Mang MacBook Air đến cửa hàng Microsoft để đổi lấy Surface Pro 3

vuhai6
24/6/2014 2:41Phản hồi: 273
Mang MacBook Air đến cửa hàng Microsoft để đổi lấy Surface Pro 3

Nếu bạn lỡ thích chiếc Surface Pro 3 mới được bán ra nhưng lại đang dùng MacBook Air thì có một tin rất vui đó là cửa hàng chính hãng của Microsoft sẽ giúp được bạn, tại đây người ta nhận thu lại chiếc máy cũ và cho phép bạn bù tiền để mua máy mới. Tuỳ vào phiên bản chiếc MacBook Air bạn đang dùng mà số tiền giảm trừ được tính khác nhau, mức cao nhất là 650$. Như vậy với 650$ thì bạn cần bỏ thêm 150$ nữa là có một chiếc Surface Pro 3 mới cóng rồi, với cấu hình tiêu chuẩn: CPU core i3 - 4GB RAM - 64GB SSD.

Anh em có thể xem thêm về Surface Pro 3:
273 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vãi chưởng bác microsoft. Thâm quá :3
tính thế này thì, ki bo kẹt xỉ 😃
minhvk243
ĐẠI BÀNG
10 năm
có ipad cũng chả đổi nói gì đến MBA -_-
@minhvk243 Mua macbook ve cài windows
@minhvk243 Nói thật với bạn, nếu họ cho đổi ipad mình mang ra đổi liền =)) .

Xem thread này thấy có quá nhiều bạn hoang tưởng, tiền ít nhưng đòi hít thơm, cái gì cũng muốn thật rẻ, và tốt hơn hết là miễn phí =)) . Surface nó là một đẳng cấp hoàn toàn khác biệt, nó là một sản phẩm giúp chúng ta làm gì cũng được. Còn iDevices chỉ được mỗi cái mã, chấm hết!

Hôm nọ hỏi thằng bạn nó chọn cái nào giữa Surface và Ipad, nó bảo chọn Ipad bởi vì cái photoshop trên ipad nó zoom ảnh mượt =)) .
minhvk243
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nguyenduythuc xin lỗi những công việc nặng nhọc render , games mình sử dụng PC , còn thuyet trình này kia quăng vào ipad lên chiếu slide , ai cũng có quan điểm riêng của mình mà 😃
còn thú thật thì mình đã cầm qua surface rt 1 lần rồi và ko muốn cầm nữa , bạn thần tượng hoá window thì mình chấp nhận , vì mình cũng rất thích window , nhưng nếu bạn thần tượng surface mình xin phép next 😃
@minhvk243 Sao lại không thần tượng, khi mà mình có thể dùng nó làm thiết bị có thể mang lên giảng đường và ngồi ghi lại những gì giáo viên giảng, lúc lười thì giơ lên chụp, rồi thì làm bài tập, nháp, và tất cả những gì mình viết ra sẽ được lưu lại hết, không bao giờ bị thất lạc? Ipad có làm được như thế không? Đợt đến mùa quýt nhé 😁 .

