Max Experiences: Nhật kí Hành Trình đến 3 vùng đất của Việt Nam

TTKM
4/1/2014 2:31Phản hồi: 58
Max Experiences: Nhật kí Hành Trình đến 3 vùng đất của Việt Nam
Hçnh 1.jpg

Cuộc thi “Trải nghiệm mê say, nhận quà liền tay” đã dần đi đến những giai đoạn cuối cùng. Cuộc hành trình của 6 bạn thí sinh chiến thắng ở vòng 1 đã đi đến 3 địa danh đặc biệt của Việt Nam.

Team 1: Xuân Thành & Trần Lâm
Điểm đến: Phước Bình – Phan Rang

Với tính cách thích mạo hiểm và phiên lưu, đội 1 lựa chọn điểm đến là Phước Bình-Phan Rang và đã chinh phục được khá nhiều địa điểm độc như: khu vườn quốc gia Núi Chúa, công viên đá, mũi Đá Chim, Suối Lồ Ồ, Hang Rái và đi trên Khối san hô cổ Poklongarai hàng nghìn năm tuổi. Họ còn đi thăm vườn quốc gia Phước Bình, khám phá suối Gia Nhông, xem bò tót… Chưa hết, đội còn được hòa mình vào không khí cổ kính của tháp Chàm Phan Rang, say sưa rong ruổi trên những con đường lúa chín vàng ươm, ngắm những đàn dê, đàn cừu thong dong trên đường về khi đi thăm làng gốm Bàu Trúc. Đó có lẽ là những hình ảnh tuyệt đẹp sẽ lưu dấu ấn khó phai trong kí ức của mỗi thành viên về mảnh đất miền Trung hùng vĩ, thân thiện và tuyệt vời này.

Team 2: Duy Vĩ và Trung Dũng
ĐIểm đến: Đà Lạt

Biết nhau qua cuộc thi, nhưng hai thành viên của đội Duy Vĩ và Trung Dũng lại khá thân thiết và cực hợp rơ trong chuyến đi, đặc biệt là trong chuyện thưởng thức ẩm thực. Thế nên, hành trình đến Đà Lạt của đội Duy Vĩ - Trung Dũng được thưởng thức khá nhiều đặc sản trong khí trời lành lạnh của mùa đông.

Team 3: Trường Nguyên & Quỳnh Đăng
Điểm đến: Đà Nẵng – Hội An

Cặp đôi xuất phát cuối cùng là đội Trường Nguyên và Quỳnh Đăng đã lựa chọn Đà Nẵng và Hội An để thể hiện khả năng ca hát và chụp ảnh mọi lúc mọi nơi. Với thời tiết ở Đà Nẵng khoảng 15C cũng không cản trở được khả năng “tự sướng” mọi khoảnh khắc trên HTC One Max.

Quảng cáo

Hãy bình chọn cho đội bạn yêu thích bằng cách Like/ Share tại fanpage của HTC Việt Nam:
Kết quả cuối cùng sẽ được chấm BTC chấm (70%/ tổng số điểm) và Fan bình chọn qua fanpage (30%/ tổng số điểm).Đội thắng cuộc có cơ hội nhận được chiếc HTC One Max trị giá 17.990.000đ.

Cuối cùng, hãy cùng xem các bạn đã trải nghiệm trong Cuộc thi đánh giá như thế nào về HTC One Max nhé!
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giờ em mới biết con HTC One Max có giá gần 18 củ :eek: giá cứng phết :p

đem ra làm giải thưởng thì ngon tuyệt...:rolleyes:

Gõ xong và gửi đi tức thì từ vỉa hè Tinh Tế !
@Mi Xì Trét Bà Tám Giá cao quá bác nhỉ
quá chát cho cái giá
con này quay phim chụp hình ok quá nhỉ :">
con HTC One Max này so ra thì cái gì cũng to nhỉ ;)) em thấy em này mức giá ok mà
@thanghecodon từ chưc năng cho đến thiết kế ok quá còn gì 😁 giá cả thế này thì ok mà s ai cũng kêu mắc =.= cỡ note 3 chứ mấy
@thanghecodon cái mở khoá bằng vân tay mở 2 3 ứng dụng cùng lúc đc thì phải 😁
One Max ra, HTC làm event lớn kinh nhỉ, tài trợ đi du lịch trải nghiệm htc one max các kiểu 😔 hic ganh tỵ với ng đc đi ghê
rất thích em này nhưng công nhận giá cao quá
hà há.vẩn là chiếc điên thoai😁
nếu đc chắc cày qua tết 1 2 tháng em rinh em này về nhà haha
cuộc thi này cho trải nghiệm ý nghĩa quá ^^ phải chi mình cũng dc đi 😔
cuộc thi hoành tráng như này mà mình k biết gì luôn 😔
@stevenguyendang trên fanpage của HTC có mà 😁 tại bạn k để ý thôi
trungqt1b
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang chơi trò gì đây?
Bocubi
TÍCH CỰC
10 năm
Kể ra lên, lên phim từ các pro thì Việt Nam mình đẹp và lẵng mạng quá đấy chứ!
HTC one max này way video clip nhìn hơi bị rõ , các clip ở trên đấy , màn hình gần 6 inch , loa kép BoomSound trên thị trường có sản phẩm nào giống ntn chưa ??
@nguyendangkhoa0104 mình thấy đúng là quay clip thích thặc
anhkutj
TÍCH CỰC
10 năm
khi nào về Phan Rang...nhớ alo em nha...mời các anh 1 chầu!
phải công nhận là quay phim chụp hình em nó quá đĩnh 😆
@longdepchailaanh chơi game cũng hơi bị mượt đấy
cảnh đẹp phải để dt chụp hình đẹp chụp chứ nhỉ :p
cheekydown
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ồ Ninh Thuận quê em kìa 😆 cơ mà đội 1 vẫn chưa qua Bình Tiên nhể =))
@cheekydown bạn sẵn thì làm 1 bài giới thiệu luôn đi =))
cheekydown
ĐẠI BÀNG
10 năm
@stevenguyendang e mà đc cái One Max là e đi k chừa 1 chỗ của Ninh Thuận 😆.
@cheekydown thổ địa NT à @@
cheekydown
ĐẠI BÀNG
10 năm
@intersmile285 9 xác
ảnh rất đẹp và rõ nét
đã thế nhỉ, đc tài trợ đi chơi thật là sướng
@kinhniku hên lắm mới đc đi chứ nhỉ 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế