Mất trộm xe máy khi chưa kịp đăng ký thì thằng trộm nó có làm đươc giấy tờ thành xe của nó không ?

Thảo luận trong 'Xe máy' bắt đầu bởi quantn6789, 19/8/12. Trả lời: 58, Xem: 3770.

1. MEM_BEELINE

MEM_BEELINE Thành viên

thiệt là xui cho bác , :oops: chúc bác tìm lại duoc xe

2. huathanhlongst

huathanhlongst Thành viên

Mua xe cho thag trộm à ngon nhỉ

Sent From My Điện Thoại Bàn GT-i9100 Using Tinhte.vn

3. quantn6789

quantn6789 Thành viên

Nếu nó mang ra tỉnh # đk thì làm thế naò hả bác ?

vitvitc0nc0n thích nội dung này.
  4. trainhangheo1990

trainhangheo1990 Thành viên

rất tiếc chia buồn cùng bác! Bác thật là vinh dự! Bởi vì diễn dàn này chỉ có mỗi mình bác như thế!huhuhu

5. quantn6789

quantn6789 Thành viên

E có wuay lai cửa hàng xin dc bản photo hoá đơn GTGT mà cửa hàng lưu laj đem nôp CA ,viết đơn trình baó và ký biên bản hiện trường .nhưg chưa “nhờ vả” gì cả. E chỉ lo nhờ ruj k thấy (nhỡ nó mag đi xẻ thịt) thì lại mất típ ak ?

6. quantn6789

quantn6789 Thành viên

E mà thấy đc xe thì xẽ k chỉ báo với các bác thôi đâu .e sẽ mở đai tiêc ăn mừng và mơì tất cả các bác 1 chầu hoàh trág để thank các bác đã chia sẻ cùg e.

vitvitc0nc0n thích nội dung này.
  7. thaihue_nh9

thaihue_nh9 Thành viên

Chia bùn với bác :(
    Năm ngoái e cũng mất chiếc Sirius... làm e đi bộ đi học cả tháng trời >"<
    E nguyền rủa mấy thằng trộm xe cướp của đi xe trộm được đâm đầu zô trụ điện chết quẻo hết cho rùi >"<

8. HoaLong..JSC

HoaLong..JSC Thành viên

Không phải mình ông này đâu, thằng e cậu mình mua con ab từ cửa hàng về rẽ vào đám cưới bạn...xe đi chưa đc 5km kèm toàn bộ giấy tờ mua xe theo trộm đi luôn :D
    Giờ thằng ku vừa đi bộ vừa lo trả góp :confused:
    Gửi từ HomePhone™ đính đá mạ vàng tẩm Polo của tôi √

9. leonardo_uchiha

leonardo_uchiha Thành viên

nó ko có biên lai mua bán với chỗ bán xe thì làm sao nó nộp thuế được mà làm giấy tờ?

10. quantn6789

quantn6789 Thành viên

Bạn nói rõ hơn giúp mìh đc k? Mìh chẳg bjt giấy tờ gj cả .chỉ bít rằg khi mua nó đưa cho mìh cái gì là mjh ném tất vào cốp thuj .còn chưa kịp xem nó như naò vì bận chuẩn bị rửa xe mà

11. Chuong4u

Chuong4u Thành viên

chia buồn cùng bác vậy xót cái xe thế!

thanhnhanscb thích nội dung này.
  12. leonardo_uchiha

leonardo_uchiha Thành viên

bạn còn cầm hóa đơn đỏ k?nếu cái giấy đấy mà bạn cũng để vào cốp thì thôi,coi như mất hoàn toàn@@

duyanh1607 thích nội dung này.
  13. quantn6789

quantn6789 Thành viên

Thì e đã bảo là cưa hàng đưa cho gì là e ném hết vào cốp để hum sau đj làm giấy tờ mà.

14. duyanh1607

duyanh1607 Thành viên

chia buồn với bác, gom lua mua ex đi, bên kia có ku e vừa mua ex đc 500km chuẩn bị bán kìa, :D:D

15. haohao_chuacay

haohao_chuacay Thành viên

bác nên rảo tới rảo lui xem nó có đi đăng kí không bác nhóe ,báo CA đi ,ùi,đi ra cửa hàng xin cái số khung và máy, xem cái số máy và số khung của bác,thằng nào vào đăng ký xe mà có số y chang như số của bác mua là kêu CA xách đầu nó ngay ah,

16. Justin_

Justin_ Thành viên

Chia buồn vs bác chủ, tháng 5 e cũng dựng con SH150 trước cơ quan cũng bị nó.bẻ khóa trong 3 nốt nhạc, buồn cả tuần....giờ vẫn còn giữ giấy tờ xe.mới đau.

Xe mất rồi.khó lấy lại đc.lắm, e cho CA 60tr mà.nó cũng bó tay, bọn này có đường dây hẳn hỏi, trộm xong là đẩy đi tỉnh hoặc vào.miền Nam và ngược lại, thỉnh thoảng nắm đc địa bàn hoạt động của nó thì may ra CA mới.tìm đc ( tất nhiên sẽ mất khá nhiều xiền )

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2

17. huathanhlongst

huathanhlongst Thành viên

sắm em sh cho thằng trộm lóe mắt chơi bác nhưng lần này bác nhớ gài bom trong cốp nhé bác

Justin_ thích nội dung này.
  18. quantn6789

quantn6789 Thành viên

Gàj bom thì dẽ dàng cho nó wuá ,e mún treo nó lên tùng xẻo cơ bác ak. Fảj tkế mớj hả gjân đc

19. quantn6789

quantn6789 Thành viên

Bác còn có giấy tờ ma giữ. E thì chỉ còn mỗi đôi chìa khoá sót laj.

yt1486 thích nội dung này.
  20. phamchict

phamchict Thành viên

E vừa mất ngày hôm qua 5/1/2013. Báo công an Mai Dịch mà chắc không ăn thua. Các bác bảo em có bảo gia đình ko? Chắc bố em ngất quá. DVL