Nói chung đối với mình, chả có cái gì ipad làm được mà Surface Pro không làm được. Điều ngược lại thì không đúng nhé :D .
Max Ngô
ĐẠI BÀNG
10 năm
thấy ko có hay ho gì
chiêu dụ người dùng ,nhưng bằng một cách ki bo nhất
weedsbrand
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hãy thử
vậy mac air i5 đổi cũng chỉ được cao nhất là 650 xiền và bù thêm 150 xìền >.<, hk có vui
lesud
TÍCH CỰC
10 năm
Nói thiệt chứ iPad Air mình còn không đổi, đừng nói tới MBA. Tablet chỉ giải trí nên ... nhường cho các bạn doanh nhân 😁
@lesud Cấu hình nó ngang MBA đó bạn ! Micro hướng SF sử dụng thay laptop thường chú không phải là tablet thông thường.
ongnooii
TÍCH CỰC
10 năm
@lesud Thế nên MS mới cho đổi MBA chứ không phải là IPA :D.
😁 tưởng đổi ngang chứ. Bán ở ngoài còn có giá hơn bán cho MS
Kiểu này mà ở VN thì em đi kiếm cái macbook air rẻ rẻ mang lại đổi cái Surface 3 quá
@Sơ mi nam Nhật Bản Nó thu vào rẻ bèo, đường nào cũng lỗ thôi chú ơi, mà bọn MS dùng cái MBA thu vô làm gì ? bỏ thì phí thiệt
@Sơ mi nam Nhật Bản rẻ của bác chắc dc 50 xu, bù 750 xu =))
@davidquang2012 tất nhiên là thu mua và bán lại cho các công ty chuyên hàng 2nd, chứ chả nhẽ lại đem vứt xuống biển
@davidquang2012 Cấp cho nhân viên xài =))) Vì nghe đồn nhân viên MS ra yêu sách đòi cty cấp MBA để làm việc chứ éo ttèm chơi với mấy chú như Dell hay HP =))))
tuthieu1
ĐẠI BÀNG
10 năm
microsoft cạnh tranh kiểu này chả hay ho gì
@tuthieu1 mình thấy chả có chỗ nào không hay ho cả. Ai có nhu cầu đổi thì đổi, cả lý cả tình đều chả có gì sai.
Hay lắm, e sẽ mang con playbook 4g lte mua của quang3g ra đổi. Bác nào tính giup phải bù bao nhiêu?
@camivacamiva Không đọc bài à?
henkarin
ĐẠI BÀNG
10 năm
@camivacamiva Ko đổi chác đc j, ko khéo còn mất thêm tiền trồng lại hàm răng
@henkarin Avarta xinh vãi - người yêu bác à.😁
@thanh_nhan bạn ko nhận ra là bạn ấy đang troll à 😁
😁 Dổi dép cũ lấy dép mơi đê ...
MAC BOOK air đổi iPad air thì được
@Andykool1810 lạy chúa, bác ko nghĩ như người bình thường ah ? chả ai đi đổi 1 cái mac air mới kính coong, cấu hình siêu cao để lấy surface cả, tất nhiên là họ sẽ đổi 1 cái mac air cũ của họ khi họ đã chán dùng, MS chỉ là trung gian mua lại, đừng có nhìn theo kiểu tiêu cực , lúc nào cũng thấy đố kị và đấu đá
@Andykool1810 Mac book air thì đem lên bàn thờ được chứ nó làm được cái gì nữa, chỉ để tụi con gái lấy ra bấm web nghe nhạc thôi chứ có sài gì được hơn nữa.
@trongvongbankinh Đúng rồi, nhưng phải là con macair đời mới nhất mới được giá 650. Bác thấy bác bất thường chưa?
@baoc79 tất nhiên vì MS cũng biết là chả ai ngu gì mang cái máy đời mới đi đổi cả
bảo đổi ipad còn dễ nghe chứ chả ai hâm đi đổi macbook để lấy sf 3 cả. i5 đi xuống đời i3. đã thế phải phụ thêm tận 3tr.
Không khoái cái kickstand của Surface. Chỉ có thể bổ ngửa, không thể bổ úp.
Do là máy làm việc nên cần linh động góc quay của màn hình.
Lúc không làm việc, nhiều khi mình hạ đầu xuống thấp hơn mặt bàn làm việc để nghỉ ngơi nên cần một em có thể "bổ úp" để xem phim gì gì đó (tránh cả camera theo dõi luôn).
@vnstockguru LÀm ra để phục vụ đa số chứ ko phục vụ cho thiểu số nha bạn. ^^!
@trangkhuyet0410 Bạn biết nó nặng bao nhiêu ko mà cầm ? Cầm 1,2 phút ko nói, chứ coi 1 bộ phim 2 tiếng bạn cầm nổi ko ? chưa kể nằm coi thì cầm kiểu gì ?
@trangkhuyet0410 Thế thì nghỉ ngơi làm sao mà thư thái được. Nó cũng quá nặng (so với máy tính bảng hiện tại) để cầm khi ngả người, lúc đó trọng lượng nó sẽ dồn cả lên cổ tay. Với lại, khi nghỉ ngơi thì ko nên để màn hình gần mắt quá.
@vnstockguru quê bác ở mô mờ cứ bổ úp với bộ ngựa rứa bác😁
Tùy vào cái macbook air đang dùng mà nó định giá chứ ko phải cái nào cũng 650obama đâu mấy bác
@nhatminh411992 Cao nhất là 650 obama,nếu xài đời đầu đổi còn đc chứ mới mua mà đổi thì chắc mất trí,cái này đổi ipad air còn thấy có lý,dụ ng dùng cách này chả hay ho gì,nếu muốn chơi trội phải là đổi bất cứ máy tính nào của apple lấy pro 3 thì may ra
@nhatminh411992 bác đọc lại cho kĩ, Cao Nhất là 650 usd, tức có nghĩa bản cao cấp nhất mới có giá 650 usd trong khi bác mua bản này ( theo mình nhớ không lầm là 1k3 usd thì phải ) còn các bản thấp hơn sẽ thu vào thấp hơn.
Microsoft thu MAC cũ về thì để làm gì nhỉ?
@dangkinhngac Ms định chuyển sang kinh doanh MAC cũ chăng. Mua giá đó bán ra cũng lời mà😃
Imdie
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dangkinhngac cho nhân viên mic dùng : )
Mình thấy Surface 3 rất tốt mà.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019