68 Bác còn phải dùng thêm một vài ứng dụng nữa mới đủ (vì đó chỉ mới là launcher mà😁)
Theo ý của mình thì cần:
1: Cái launcher trên đó
2: Espier Notification 7
3: Espier Screen Locker i7
4: Espier Dialer i7
5: Espier Privchat (app nhắn tin đấy mà)
6: Espier Clock
7: Espier Note 7
8: iSettings
Thế mới đủ bộ 😃:D😃
cũng có cùng câu hỏi như vậy
Cập nhật:
Link Zippyshare / Kleii tốc độ cao:
iOS 7 Theme HD Concept 8 in 1 v3 apk (mới nhất trên gg play)
iOS 7 Theme HD Concept 8 in 1 v2 apk
Ko hiểu sao link toàn bị chết. Chả có link nào còn sống...
@HoaBằngLăng_8x mình kt link vẫn down tốt mà bạn....
Tuệt vời bác ạ

Gửi từ A770k thần thánh của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 4
long_vn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không thể kiếm đc bài nào tệ hơn. Cho link 2 file cài rồi không hướng dẫn cài làm sao để có giao diện như vầy
Đem con bỏ chợ
cài vào rồi, công nhận cái giao diện nhìn màu mè không chịu nổi, đang đau mắt nữa mới ác, nhìn vào nản cuộc đời luôn, này mà giao diên ios 7 thì đúng là chán cuộc đời, cho các cháu chới được, nản
yueyong
TÍCH CỰC
11 năm
ĐAng thèm cái giao diện đồng hồ như trong hình, chủ thớt hướng dẫn giúp nhé.
yueyong
TÍCH CỰC
11 năm
Cả cái lịch nữa, thích cái lịch dọc màn hình kia quá. Ai biết widget gì thì share nhé.
Em có hỏi bên topic e rồi,nhưng tiện đây bác chủ cho e xin mấy cái widget đồng hồ với lịch ở trên luôn được ko ạ.3 cai widget này đẹp quá mà tìm hoài ko thấy.thanks bác
yueyong
TÍCH CỰC
11 năm
@sonnguyen_uiq3.0 Dự là bác chủ lấy cái hình của người ta post bài nên không có biết rồi bạn à.
diepman027
ĐẠI BÀNG
11 năm
Zooper pro tren appstone vn

Sent from my GT-I9082 using Tinhte.vn mobile app
lúc nãy mò tìm được zooper làm lịch được rồi,giờ còn cái đồng hồ bác nào bít chỉ nốt cái.
yueyong
TÍCH CỰC
11 năm
@sonnguyen_uiq3.0 Cũng là nó luôn mà, addwidget 4x4 sau đó chọn cái đồng hồ, chọn màu sắc cho phù hợp background chọn vị trí nữa là ok
itieukim
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình muốn cài widget đồng hồ như ở bài đăg nhưng không biết làm thế nào,hay cài thêm app gì, các bác làm được rồi giúp mình với.
diepman027
ĐẠI BÀNG
11 năm
Zooper

Sent from my GT-I9082 using Tinhte.vn mobile app
Vthanhle
ĐẠI BÀNG
11 năm
@diepman027 Bác có Zooper pro không bác ơi, post cho anh em xin với???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019