Máy của các bác chơi game bao lâu hết pin

JokeBK
9/8/2012 10:41Phản hồi: 60
chả là em mới mua one X mà 100% chơi game có hơn 3tiếng là hết sạch... máy các bác ngốn pin ko?????????( máy e chưa root)
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhtuhpman
ĐẠI BÀNG
12 năm
chơi game n.thế thì 3 tiếng đúng rồi. Web bằng wifi 5 tiếng , bằng 3g 4 tiếng, phim 5-6 tiếng là ok
Sặc pin trâu quá mình đc 2t30' nè
chetvislo
ĐẠI BÀNG
12 năm
2 tiếng 30p 😔 .
zte libra
Máy mình mà chơi game 3D liên tục thì chỉ được có tầm 2h là cạn sạch,
thế chứng tỏ ko phải maý e có vần đề nhỉ 😁
Mình chưa cày game mà nguyên 100% pin cả,nhưng chắc tầm 2h30 là cạn 😃
muốn trâu thì hỏi Droid razr max pin 3300mAh
info01
ĐẠI BÀNG
12 năm
làm con pin ngoài 5500mAh tha hồ chơi 😁. Pin theo máy thì chả bao giờ chơi được lâu. Con lởm thì 2h con ngon thì tầm 4 -5h là kịch sàn với điều kiện độ sáng màn hình chỉ khoảng 30 - 35%. 50% độ sáng thì max chắc 4h với điện thoại khủng
@info01 One X ko tháo đc pin rời bác ak
@chetvislo bác phán chuẩn. LIKE
chetvislo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@JokeBK like lại cho đều lòng nhau ^^!
@info01 pin to dế hại máy lắm. TOàn pin tq, ban dung có mua
Dùng smartphone chơi game chủ yếu là chơi vui vui 15 đến 30 phút thôi. Chứ chơi hết lấy gì mà liên lạc..
đá pess 1 trận 5 phút bay 10% nek. 1 ngày xạc 2 lần,hjxxx
@oh_chicken_con máy bác bị chai pin rồi
máy em trước cũng thế tức mình đi mua cục pin mới dùng lại ngon nghẻ như lúc đầu😆
máy Nokia đen trắng, hỏng đèn nền, chơi rắn trườn 2 ngày chưa hết pin.
info01
ĐẠI BÀNG
12 năm
Pin ngoài là 1 cục pin có 1 đầu ra và có chân cắm cho các dòng máy khác nhau từ microUSB đến tab samsung và ipad...

Dùng pin ngoài chứ không phải pin phụ bạn ạ

Em có dám nói one X là lởm đâu. Nhưng mà HTC đúng là toàn con pin lởm và là loại yếu nhất trong các dòng điện thoại, có lẽ chỉ nhỉnh hơn được pin của LG. không nói đến mấy con tầu khựa và HKPhone
Ngon là nhưng con như galaxy nexus S pin hơn 3h. Motorola maxx pin hơn 3000mAh tầm 5-6h. E nói ngon là pin không phải là máy. Bác đừng vơ đũa cả nắm tội cho em.
teok4
ĐẠI BÀNG
12 năm
nói tóm lại ngang thời điểm này nếu đã chấp nhận dùng smartphone thì vấn đề về thời lượng pin đừng đặt nặng quá.cứ kèm theo 1208 là ok.chơi game lướt web nhiều thì ko tới 23h đâu.em nói ko đúng thì cũng gần đúng thôi.xin đùng trảm.vvan de ở đây là mình dùng thế nào để tiết kiệm pin,và dùng các bản rom ít hao pin... thì đỡ phần nào
máy mình thường thì vừa game vừa nhạc => 3t 😁 khá là trâu @@
à mà pin ngoài tên là gì vậy hả các bác @@ em sớt google với
bo tay, 3 tiếng còn chưa đủ chết e nó sao
lúc chơi game tắt 3g đi chắc cũng lâu hơn được 1 chút :|
shivakl
ĐẠI BÀNG
12 năm
onex ko tháo pin dc muốn thay pin phải bung máy.. lại xài lõi tứ tỏa nhiệt và hao pin.. chơi game bằng con này thì xác định chai pin sớm..
theo mình thì con này fail quá, cấu hình cao mà vớ quả pin lỡm lại ko thể thay dễ dàng dc ...
bác xài pin ngoài thì cắm dây sạc mà chơi game cũng vậy thôi ... mua chi phí $ vác quả pin ngoài theo thì vác bộ sạc theo cũng vậy.. còn pin ngoài thì mua loại tốt chút cũng ~1tr
Các bác dùng smartphone mà đòi chơi game thế thì mua máy PSP về cho nhanh, chơi game để vui vui tẹo thôi, chơi 3 tiếng em nó có mà nóng chảy mỡ ra rồi còn đòi gì nữa @@ Em dùng Sky IM A830L để 100% ánh sáng chạy game được khoảng 2h30, còn lướt web khoảng 5h là cảm thấy khá ổn rồi. Còn bác nào thích đá pes thì ra đá hẳn pes 3 cho nó thích 😁
chetvislo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quangdat1102 móa 100% ánh sáng có mà chói con mắt
em để 0% ánh sáng mà nhìn còn rõ rang .để tầm 30% là đã sáng trưng
để 100% nó sáng như đèn huỳnh quang luôn
/zte libra
@chetvislo Công nhận, 😁 màn hình em này là Super IPS mà :D nên sáng rực rõ:D, mình chơi thì cũng k để như thế đâu, mình chỉ test thử thôi mà:D mình thường để 40% 😃 mà vẫn đánh mỏi con mắt chán k chơi nữa mà vẫn còn khoảng 15-20% pin :D với sờ mát phôn thì như vậy là ổn rồi:D
chetvislo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quangdat1102 con libra của mình màn hình TFT mà chứ đâu phải super IPS như con sky của bạn đâu 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019