mất xe máy

anhtuhonglinh
4/7/2013 12:53Phản hồi: 73
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hungpnc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chia buồn cùng bạn
kiepanmay
ĐẠI BÀNG
11 năm
hĩ, xe dạo này bị trộm dữ wé.
aminana
TÍCH CỰC
11 năm
Chia buồn cùng bạn mình ở Hà nội chắc ko giúp dc gì

Gửi từ LG-Optimus L7 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk2
Xin chia buon cung chu thot.Gio thi ban moi thay la co dong bao hiem xe may thi cung chang duoc tich su gi?Bao cong an ma ko quen biet chung chi %manh thi ko bao gio cong an no di tim cho nguoi dan dau.Minh co dua e cung bi truong hop tuong tu.Khong phai minh noi ra,nhung gio ban tim duoc xe ban giong nhu mo kim day bien thoi.Ngoai tru ban quen tay giang ho nam khu vuc bi mat xe thi may ra.
đa số xe bị mất cắp đều tiêu thụ dưới hải phòng bạn xuống đó tìm thử xem.lần sau lắp chống trộm xe máy vào nhá
up phụ bác.

bác đã báo công an chưa? nhớ báo công an và gom bạn bè lại đi tìm ở những bãi giữ xe bệnh viện. còn nếu nó rã ra bán đồ món thì hết phép. lần sau mua xe nhớ làm chống trộm cho chắc. đất sài gòn hở tí là mất đó.
Đồng hương đây nà, 49 mà. Đj.t mẹ bố mà bắt đc mấy thằng cướp xe, việc đầu tiên là nhét shjt người vào mồm nó !
@trinhkimhung bác mà bắt được thì lại chả =))
Chúc bác may mắn thôi. Xác định tư tưởng là mất rồi bác ơi ^^
mình chỉ còn giữ dc thứ này...
kelvin_pham
ĐẠI BÀNG
11 năm
xin chia buồn
KHó tìm lại lắm bạn ơi, phụ đồng hương Madagui mong sao có kỳ tích
leminhkha
TÍCH CỰC
11 năm
Chia buồn, kiếm đc 40tr mua chiếc ex đâu phải dễ, mồ hôi nước mắt mới có đc, mình cũng dành dụm với thuyết phục gia đình dữ lắm mới mua đc nên cũng hiểu tâm lý bạn này khi mất xe.
1 lần nữa chia buồn cũng như chúc bạn may mắn tìm lại đc xe!
@leminhkha cảm ơn bạn nhiều.xe máy đó mình dc gd cho 1/2,mình gom góp bt bao lâu...cs xa nhà mà,làm gì có nhiều tiền đâu...mình xem lại thì nhà mất tất cả là 1 cái ghế inox tròn bọc da(?)4tr đồng trong bóp để trên bàn(bóp để lại,trong khi ngăn trái có bỏ giấy tờ và cavet xe?)1 chì khóa xe còn cắm trong xe,vs 1 chìa để trên bàn...chổ mỉnh ở toàn dân ........,đá gà,cá độ không...mình nghĩ chỉ có người trong đó mới bt mình sinh hoạt thường ngày như thế nào,làm gì và xe để ở đâu mới ung dung như thế...thật ra trước đó mình đã mất laptop mới mua dc 1 tháng cũng trong phòng đó...h thì mình bn quá đã chuyển đi chỗ khác.cảm giác thiếu vắng khi đi đâu cũng không dc,đi làm bằng xe bus nó bn như nào...thôi đã mất rồi fãi ráng chịu thôi...ko bt tới lúc nào mới mua lại dc...
chào tất cả các bạn thân mến!
chắc các bạn ko quên 9 tháng về trước tin mất xe của mình tất cả cùng chung tay giúp đỡ vs sẻ chia.

thật sự mình đã quên về chuyện mình từng sở hữu nó và bị mất như thế nào vì mình ko còn muốn nhớ như 1 kỉ niệm buồn ko ai muốn hết.

hôm nay mình đang làm việc thì có điện thoại từ công an báo đã bắt dc chiếc xe của mình khi lưu thông tại bà rịa vũng tàu.!
báo cho mình tới công an xuyên mộc bà rịa làm giấy tờ thủ tục nhận lại xe.!
cảm giác..!
khó tả lắm tất cả mọi người. chẳng phải vì tài sản lớn quá hay gì, nhưng, nó như 1 câu chuyện cổ tích(!) mình chưa bao h nghĩ chuyện này như thế nào, nhưng sáng ngày mai mình dc mời lên công an làm xác nhận tài sản sở hữu chuển về bà rịa thụ lý.

thận sự là mình ngỡ ngàng.!
cám ơn tất cả mọi người cùng chia sẻ.
mong dc kết giao với tất cả anh em bằng hữu-facebook mình: https://www.facebook.com/anhtulunlunglinh
chúc mừng, nhưng giờ tìm lại đc thì xe cũng nát rồi, khó đc như trước lắm
Jack Dam
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chúc mừng chúc mừng, xe về lại chủ là ngon rồi, nó có nát 1 tí cũng chả wan trọng
Chà, chúc mừng bác nha, 9 tháng sau mới tìm lại được con xe, thật sự đúng là cổ tích thật, lần sau bác nên cẩn thận, khóa xe đầy đủ, ở chỗ nào nó đừng quá phức tạp, trộm bây giờ nó tinh vi lắm...
xamxicui
ĐẠI BÀNG
10 năm
Và con tim đã vui trở lại..
Chúc bác vui vẻ.hj
hungsmall
TÍCH CỰC
10 năm
Chúc mừng thớt nhé😁
thank's verry all. sáng ngày mình đi lên c.a khu vực xác nhận thứ 2 đi bà rịa kéo "thằng em thân tàn ma dại" về. chà lâu quá ko bt mình còn nhận ra xe của mình ko nữa.
cám ơn tất cả mọi người.verry happy 😁
không ngờ lấy xe lại dc, chúc mừng bác, nhưng chắc xe toàn đồ lô ko quá, bị luộc hết rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019